Thảo luận KIA Pride CD5 & Beta - Thông tin chuyên môn

Trạng thái
Thớt đang đóng

Lâm Phong

Xe buýt
Thế có thiệt hại nhiều không bác Gió? Em nghĩ không nhiều lắm đúng không. Và nhìn ảnh thì cổ góp vẫn ngon lành thật.
Dạ 190k bác ạ.Chú thợ chỉ việc tháo ra thay vì em làm sạch sẽ rồi.

stinger

Xe điện
Website
www.punbb-hosting.com
Thanks bác Hat65.

Các bác ở Hà Nội có thấy em này chưa nhỉ ? nó độ như thế này thì khi đi kiểm định làm sao pass vậy mấy bác ? Kia nhà mình chơi kiểu này được hông ta ?:^):D

Cái xe này của bác Tuning mà bác, CD5 độ tốt bác ạ, bác xem avatar của em đi :)

leica

Xe tải
[/QUOTE]

rỏi thật đới bác Gióa. è e e và ko nổ do trượt dài rồi nhỉ. của em thì thò ra nhanh, thụt vào chậm thôi. hôm nào gặp nhau bóng bàn vụ nài nớ:D

hat65

Xe điện
Thanks bác Hat65.

Các bác ở Hà Nội có thấy em này chưa nhỉ ? nó độ như thế này thì khi đi kiểm định làm sao pass vậy mấy bác ? Kia nhà mình chơi kiểu này được hông ta ?:^):D

nguồn ở đây: http://www.otoxnl.com/forums/showthread.php?t=2153
vấn đề là tiền độ nhiều hơn tiền mua xe, và độ ổn định ko cao đâu bác nhé, đi 3 ngày lại vào xưởng 1 ngày để chỉnh sửa

raotro

Xe container
Nhà cháu chuẩn bị đưa Vịt đi thông nòng tại TG 87 LH.
Có kụ nào động viên gì thì qua đó chia sẻ cho cháu chóng bình phục.:'(:'(

bluestar2006

Xe container
Nhà cháu chuẩn bị đưa Vịt đi thông nòng tại TG 87 LH.
Có kụ nào động viên gì thì qua đó chia sẻ cho cháu chóng bình phục.:'(:'(
Tóm lại là séc măng hở bác? Trưa nay nếu không có gì đột xuất em qua đấy.

raotro

Xe container
Tóm lại là séc măng hở bác? Trưa nay nếu không có gì đột xuất em qua đấy.
Vâng, séc măng ạ!
Nhưng chắc phải tuần sau cháu mới cho nhập viện...giờ cháu đang "chuẩn bị":'(

khuepm

Xe hơi
Kính thưa các bác PC,
Em lại trần thuật tiếp câu chuyện tìm vợ mới.
Tình hình là tình hình nóa cứ thay đổi soành soạch với cái tính ngó nghiêng của em.
Sau khi xét đi xét lại em thấy morning ko ổn lại quyết tìm getz (đã bận thì chớ đầu óc cứ loanh quanh xe cộ, lần sau em ko ly dị ko cưới lại nữa, em thể - raotro).
Điện cho ông anh nói một hồi, ông ấy nói thì ko lấy morning nữa để đấy.
Em sang salon hàng xóm nhà ông anh đặt lấy em Getz hàng xuất Trung Đông, giá 16,5K mẽo. Hiện em đã đặt gạch, xe mang để vào kho chờ ngày lành tháng tốt em đón dâu, dự kiến là 2/6 AL tức 13/7DL.
Vậy em kính cáo các bác cho em tí í kiến (nếu còn), để cẩn thận thôi, giờ thì ko phải nhà ông anh nữa, gạch thì đặt rồi nên ko thay đổi nữa nếu ko muồn mất gạch.
Kính cáo.

1977cd5

Xe tăng
Lâu k vào room thế bac Khuê bỏ CD5 hả?8-|. Tiện thể chủ tịt cho hỏi địa chỉ mua và làm mấy cái này với ạ.
1- Lá côn, hôm nọ vào trường giang bác Thanh bảo lá côn mòn cần thay
2- Cái gờ chắn nước tại 04 cánh cửa thì lắp ở đâu ạ?
3- Định độ lại mấy cái điều khiển cửa kính thì làm ở đâu hạt rẻ mà chất lượng ạ?
4- Tiện thể làm luôn cái trải sàn cho nó sạch sẽ nữa ạ.
=> Dự tổng vệ sinh cho em nó chắc tầm 162 củ chủ tịt nhỉ.
P/S: Hôm nào mang xe ra đọ với xe chủ tịt xem xe nào là hoa hậu màu bạc nhé...:)):)):))

Chỉnh sửa cuối:

raotro

Xe container
Kính thưa các bác PC,
Tình hình là tình hình nóa cứ thay đổi soành soạch với cái tính ngó nghiêng của em.
Sau khi xét đi xét lại em thấy morning ko ổn lại quyết tìm getz (đã bận thì chớ đầu óc cứ loanh quanh xe cộ, lần sau em ko ly dị ko cưới lại nữa, em thể - raotro).
Em sang salon hàng xóm nhà ông anh đặt lấy em Getz hàng xuất Trung Đông, giá 16,5K mẽo. Hiện em đã đặt gạch, xe mang để vào kho chờ ngày lành tháng tốt em đón dâu, dự kiến là 2/6 AL tức 13/7DL.
Vậy em kính cáo các bác cho em tí í kiến (nếu còn), để cẩn thận thôi, giờ thì ko phải nhà ông anh nữa, gạch thì đặt rồi nên ko thay đổi nữa nếu ko muồn mất gạch.
Kính cáo.
Kụ quyết rồi thì cứ Ghét mà làm. Cháu cũng G..h..é..t...kụ luôn!=))

1977cd5

Xe tăng
Kụ quyết rồi thì cứ Ghét mà làm. Cháu cũng G..h..é..t...kụ luôn!=))
Kính thưa các bác PC,
Kính cáo.
--->>>> cáo phó một cụ CD5 đã ra đi =))

Lâm Phong

Xe buýt
Kính thưa các bác.

Thớt chuyên môn chứa đựng rất nhiều thông tin bổ ích cho các bác yêu mến và đang sử dụng Pride Beta và CD5, nay thớt này đã là trang cuối cùng nên sắp sửa trôi sông ( min mod quy định đủ 1000 bài là tự xóa thớt) nên sẽ rất khó khăn khi các bác cần tìm thông tin.
Xin phép bác Gấu, em đề nghị các bác không post thêm bài vào thớt này nữa để giữ thớt. Các thắc mắc, chia sẻ về KIA PRIDE BETA & CD5 xin các bác post vào đây :
http://otofun.net/showthread.php?t=176723&page=1
Hoặc các bác vào chi hội các hãng xe => Tổng hội Củ Sâm => sẽ tìm thấy thớt Pride CD5.
Cảm ơn các bác nhiều.

smilemoon

Đi bộ
Oeo căm bác gia nhập gia đình PClub!

Nếu bác hỏi logo Pride's Club, bác có thể để lại địa chỉ email hoặc địa chỉ gửi thư, rồi bác sẽ nhận được.

Còn đèn trần chập chờn, có một số nguyên nhân:
- Bóng đèn chập chờn, =>thay bóng. Khả năng này ít thôi.
- Công tắc tiếp mass ở dưới cánh cửa bị bẩn, tiếp xúc không tốt. Bác tháo 4 công tắc này vệ sinh bằng RP7, cạo gỉ và sơn ở ốc vít và lắp lại.
- Tiếp mass ở ngay cái đèn trần không tốt. Bác cậy nắp đèn, tháo vít bắt đèn trần xem nơi bắt vít có gỉ sét thì vệ sinh thôi.
Cho minh xin cai logo nha . thu8697@gmail.com

bluestar2006

Xe container
Thớt chiên môn của chúng ta đã gần 1000 post. Em đã lập thớt mới - Phần 2 tại đây ạ:

http://otofun.net/showthread.php?t=180454

Mời các bác tiếp tục trao đổi kinh nghiệm kỹ thuật, chuyên môn bên thớt mới. Hy vọng phần 1 vẫn sẽ tồn tại cho các mục đích tra cứu.

Xin cảm ơn các bác!

Chỉnh sửa cuối:

hat65

Xe điện
các bác tư vấn cho e để mua con kia cd5 với.mai nhà e đi lấy rồi ạ.đời 2001 rổ giá thế nào ko thì bác nào có thì ới e 1 tiếng
bác muốn tư vấn thế nào. giá cả phụ thuộc vào chất lượng xe. CD5 -2001 dao động từ 105- 125tr. nếu có PS thêm 10tr

bluestar2006

Xe container
Chuyên gia kỹ thuật tư vấn rồi nhé, bác tanthanh có ý kiến gì thêm ko?

Trạng thái
Thớt đang đóng