[Funland] Kỷ niệm thời sinh viên, các thầy cô, toán học, sinh ngữ và mọi thứ ba lăng nhăng

odaiba

Xe tăng
Em có thằng bạn hồi sinh viên, gọi là bạn chứ nó hơn em 3 tuổi vì nó đi bộ đội về. Vẫn nhớ cái mùa Đông năm ấy, ra quán nước chè cổng ktx nó bảo đánh con lô để kiếm tiền mua cái chăn bông. Thế rồi câu chuyện bắt đầu...
Nó đặt và chuộc phải đến 15 cái xe máy, máy ảnh, điện thoại thì ko đếm xuể mà vẫn chưa thấy chăn bông đâu cả.

Julbe

Xe hơi
Thời cấp 1,2,3 em ngoan nên chẳng có chuyện j để kể, thời sv em cũng ngoan nốt, đến giờ vẫn ngoan cứ :D

pqt1979

Xe điện
Website
www2.badamgia.com
Thế mà cũng tin...Chang lãng mạn lắm,hợp tính lão;))
Em đâu có lãng mạn :))

Ngoài đời em còn hơi khó ưa, chửi bậy như ranh, hút thuốc hôi rình :)) ko phải gu của Choang ;))

Mà tầm này Choang còn lãng mạn cái gì nữa, đàn bà lãng mạn quá thì khổ, vất vả cái tâm.

Giờ cứ thằng nào nhiều xiền là yêu hết mình =))

hanoipho79

Xe lăn
Em đâu có lãng mạn :))

Ngoài đời em còn hơi khó ưa, chửi bậy như ranh, hút thuốc hôi rình :)) ko phải gu của Choang ;))

Mà tầm này Choang còn lãng mạn cái gì nữa, đàn bà lãng mạn quá thì khổ, vất vả cái tâm.

Giờ cứ thằng nào nhiều xiền là yêu hết mình =))
Kinh đây,đã biết gu của Chang rồi;))
Những ông bà nào ngoan từ bé đến hết đi học thì lúc lớn đều bướng với làm chuyện động trời cụ nhé :))
Chuyện Động trời là chuyện gì...em Ngoan từ bé đến giờ vớ vẩn khéo sắp làm chuyện Động Trời;))

banmotnucuoi

Xe lăn
Em học phổ thông thì ngoan hiền như cục đất. Ra ĐH bắt đầu nghịch và ham chơi, kết quả trường đuổi đi đuổi lại đôi lần, giờ trong cơn mê vẫn thấy thi lại và dừng học.
Được cái vẻ bề ngoài (ngày 50kg) trông có vẻ hiền lành nhút nhát, nên gái thích nhiều mà mình lại ngu ngu nên ko “thịt” đc em nào.
Tổng kết lại thời sinh viên mình làm đc nhiều thứ, chơi đc nhiều nơi và tạo nên tính chém gió thành bão. Và có thể lao vào 1 hội chưa quen bao giờ để kết thân

Julbe

Xe hơi
Chuyện Động trời là chuyện gì...em Ngoan từ bé đến giờ vớ vẩn khéo sắp làm chuyện Động Trời;))
Em cũng thế, thấy mợ Trang bảo đợi thì em đành đợi vậy. Chẳng biết lúc đấy còn sức mà động trời không nữa hay là lại phải ngoan tiếp :)) hóng quá :D

Mustang1970

Xe tải
Môn toán à. Như này có đc kể ko các cụ?