Hải Dương Kỹ năng lái xe, tư vấn kỹ thuật Vợ 2 & Địa chỉ gara uy tín tại Hải Dương

Blinlove

Xe điện
các cụ ơi, đôi mắt đằng trước con vợ e nó tối quá, e muốn thay bóng, thay chóa đằng trước cho sáng thì nên ra chỗ nào ạ ? Thanks các cụ. khả năng thay luôn cả mặt kính phía trước luôn cho sáng đẹp.

Vợ e già rồi ko bít có nên thay mắt thanh niên vào ko nữa, hix
Làm all mặt kính, kể cả không còn kính Cụ qua Hiển Đèn (Người Huế, là bạn thân e hơn chục năm roài), kêu bạn Công - VPBank. Đắt e nợ Cụ vụ OFF Điện Biên lun!
Add: Trương Mỹ kéo dài, số nhà đang linh tinh, Cụ đi qua Nhất Ly 200m nhìn biển QC bên Phải nhá!
Mà xe cụ cóa phải La già cách đây hơn 03 tháng Cụ hỏi Đại tu k? nếu là vậy thì Cụ thay bao nhiêu bóng đi chăng nữa cũng tối om mà thôi. Vì Bộ nạp chạy lâu rồi nó ko cung đủ điện đâu. Tốt nhất Cụ nên làm lại cái mặt kính cho sáng và thay đôi Xenon khoảng 1.7-3 triệu tùy loại thìa đèn mới sáng đc. Mà lại sang xe. Điểm yếu của Xenon sáng trắng là ko sâu như đèn sáng vàng (mặc dù rất sáng, phù hợp đi phố & chạy đường trường dưới 70km/h).
Chúc Cụ cóa đôi mắt như ý cho Vơ2!

Chỉnh sửa cuối:

Lead

Xe tải
Cảm ơn cụ Blinlove. E nhất định sẽ mang La già ra chỗ a bạn người Huế của cụ để thay mặt đèn và chóa - bát đèn cho sáng mắt hơn. Mặc dù những đặc điểm cụ bảo là: chạy phố, chạy dưới 70k/h thì đúng là sở trường của e rồi nhưg quả xenon tầm tiền đó thì ko phù hợp với vợ già e rồi.

E vừa ra a Hùng ở đường gom, gần 559, anh í kích điện lên cũng sáng hơn được chút, giá 350k là vừa rồi.

Vợ già e có bệnh là cứ nổ máy thì vào số, ra số, chuyển số hơi khó, nhất là vào số 1. Còn khi tắt máy thì chuyển đổi số rất dễ. Ko hiểu là nguyên nhân tại sao các cụ nhỉ ? à, số lùi thỉnh thoảng chạy lâu vào số lùi là cứ kêu kẹt phát, nghe kinh người luôn, như vỡ số í, hix. các cụ giải thích hộ e vụ này với ạ.

Đề nghị mấy cụ ko làm loãng thớt này, mầy vụ Điện Biên xin mời sang thớt khác, hehe

trungtuan_nt

Xe tải
Em cần thay hai cái đèn gầm xe em thành đèn vàng để chạy qua sương mù, chạy xuyên mây......Ở HD có chỗ nào là các Cụ trỏ em cái để em về qua làm luôn.
Thanh-kiu các Cụ

Blinlove

Xe điện
Cảm ơn cụ Blinlove. E nhất định sẽ mang La già ra chỗ a bạn người Huế của cụ để thay mặt đèn và chóa - bát đèn cho sáng mắt hơn. Mặc dù những đặc điểm cụ bảo là: chạy phố, chạy dưới 70k/h thì đúng là sở trường của e rồi nhưg quả xenon tầm tiền đó thì ko phù hợp với vợ già e rồi.

E vừa ra a Hùng ở đường gom, gần 559, anh í kích điện lên cũng sáng hơn được chút, giá 350k là vừa rồi.

Vợ già e có bệnh là cứ nổ máy thì vào số, ra số, chuyển số hơi khó, nhất là vào số 1. Còn khi tắt máy thì chuyển đổi số rất dễ. Ko hiểu là nguyên nhân tại sao các cụ nhỉ ? à, số lùi thỉnh thoảng chạy lâu vào số lùi là cứ kêu kẹt phát, nghe kinh người luôn, như vỡ số í, hix. các cụ giải thích hộ e vụ này với ạ.

Đề nghị mấy cụ ko làm loãng thớt này, mầy vụ Điện Biên xin mời sang thớt khác, hehe

Cách nóng nhất là cụ vô hết côn, đấm số 01 roài đề (vụ này chỉ dành cho chủ xe), bỏ côn vào ga từ từ là " e a bon bon trên vài đoạn đường". Lâu dài thì cụ lại phải thây lá côn mất vài trịu ạ!

Blinlove

Xe điện
Em cần thay hai cái đèn gầm xe em thành đèn vàng để chạy qua sương mù, chạy xuyên mây......Ở HD có chỗ nào là các Cụ trỏ em cái để em về qua làm luôn.
Thanh-kiu các Cụ
Cụ ở trên mây? Theo oem cụ nên chơi bộ 06 cái tùy loại gắn trên nóc xe như cụ Vinh_nguyen ý, đảm bảo cưỡi mây về gió vèo vèo!

Lead

Xe tải
Cách nóng nhất là cụ vô hết côn, đấm số 01 roài đề (vụ này chỉ dành cho chủ xe), bỏ côn vào ga từ từ là " e a bon bon trên vài đoạn đường". Lâu dài thì cụ lại phải thây lá côn mất vài trịu ạ![/COLOR][/I][/SIZE][/SIZE]
Cảm ơn cụ Bờ lin, e vẫn làm như vậy suốt. Cứ đỗ đèn đỏ là e tắt máy, để hết đèn e còn vào được số 1. Nhưng mà cái e muốn hỏi là nguyên nhân tại sao nó lại bị như thế để có cách giải quyết triệt sản, à triệt để ạ.

Vinh Nguyễn

Xe điện
Tiện đây cho em hỏi ở HD mình có Cu & Mợ nào làm về Camera giám sát ko ạ! cho em xin số cầm tay. Tks

Blinlove

Xe điện
Cảm ơn cụ Bờ lin, e vẫn làm như vậy suốt. Cứ đỗ đèn đỏ là e tắt máy, để hết đèn e còn vào được số 1. Nhưng mà cái e muốn hỏi là nguyên nhân tại sao nó lại bị như thế để có cách giải quyết triệt sản, à triệt để ạ.
Thì xe Cụ côn cắt không hết roài, coàn chuẩn y thì e chịu!
E pị đau bụng cứ ..... tưởng Cụ "Tào tháo" nên đi uống Cloxit, mãi chẳng thấy đỡ thì hóa ra là ông bạn dạ dày có cụ Vodka bên Liên Xô hay ghé thăm. Thế nên phải có bác sỹ kê đúng bệnh đúng thuốc Cụ ạ!

Lead

Xe tải
e vuốt cụ chai Vodka ạ, Vốt nhiều quá, ko vốt được nữa rùi.

Có lẽ tại côn cắt ko hết rồi, vì có lúc e đạp côn, vào số, mặc dù côn vẫn giữ nguyên chưa thả ra (ko đạp ga) mà vợ 2 đã muốn chồm lên, phi (lên người em rồi) ra đường rồi. à, ko đến mức chồm lên nhưng cũng xe cũng bắt đầu tiến về trước rồi, nếu ko đạp phanh là cứ thế tiến luôn, ko cần nhả côn, hix.

Lead

Xe tải
e ra nhà a Tạo còi, anh í giới thiệu xuống Lai Cách hỏi a Hùng Tước có bộ đèn trước La Già, đi từ Hải Dương xuống nhà anh í ở bên trái đường. Có cụ mợ nào biết nhà xưởng nhà a Hùng Tước ở Lai Cách ko ạ ? chỉ đường giúp e với ạ.

La Già nhà e hỏng cả bộ đèn trước, hỏng bát -chóa mạ bạc, hỏng cả mặt kính, hỏng cả cụm rùi, hix, mà kiếm đồ cổ khó quá. E vốt cụ nào chỉ giúp e chỗ thay.

HwngHD

Xe tăng
e ra nhà a Tạo còi, anh í giới thiệu xuống Lai Cách hỏi a Hùng Tước có bộ đèn trước La Già, đi từ Hải Dương xuống nhà anh í ở bên trái đường. Có cụ mợ nào biết nhà xưởng nhà a Hùng Tước ở Lai Cách ko ạ ? chỉ đường giúp e với ạ.

La Già nhà e hỏng cả bộ đèn trước, hỏng bát -chóa mạ bạc, hỏng cả mặt kính, hỏng cả cụm rùi, hix, mà kiếm đồ cổ khó quá. E vốt cụ nào chỉ giúp e chỗ thay.
Thế thì may rồi, sao ko xin số luôn. Đồ lada ngoài bắc bây h chủ yếu ở đường 70 Hà Đông và Thái Nguyên thôi.

Lead

Xe tải
Thế thì may rồi, sao ko xin số luôn. Đồ lada ngoài bắc bây h chủ yếu ở đường 70 Hà Đông và Thái Nguyên thôi.
E đang tìm địa chỉ nhà anh Hùng Tước ạ, anh Tạo còi ko có số, chỉ nói về địa chỉ ở khu vực đó thôi ạ, hix.

Ở HD mình có chỗ nào bán phụ tùng cũ La Già ko các cụ ơi ? 70 Hà Đông thì xa quá, e ko tiện lên, Thái Nguyên là cái khu mua sắt vụn phế liệu đấy phải ko cụ, hehe.

E đang cần mua bầu phanh của La Già nữa, cụ nào có giới thiệu e với ạ.

e vuốt các cụ một ly.

Vinh Nguyễn

Xe điện
E đang tìm địa chỉ nhà anh Hùng Tước ạ, anh Tạo còi ko có số, chỉ nói về địa chỉ ở khu vực đó thôi ạ, hix.

Ở HD mình có chỗ nào bán phụ tùng cũ La Già ko các cụ ơi ? 70 Hà Đông thì xa quá, e ko tiện lên, Thái Nguyên là cái khu mua sắt vụn phế liệu đấy phải ko cụ, hehe.

E đang cần mua bầu phanh của La Già nữa, cụ nào có giới thiệu e với ạ.

e vuốt các cụ một ly.
Độ xe Cổ cũng sưỡng Cụ nhỉ (Ko biết là cụ hay Mợ)

dinhhunghd

Xe buýt
van hải dưong

có bác nào ở hải dưong chơi xe van chưa (spark van) cho em xin ít kinh nghiệm vơi. em cám ơn trước

Vinh Nguyễn

Xe điện
@ Cafe ra tiếp khách đê!

Website
www.canhquynh.traucau.vn
Mời bác qua Delta Cafekinhbac số 2 Cung thiếu nhi nhé.
Vinhnguyen tiếp lái cùng nhé.

dinhhunghd

Xe buýt
Bác cho em hỏi biển xe van Hd có phải biển D ko? hơn nữa từ ngày bác đi đã bị x man phạt chưa? xe của bác có độ thêm ghế sau không? chứ quán của bác em cũng ngồi nhiều rồi.