Kia Ray đã về tới Hà Nội - Showroom Hoàng Gia Auto

Michael Vu

Xe hơi
Thời buổi loạn giá, xe này hơn 400 củ mua Picanto Trường Hải ngon hơn nhiều. Xe cỏ thì nhập và lắp chả khác nhau, kinh nghiệm bản thân nhà e có 2 con Morning nhập và TH, ồn như nhau hehe nhưng giá mua của a Hải ngon hơn nhiều, lại đc bảo hành.

LATDA 2107

Xe tải
Thời buổi loạn giá, xe này hơn 400 củ mua Picanto Trường Hải ngon hơn nhiều. Xe cỏ thì nhập và lắp chả khác nhau, kinh nghiệm bản thân nhà e có 2 con Morning nhập và TH, ồn như nhau hehe nhưng giá mua của a Hải ngon hơn nhiều, lại đc bảo hành.
Mua xong mới biết mình dại cụ nhỉ. Biết thế này cứ xe anh Hải mà đi lại bớt được một mớ ...:D

Hoang Gia

Xe tải
Thông trì, bạch thủ, ù chi, tám đỏ, hai lèo, kính tứ chi, có chíu! Infiniti 0912.062.666
Cụ có ván ù to thế, thiên hạ tính điểm có mà chết à. Đã ù tám đỏ đôi lèo lại còn kính cả tứ chi nữa.:))
Giờ cụ bán 2 con Morning thì xe nào được giá hơn ah ? Khuyên cụ sau này có đổi xe thì cụ cứ lắp trong nước mà lấy cho nó rẻ hơn cụ ah chứ xe nhập đắt và ồn lắm ah

SonataHQ

Xe điện
Đúng là mấy cụ sâu, luyên thuyên mãi. Cái khách hàng quan tâm là giá thì không thấy trả lời.
Các cụ cứ bình tĩnh, nếu am hiểu tý các cụ chắc chưa đòi giá ngay đâu, đây là mới xong thủ tục với Hải quan để lấy xe về, còn thủ tục định giá, tính thuế nộp thuế... thì mới xây dựng được giá bán, các cụ ấy cố gắng mang về sớm để giwosi thiệu với khách hàng thôi, cụ nào muốn mua phải đợi 1 chút mới có giá.
Các Bác bên Hoàng gia có mang K9 về được không đấy???

tuan_anhn

Xe hơi
Các cụ cứ bình tĩnh, nếu am hiểu tý các cụ chắc chưa đòi giá ngay đâu, đây là mới xong thủ tục với Hải quan để lấy xe về, còn thủ tục định giá, tính thuế nộp thuế... thì mới xây dựng được giá bán, các cụ ấy cố gắng mang về sớm để giwosi thiệu với khách hàng thôi, cụ nào muốn mua phải đợi 1 chút mới có giá.
Các Bác bên Hoàng gia có mang K9 về được không đấy???
Xe lướt thì xe nào mà chẳng mang về được kụ
Chỉ có cái giá rổ nó thế nào ý chứ :-w

Tienthinh

Xe tăng
Xấu Lạ, độ tiện dụng oke phết,giá rổ sao kụ ơi?

Michael Vu

Xe hơi
Xin lỗi cụ sâu chứ xe nhập bây giờ toàn là xe lướt, nguồn gốc thì cũng hên xui. Nếu đã mua xe cỏ thì xin lỗi cụ tiết kiệm được đồng nào hay đồng đấy. Mua xe nhập giá đắt thì bán cũ lại được giá đắt, xe lắp mua rẻ thì bán rẻ, lỗ như nhau. Mà đối với xe cỏ thì đừng có yêu cầu cao, vậy thôi.
Còn sau này nếu em có phát tài thì em vào hãng em đập hộp con mới chứ không bao giờ phải mua xe lướt, còn xe lắp hay xe nhập thì còn tuỳ tài chính, liệu cơm mà gắp mắm chứ cứ cắn răng mà cố quá chỉ để chạy theo cái tiếng là mua xe giá cao thì "quá cố" luôn. Nhà em không phải khoe nhưng cũng chắt bóp mua cũng không phải duy nhất một cái ô tô đâu, mà ở trong OF này cũng đầy các cụ có điều kiện và kể cả hiểu biết mà em phải gọi là sư phụ để không đến nỗi bị mang tiếng ném tiền qua cửa sổ. Thế nên em nghĩ trên OF này là tự do ngôn luận, mình đi thấy thế nào thì nói như thế.

Còn về kỹ năng bán hàng thì hehe em xin miễn bàn. KH mua xe thì tuỳ theo cái túi, vậy thôi.

inovavgj

Xe container
giá hả , em này nhập lướt chưa tính các loại thuế thì < 5.000 obama

inochi

Xe điện
Cái bánh bé quá, trông nó cứ như là chú lùn ý, cảm nhận thấy ngồ ngộ

Hoang Gia

Xe tải

trdung85

Đi bộ
em này option cũng có vẻ đầy đủ phết , mỗi tội là hơi xấu tý, nhìn cứ hộp hộp, xấu hơn em soul nhìu

Ngày tết

Xe hơi
Xin lỗi cụ sâu chứ xe nhập bây giờ toàn là xe lướt, nguồn gốc thì cũng hên xui. Nếu đã mua xe cỏ thì xin lỗi cụ tiết kiệm được đồng nào hay đồng đấy. Mua xe nhập giá đắt thì bán cũ lại được giá đắt, xe lắp mua rẻ thì bán rẻ, lỗ như nhau. Mà đối với xe cỏ thì đừng có yêu cầu cao, vậy thôi.
Còn sau này nếu em có phát tài thì em vào hãng em đập hộp con mới chứ không bao giờ phải mua xe lướt, còn xe lắp hay xe nhập thì còn tuỳ tài chính, liệu cơm mà gắp mắm chứ cứ cắn răng mà cố quá chỉ để chạy theo cái tiếng là mua xe giá cao thì "quá cố" luôn. Nhà em không phải khoe nhưng cũng chắt bóp mua cũng không phải duy nhất một cái ô tô đâu, mà ở trong OF này cũng đầy các cụ có điều kiện và kể cả hiểu biết mà em phải gọi là sư phụ để không đến nỗi bị mang tiếng ném tiền qua cửa sổ. Thế nên em nghĩ trên OF này là tự do ngôn luận, mình đi thấy thế nào thì nói như thế.

Còn về kỹ năng bán hàng thì hehe em xin miễn bàn. KH mua xe thì tuỳ theo cái túi, vậy thôi.
Cái này phải hỏi ký sư Nguyễn Văn Tạch cụ nhẩy.

miwon

Xe tăng
Xe này giống Doble của Phi Át nhể :D

Hoang Gia

Xe tải

hoanggiangauto

Xe tải
xấu quá...mua e này chắc e đi chở 2 chuyến = SOUL hay hơn!
Thiết kế đi ngược thời đại...lại đi vào "dĩ vãng" sớm thôi.
e đoán là Showroom của cụ lấy con này về rồi là để trưng suốt cả chục năm mà coi!

Tùng91

Xe tải
nhìn như con lợn con ý nhể ;))

Hoang Gia

Xe tải

nghichnham

Xe tăng
Nhiều cụ chê xấu mà cứ hóng giá làm gì. Chắc định dìm hàng đây mà.
Xấu nhưng mà Lạ là ăn tiền rồi. Gái xấu vẫn lấy đc chồng giầu, đẹp zai đấy các cụ nhá.