Chi hội KIA Pride CD5&Beta - Tập 86 - Mãi là Niềm tự hào

vuahung105

Xe container
Chủ tịt mặc áo tím huế, đứng giữa. Hoàng Nam đứng cách CT 1 người bên tay phải chủ tịt.
Phó CT k đi đc, còn bác xồm đi vật lý trị liệu k về kịp chụp ảnh
Còn e thì ngồi ngoài cùng bên tay phải chủ tịch ah. Bác nhận mặt còn chào hỏi tẹo

PXP

Xe hơi
Chủ tịt mặc áo tím huế, đứng giữa. Hoàng Nam đứng cách CT 1 người bên tay phải chủ tịt.
Phó CT k đi đc, còn bác xồm đi vật lý trị liệu k về kịp chụp ảnh
Còn e thì ngồi ngoài cùng bên tay phải chủ tịch ah. Bác nhận mặt còn chào hỏi tẹo
CT phong độ quá, cụ king và HN đẹp trai nhỉ, Đại gia đình pride thật đoàn kết và hp.
Sẽ có dịp ra HN tìm quán Nầm Ti. Diện kiếm các cụ mới được nhỉ.

PXP

Xe hơi
Các cụ đi ăn ghẹ hết chưa về, em ở nhà nên tư vấn bác kiểm tra căng lại dây cua roa khả năng sẽ hết ( nếu xe bác có trợ lực lái thì là chính nó)
Để các cụ nhớn đi ăn ghẹ vui vẻ, còn em nhờ tư vấn của bác hat65 đã tăng đưa thêm curoa và hết kêu rồi.
Có vài chỗ bị chóc, ghẻ, hôm nay ghé tạp hóa mua ít đồ nghề dự là có time là tiến ngay. Hơi run không biết có được không đây.

maund

Xe tải
CT phong độ quá, cụ king và HN đẹp trai nhỉ, Đại gia đình pride thật đoàn kết và hp.
Sẽ có dịp ra HN tìm quán Nầm Ti. Diện kiếm các cụ mới được nhỉ.
Hân hoan chào đón cụ ra ạ. he he

PXP

Xe hơi
Bác Khoai xử em ''tàn nhẫn'' ghê:bz em khoái chỗ nghỉ cho V2 thoáng mát quá.
- Hôm qua tháo tapy cửa kiểm tra lại cái chốt sao mà khó mở cửa quá nhưng tháo đến cái tay quay kính là không biết làm sao lấy nó ra...cạy cạy, bẻ bẻ lại sợ gãy, các cụ chỉ giúp em làm sao tháo nó ra cái.

dongbaclangtu

Xe điện
- Hôm qua tháo tapy cửa kiểm tra lại cái chốt sao mà khó mở cửa quá nhưng tháo đến cái tay quay kính là không biết làm sao lấy nó ra...cạy cạy, bẻ bẻ lại sợ gãy, các cụ chỉ giúp em làm sao tháo nó ra cái.
cụ lấy cái tay áo của vợ, cho nó vào khe hở giữa tay quay và tapi theo hướng ngược lại của tay quay kính và kéo đi kéo lại cái chốt chữ U sẽ tụt ra. Trước thì em phải chế cái móc để lôi ra nhưng từ ngày có vợ thì em làm theo cách này.

khoai123

Xe tải
Bác ấn tapi vào ở chỗ tay quay có một cái lẫy cài chữ u, bác dùnh to vít 2 cạnh đẩy ngược là nó ra, hoặc dùng cái khăn quàng vào kéo ngược chiều quay là nó ra ạ. Khi lắp vào bác nhớ cài lẫy chữ u vào tay quay trước sao đó ấn vào trục khi nào tách một cái là ok.

phanthanhmta

Xe đạp
Chào các cụ, e muốn bọc lại sàn con vợ của em. Các cụ nào bọc được hoặc biết chỗ nào chỉ e với ah. E ở mạn cầu diễn. Thank các cụ

hat65

Xe điện
Cụ Keep ơi! Cụ cho em hỏi bên cụ có lốc lạnh 507 của sing lắp cho pride ko? Nếu có thì cụ cho em xin cái giá yêu nhé.

PXP

Xe hơi
cụ lấy cái tay áo của vợ, cho nó vào khe hở giữa tay quay và tapi theo hướng ngược lại của tay quay kính và kéo đi kéo lại cái chốt chữ U sẽ tụt ra. Trước thì em phải chế cái móc để lôi ra nhưng từ ngày có vợ thì em làm theo cách này.
Bác ấn tapi vào ở chỗ tay quay có một cái lẫy cài chữ u, bác dùnh to vít 2 cạnh đẩy ngược là nó ra, hoặc dùng cái khăn quàng vào kéo ngược chiều quay là nó ra ạ. Khi lắp vào bác nhớ cài lẫy chữ u vào tay quay trước sao đó ấn vào trục khi nào tách một cái là ok.
Cảm ơn 2 cụ.
Chiều nay về lại vật em nó ra làm tiếp.*-:)
Cũng đang tính chế cháo chuột lock cửa nữa các cụ ah.
Từ ngày cưới V2 vợ cả đang ghen kêu là suốt ngày ôm có chết không chứ!:D

lekafu

Xe đạp
Khi nào nhìn nhận ko ra đây là xe của bác lekafu nữa thì bác ấy mới xong tập lái CHT ạ.hihi
Các cụ cứ từ từ chứ cái khoản tập tành này em hơi ...chậm, nên chắc hơi bị lâu đấy ạ.