Kiếm chỗ độ mâm ở HN !!!

dinh_design

[Tịch thu bằng lái]
phục vụ tốt

chu đáo ,,có cả chè đỗ đen để uống trong lúc chờ đợi lắp lazang..hehehepác qua ngọc khánh ý,,em vừa độ mâm con Mustang ở đó.:41:

UDM

Xe máy
Các bác ơi, đa số các mâm xe bán ở VN bây giờ có xuất xứ từ đâu ạ? Em cần tìm mâm Konig Remember 16x7, nếu bác nào có ới em một câu.

ZippoTài khoản đã xác minh

chuyên xoá bài và ban nick theo yêu cầu
Nói thật là hôm ra đó em cũng có ngó xem có thấy bác không dù sao quen biết thì cũng dễ nói chuyện hơn, nhưng mà không gặp rồi em ngó 1 vòng thì nên chuyện đó, hy vọng chỗ bác sẽ cải tiến được
e thay mặt TBA :nếu thật sự là như vậy ... TBA xin lỗi bác zippo,bác trungmytu ...cái ông vểnh râu mà bác Zippo kể,chắc ko pải nv của TBA, e ở đấy từ ngày khai trương đến h chưa thấy ông nào có râu cả,...còn về bán Lazang chịu trách nhiệm là chị Hoa ..bác Haituonglong cũng mua mâm ở TBA đã nhận xét là rất nhiệt tình ....Qua đây TBA sẽ xem lại phong cách bán hàng, để phục vụ khách hàng tốt nhất, vui lòng khách đến vừa lòng khách đi...e chắc rằng sẽ không còn bác nào đến TBA gặp lại trường hợp như 2 bác Zippo và trungmytu

CáiBang

Xe hơi
chỗ Ngọc Khánh địa điểm đẹp thế nhưng làm ăn như mứt. Giá cả thì báo lăng nhăng.

Em đi cân bằng động.
lần 1: nó báo phải cân 4 lốp hết 240k, e bảo anh chỉ cần 1 lốp bị vá. nó báo ko được. thế là té về.
lần 2: gọi điện. ok 1 lốp 30k. ra đến nơi nó tính 45k. :21:

được e nv mặt trong được nhưng thái độ thì ........

Chắc bọn này chuyen làm cho xe xịn thôi.
Nếu lần sau bác ra phải hỏi cho cụ thể em thấy kiểu bác chắc hỏi không rõ rồi

Lamborghini

Xe buýt
Website
www.michelin.com.vn
chỗ Ngọc Khánh địa điểm đẹp thế nhưng làm ăn như mứt. Giá cả thì báo lăng nhăng.

Em đi cân bằng động.
lần 1: nó báo phải cân 4 lốp hết 240k, e bảo anh chỉ cần 1 lốp bị vá. nó báo ko được. thế là té về.
lần 2: gọi điện. ok 1 lốp 30k. ra đến nơi nó tính 45k. :21:

được e nv mặt trong được nhưng thái độ thì ........

Chắc bọn này chuyen làm cho xe xịn thôi.

Lần 1
Theo em chắc là bác nói không rõ hoặc NV em nghe không rõ chứ vá lốp em còn làm nữa là cân lốp. Mong bác cảm thông
Lần 2
Bác gọi chỉ hỏi vá lốp thôi thì NV em báo giá chung là 30K
Nhưng khi ra đến nơi có thể miếng vá bác lớn hơn mà khi vá NV ko nói trước với khách đó cũng là lỗi hoặc do xe bác lớn
VD: cũng miếng vá đấy giá xe Kia moning khác, Aitis Civic khác, santafe khác, X5 vành 18 khác cũn X5 vành 20 lại khác.,xe 4 chỗ khác xe 7 chỗ khác, xe sup khác phụ thuộc vào độ khó và mất công của từng loại xe.
Mong bác thông cảm :^)

Còn vấn đề xe xịn hay không xịn thì đối với em không quan trọng vì ai cũng đều là khách hàng,
hôm nay khách hàng chưa có xe xịn biết đâu mai khách hàng mua xe xịn nên đấy không phải là tiêu chí của em

Chỉnh sửa cuối:

duylinhaudio

Xe buýt
Website
www.duylinh.vn
- Mâm thì ra ku Dũng Phương Đông có nhiều loại và nhân viên chuyên nghiệp đấy :41::41:, nói chung làm dịch vụ như làm dâu trăm họ, khó mà vừa lòng tất cả khách hàng các cụ ạ. Về nhân viên thì phải quản lý sát sao và liên tục điều chỉnh thì mới tốt được. :102::102:

- Cái kiểu nhìn mặt hay nhìn xe bán hàng thì ở Việt Nam dính nhiều lắm, không chỉ nhân viên bán hàng mà đa số chủ cửa hàng cũng thế, cái này là văn hóa bán hàng của người Việt thôi, muốn thay đổi cũng mất thời gian phết các cụ ạ.

@Zippo: Nhìn như thằng nghiện, không có tiền mua là đúng rồi, khóc lóc giề. :)) :)) :)) :)) :))

@Quanghuy: Bên cụ còn phải thay đổi và sửa chữa nhiều lắm cụ ạ. Mà cụ là ai nhỉ, em biết chủ bên TBA có mỗi cụ Hoàng Anh thôi mà??? :^):^):^):^):^)

fansbmw

Xe tải
Bac Dung michelin đâu rồi , lên tiếng đi , bảo có lốp alo thì chẳng thấy đâu

MICHELIN

Xe buýt
Website
www.lopxe.net
Bac Dung michelin đâu rồi , lên tiếng đi , bảo có lốp alo thì chẳng thấy đâu

Hàng về tới cảng rồi Ngân Hàng không cho vay lên mãi chưa lấy ra được :^)

EM vẫn để rành 2 lốp sau và 1 lốp trước cho bác heeee:21::21::21::)):))

fansbmw

Xe tải
Chú Dũng vui tính ghê , chú nhập hàng mở L/C Asight hay thanh toán D/P mà Ngân hàng không ký hậu Bill cho chú lấy hàng ? chú nói thế khác nào bảo anh đi 3 chân , chán chú quá!

Các bác cho em xin điạ chỉ bác Dũng Phương Đông với

blackchevy

Xe tải
Chỗ Ngọc khách các bác thợ ẩu lắm xịt hơi ra chả có gì kê kích cả , tháo hơi để cả cái xe đè lên lốp . Hôm trước xe của em bị nứt mất một lốp ở rìa cạnh , mà llốp em là lốp của CAP to và dầy . Mấy hôm sau đi mới biết . Nói chung cái vụ nitơ của bác Dũng làm như thế chưa biết tiết kiệm được ở đâu nhưng đã thấy mất 1tr8 để thay quả đó rồi

MICHELIN

Xe buýt
Website
www.lopxe.net
Xe nào bơm cũng làm như thế bác ạ, kể cả Porsche, GL550 hay Hummer nặng như vậy đều làm thế mà bác đâu phải làm ẩu, Ở đâu bơm xe cho bác kích lên ạ. Em làm bao nhiêu xe không sao xe bác bị hiện tượng đó thấy hơi lạ, lúc thấy hiện tượng đó sao bác không nói luôn. Lúc nào bác cứ mang qua em kiểm tra lại.

Trungmytu

Xe điện
Kiểm tra gì nữa?Thay mịa nó rồi còn đâu.Mà sao toàn những ông về nhà cả tháng rồi mới lên đây thắc mắc nhỉ, ai bảo lúc ở đấy cứ nghếch mặt lên nhìn trời!EM thì em để ý kĩ lắm, con ốc bong lớp mạ em cũng biết bác Dũng nhỉ!:21: