Kiếm chỗ rửa xe cẩn thận chu đáo mà khó quá các cụ ạ :(

tomtomchát

Xe container
Em accord 66230 đang nằm nhà cụ LuckyCar. Gói chuyên sâu báo giá em 4 lít, cụ Lắc hiện hình lên nhắc các e nó chuyên cho e sâu sâu vào nhá :))

LuckyCar

Xe container
Hôm kia vừa mang xe qua rửa ở chỗ của bác Lucky car ngõ 15 Duy Tân. Xe em Altis 2.0 biển 29A-31xxx Em làm tổng thể: dọn nội thất, rửa máy. lọc điều hoà. Nhìn chung ưng ý với chất lượng và phong cách làm việc. Lần sau chắc em sẽ quay lại làm tiếp.

Một góp ý nhỏ là hôm đấy có giông, em lấy xe lúc tối thấy có ít bụi ở nóc do rửa xong để trong mái có giông nên bụi rơi xuống. Nếu được cụ Lucky đầu tư cái bạt che bụi cho xe mới rửa xong nhé :)
Cảm ơn cụ đã ghé qua sử dụng dịch vụ và góp ý giúp tụi em. Ý kiến của cụ rất tuyệt, em sẽ ghi nhớ và thực hiện. Mong được tiếp tục phục vụ cụ một ngày gần đây. Em cảm ơn cụ.

LuckyCar

Xe container
Em accord 66230 đang nằm nhà cụ LuckyCar. Gói chuyên sâu báo giá em 4 lít, cụ Lắc hiện hình lên nhắc các e nó chuyên cho e sâu sâu vào nhá :))
Em chào cụ, cuối tuần vừa qua em lại về quê mấy ngày nên không biết cụ đến. Hôm nay em được anh em thông báo lại thì biết là anh em có sơ xuất quên không báo cụ là lần tiếp theo cụ sử dụng gói này (hoặc dọn nội thất), bên em xin phép khuyến mại với mức phí 50% thôi ạ. Ngoài ra, không biết trong quá trình làm, có điều gì làm cụ thấy chưa hài lòng không ạ, mong cụ góp ý để anh em tụi em rút kinh nghiệm làm tốt hơn. Em cảm ơn cụ.

Em chào cụ, cuối tuần vừa qua em lại về quê mấy ngày nên không biết cụ đến. Hôm nay em được anh em thông báo lại thì biết là anh em có sơ xuất quên không báo cụ là lần tiếp theo cụ sử dụng gói này (hoặc dọn nội thất), bên em xin phép khuyến mại với mức phí 50% thôi ạ. Ngoài ra, không biết trong quá trình làm, có điều gì làm cụ thấy chưa hài lòng không ạ, mong cụ góp ý để anh em tụi em rút kinh nghiệm làm tốt hơn. Em cảm ơn cụ.
Cụ ơi, e mang xe qua vệ sinh mất bao lâu cụ nhỉ, e định rửa xe nếu có thời gian thì dọn dẹp nội thất

LuckyCar

Xe container
Cụ ơi, e mang xe qua vệ sinh mất bao lâu cụ nhỉ, e định rửa xe nếu có thời gian thì dọn dẹp nội thất
Dạ, cũng tùy yêu cầu thực hiện thôi cụ ạ.

Nếu rửa thông thường theo gói cơ bản: khoảng 30-45 phút (chưa kể thời gian chờ, nếu chẳng may cụ đến mà còn xe trước chưa xong);
Nếu rửa theo gói chuyên sâu: khoảng 2.00-2.30 giờ tùy xe và tùy yêu cầu nội dung công việc cụ thể (chưa kể thời gian chờ, nếu chẳng may cụ đến mà còn xe trước chưa xong);
Nếu dọn nội thất: nói chung là mất nguyên một ngày từ sáng đến chiều, cụ xem hôm nào không sử dụng đến xe thì hẵng làm cụ ạ.

Em cảm ơn cụ.

sonld

Xe tải
Dạ, cũng tùy yêu cầu thực hiện thôi cụ ạ.

Nếu rửa thông thường theo gói cơ bản: khoảng 30-45 phút (chưa kể thời gian chờ, nếu chẳng may cụ đến mà còn xe trước chưa xong);
Nếu rửa theo gói chuyên sâu: khoảng 2.00-2.30 giờ tùy xe và tùy yêu cầu nội dung công việc cụ thể (chưa kể thời gian chờ, nếu chẳng may cụ đến mà còn xe trước chưa xong);
Nếu dọn nội thất: nói chung là mất nguyên một ngày từ sáng đến chiều, cụ xem hôm nào không sử dụng đến xe thì hẵng làm cụ ạ.

Em cảm ơn cụ.
Cụ cho em hỏi có phải cụ ở ngõ 10 tôn thất thuyết là đi từ mỹ đình ra nó bên tay trái có cái đường cạnh bờ sông đúng không cụ. Em tháng rửa ít nhất 5-10 lần cụ ạ

LuckyCar

Xe container
Cụ cho em hỏi có phải cụ ở ngõ 10 tôn thất thuyết là đi từ mỹ đình ra nó bên tay trái có cái đường cạnh bờ sông đúng không cụ. Em tháng rửa ít nhất 5-10 lần cụ ạ
Dạ, đúng rồi cụ ạ, em ở sát cạnh cổng Tổng cục đường bộ. Nếu đi từ phía Phạm Hùng vào thì rẽ vào ngõ bên tay trái và chưa đi qua mương cụ ạ, bên em là đi vào trong ngõ khoảng 50m chứ không phải ngoài mặt đường. Rất hân hạnh được phục vụ cụ ạ.

sonld

Xe tải
Dạ, đúng rồi cụ ạ, em ở sát cạnh cổng Tổng cục đường bộ. Nếu đi từ phía Phạm Hùng vào thì rẽ vào ngõ bên tay trái và chưa đi qua mương cụ ạ, bên em là đi vào trong ngõ khoảng 50m chứ không phải ngoài mặt đường. Rất hân hạnh được phục vụ cụ ạ.
Vâng OK cụ. Hơi xa mà chắc e sẽ cố phi. Cơ bản là vì e ko có time chứ từ chỗ e ra chỗ cụ có 3km

LuckyCar

Xe container
Vâng OK cụ. Hơi xa mà chắc e sẽ cố phi. Cơ bản là vì e ko có time chứ từ chỗ e ra chỗ cụ có 3km
Nhiều cụ cũng xa như cụ đấy ạ, và giải pháp là các cụ hay qua em vào ngày thứ 7, chủ nhật hoặc buổi tối cho thư thả cụ ạ.

sonld

Xe tải
Nhiều cụ cũng xa như cụ đấy ạ, và giải pháp là các cụ hay qua em vào ngày thứ 7, chủ nhật hoặc buổi tối cho thư thả cụ ạ.
Úi e rửa nhiều mà với cả tranh thủ ban ngày thôi cụ

anbinhvt9

Xe hơi
cơ bản là giếng khoan,các cụ chịu khó chuột bạch tìm thôi

meguiars

Xe tải
cơ bản là giếng khoan,các cụ chịu khó chuột bạch tìm thôi
nước máy mà 50 chục, 7 chục hoặc 1 tăm thì rửa xe lỗ vỡ mồm luôn cụ ạ
Bao giờ sẵn sàng rửa xe 5 lít hãy nghĩ tới nước máy ạ

xecuoc

Xe hơi
Yaris đỏ ạ ? Cảm ơn cụ, cụ cứ qua nhà chơi, bỏ qua phần giá vì sẽ nằm ở khung tối thiểu trên bảng giá dành cho mini car. Cảm ơn cụ đã ủng hộ và tin dùng !
cụ inbox cho em xin giá rửa máy, dọn nội thất nhé, nhà em ngay cạnh, tiện thể em đánh bóng luôn cho em i10, lâu quá không tân trang gì cho em nó rồi, tks cụ.P/s: Và tổng cộng làm mất nhiều time không để em thu xếp, vì xe em chạy hàng ngày.