[Thảo luận] Lại là công an Văn Giang...

chipchipbui

Xe máy
mấy thằng này sao cứ tồn tại làm hại dân các cụ nhỉ

tan_vld

Xe hơi
cờ hó thỉnh thoảng nó cũng cắn bậy cụ ạ ... mà đã là cờ hó thì cờ hó lớn hay bảo vệ cờ hó bé ... !!! (xl các cụ em nói hơi thô nhưng nó thật ạ)

New_Carens

Xe điện
Sáng có 1 thớt nói về chuyện này và đã bi xóa.

kimanhnguy

Xe đạp
Cậy có quyền nên hành hạ dân ấy mà

Honda24607

Xe máy
Công an hay đầu gấu

Người tham gia giao thông bằng xe gắn máy không đội mũ bảo hiểm rồi, nhưng cách hành xử kiểu xã hội đen của xxx này thì mất hết nhân tính,

soul 9133

Xe tăng
XXX bây giờ cũng manh động không kém mấy chú xã hội thâm nhỉ. Nguy hiểm quá

ngayhomdo2011

Đi bộ
Hôm trước ở ngã 3 chùa hà
1 thanh niên đi xe máy ngược chiều từ chùa hà ra cầu giấy , tới ngã 3 thì bị 1 dân phòng chặn lại, anh này vẫn tiếp tục lên ga đi, hướng đi về phía xuân thủy, ông dân phòng này mới ôm vào người a thanh niên này, sau đó đi 1 đoạn tới gần nhà chờ xe bus điểm bus gần ngã ba này nhất thì xe đổ, ngã về phía ông dân phòng kia, sau đó có mấy ông dân phòng khác ra đó, 1 ông đấm vào bụng a thanh niên này, 1 ông dùng cái gậy đập vào ngực , tiếp theo là 1 ông dùng mũ bảo hiểm , ko rõ là của ai, đâp vào mặt a thanh niên này, khu vực gần mũi , sau khị bị 3 "chưởng" này, a thanh niên này ngồi xuống ôm bụng và mặt, rất nhiều người dân ở đó bức xúc , nên ra ngăn cản và đưa a thanh niên này ra chỗ 1 a cảnh sát , chắc là CA phường , áo màu xanh , rồi kể sự việc , làm ẩm ĩ lên, ông kia bảo có gì về phường rồi giải quyết , nhưng em là em ko tin về phường rồi , họ bênh nhau có mà chết ra đấy .
Nhiều người đứng xem quá nên có mấy ông nào khác đến bảo giải tán và đuổi dân đi , anh thanh niên kia thì cứ đứng ở mấy bà bán hàng nước mà gọi điện, mọi người bảo viết đơn đi rồi mọi người kí giúp mà ko thấy ý kiến gì , đứng ở đó 1 lúc , em cũng đi nên ko rõ sự thể ra sao nữa.
Được chứng kiến từ đầu , mà em cảm thấy rất sợ mấy ông như này, vụ này em ko thấy lên báo .

cabin

Xe buýt
Mặc dù mấy xxx đáng trách khi đánh dân nhưng nghi lại nhiều thằng nên xếp vào loại ngu dân đáng đánh các cụ ạ. Hãy tưởng tượng các cụ đang đi đúng luật, bị một thằng đi ngược chiều đâm vào, đã ko được tiếng xin lỗi, hỏi han mà nó còn quay sang sủa láo và đôi khi còn tẩn cả các cụ. liệu các cụ sẽ giữ được bình tĩnh chứ?

Báo Bee net nó viết là Gậy quệt vào mặt . Chó má thật .

blackpaint

Xe container
Nhà báo nó còn đánh cho tòe mỏ nữa là dân... các cụ đừng có bới móc làm gì.

traiHNcodon

Xe tăng
ai bảo chạy, ở nươc khác chạy nó bắn cho què giò.Giờ không thèm đội mũ bảo hiểm , cs bắt cứ chạy cảnh sat dùng biện pháp mạnh thi nằm lăn ra, cảnh sat nào dám bắt vi phạm giao thông nữa thoải mái ngang nhiên chạy thôi

hihodu

Xe tăng
Hôm trước ở ngã 3 chùa hà
1 thanh niên đi xe máy ngược chiều từ chùa hà ra cầu giấy , tới ngã 3 thì bị 1 dân phòng chặn lại, anh này vẫn tiếp tục lên ga đi, hướng đi về phía xuân thủy, ông dân phòng này mới ôm vào người a thanh niên này, sau đó đi 1 đoạn tới gần nhà chờ xe bus điểm bus gần ngã ba này nhất thì xe đổ, ngã về phía ông dân phòng kia, sau đó có mấy ông dân phòng khác ra đó, 1 ông đấm vào bụng a thanh niên này, 1 ông dùng cái gậy đập vào ngực , tiếp theo là 1 ông dùng mũ bảo hiểm , ko rõ là của ai, đâp vào mặt a thanh niên này, khu vực gần mũi , sau khị bị 3 "chưởng" này, a thanh niên này ngồi xuống ôm bụng và mặt, rất nhiều người dân ở đó bức xúc , nên ra ngăn cản và đưa a thanh niên này ra chỗ 1 a cảnh sát , chắc là CA phường , áo màu xanh , rồi kể sự việc , làm ẩm ĩ lên, ông kia bảo có gì về phường rồi giải quyết , nhưng em là em ko tin về phường rồi , họ bênh nhau có mà chết ra đấy .
Nhiều người đứng xem quá nên có mấy ông nào khác đến bảo giải tán và đuổi dân đi , anh thanh niên kia thì cứ đứng ở mấy bà bán hàng nước mà gọi điện, mọi người bảo viết đơn đi rồi mọi người kí giúp mà ko thấy ý kiến gì , đứng ở đó 1 lúc , em cũng đi nên ko rõ sự thể ra sao nữa.
Được chứng kiến từ đầu , mà em cảm thấy rất sợ mấy ông như này, vụ này em ko thấy lên báo .
Lên báo phường cụ nhá.

4banhhanoi

Xe tải
E liên tưởng đến đám kiêu binh thời Trịnh Nguyễn ngày trước học trong sách LS phổ thông.

Thượng bất chính, hạ tắc loạn
Nhà dột từ nóc
Cây mục từ gốc

Chả mấy chốc mà người bị chó cắn sẽ bị kiện ngược thành người cắn chó.