[Funland] Lại 1 thằng đã ngu lại còn tỏ ra nguy hiểm

Trạng thái
Thớt đang đóng

CR-Vic

Xe container
Em vote cho bạn Chung vì 2 chi tiết:

- to cao, đẹp giai, cười tuơi như hoa
- ăn nói đĩnh đạc và lại có khiếu hài hước

Trong clip có cậu em làm HS - chưa hỏi chuyện vì mấy hôm nó bận vụ tiệm vàng. Nhưng hình như xxx không nhằn được bạn Chung này lúc đấy. Chỉ ngại bạn ý vào blacklist thôi :)

Chỉnh sửa cuối:

turnviet

Xe lăn
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
Người OF
Website
carcam.vn
Nếu không có cái máy quay, phóng viên... thì đảm bảo anh này bị đánh phần mềm trước. Anh này to mồm nói là phóng viên, bản lĩnh ngôn ngữ... cán bộ nhà ta rụt rè...

NghiaRex

Xe điện
Em thấy cụ mới đăng ký nick không biết có phải âm binh của cụ nào không.
Nhưng em chỉ nhắc cụ là nội quy diễn đàn cấm lăng mạ hay xúc phạm thành viên khác. Vi phạm có thể bị tước bằng.
P/s: em vừa báo cáo mod về bài này của cụ :)
Ơ em tưởng cái tít thớt này cũng chung 1 ngôn ngữ mà ;))

juneboy

Xe buýt
Cháu thấy một số cụ hay lái sang câu chuyện sang chiều hướng khác, thực ra không nên thế, có cụ lại nói vấn đề nhân quyền nọ kia, rồi tự do các kiểu; nhưng cháu cho rằng mọi ngừoi đang sống trong nền An ninh thuộc vào loại an toàn nhất thế giới đó,
Đọc 41 trang một lúc mệt quá, cháu xin phép lạy cụ này 3 lạy, cụ chém cứ gọi là phần phật :D. Nền chính trị ổn định thì cháu công nhận vì xxx mình giỏi nghiệp vụ cai trị dân và quản lý được các cơ quan ngôn luận. Chứ còn an ninh nhất thế giới thì cho cháu xin, ngày nào cũng có án mạng, giết ng như ngóe, ngày càng nhiều đối tượng côn đồ coi thường pháp luật, chống ng thi hành công vụ liên tục xảy ra ...etc . Dân lành thì toàn phải nín nhịn vs tự bảo vệ mình mà cụ bảo là an ninh nhất thế giới thì cháu chịu cụ :P.

Em thấy đồng chí Chung này được, ăn nói gẫy gọn và đi đúng trọng tâm, chỉ có điều say quá nên quên mất mình đang sống trong một nước xã hội dân chủ công bằng và văn mình :D. Tuy nhiên chú ý hơi dại vì vụ việc cũng nhỏ, ko đáng để đôi co. Tuy nhiên phải công nhận là chú ý có bản lĩnh, phải e mà vào đấy là em cũng vãi lái ra quần rồi, xin lỗi các chú ý khẩn trương, ko dám bướng.

pippolinus

Xe tải
Dù cụ này có thể là OFer nhưng em nhìn mặt và thái độ ko có thiện cảm tí nào.
Vốt trừ cả cụ C và bác xxx tên Tuấn (nghiệp vụ quá yếu kém)

Ngoc Phan XLS

Xe container
Là Ofer thuộc Forder hả các cụ. Em thấy mấy cụ fan Ford hơi hay đấy. Em vote cho bạn Chung vì 2 chi tiết:

- to cao, đẹp giai, cười tuơi như hoa
- ăn nói đĩnh đạc và lại có khiếu hài hước

Trong clip có cậu em làm HS - chưa hỏi chuyện vì mấy hôm nó bận vụ tiệm vàng. Nhưng hình như xxx không nhằn được bạn Chung này lúc đấy. Chỉ ngại bạn ý vào blacklist thôi :)
Tại sao cụ lại lôi Forder vào đây hả cụ?

Chém thoải mái, nhưng cũng có những chỗ cần để ý chứ cụ!

CR-Vic

Xe container
Tại sao cụ lại lôi Forder vào đây hả cụ?

Chém thoải mái, nhưng cũng có những chỗ cần để ý chứ cụ!
Ơ cái cụ này! Em nói thế cho fun thôi chứ có chọc gì Ford đâu nhé. :).....

Em edit post rồi đấy.

Chỉnh sửa cuối:

boemcun

Xe tăng
Đọc 41 trang một lúc mệt quá, cháu xin phép lạy cụ này 3 lạy, cụ chém cứ gọi là phần phật :D. Nền chính trị ổn định thì cháu công nhận vì xxx mình giỏi nghiệp vụ cai trị dân và quản lý được các cơ quan ngôn luận. Chứ còn an ninh nhất thế giới thì cho cháu xin, ngày nào cũng có án mạng, giết ng như ngóe, ngày càng nhiều đối tượng côn đồ coi thường pháp luật, chống ng thi hành công vụ liên tục xảy ra ...etc . Dân lành thì toàn phải nín nhịn vs tự bảo vệ mình mà cụ bảo là an ninh nhất thế giới thì cháu chịu cụ :P.

Em thấy đồng chí Chung này được, ăn nói gẫy gọn và đi đúng trọng tâm, chỉ có điều say quá nên quên mất mình đang sống trong một nước xã hội dân chủ công bằng và văn mình :D. Tuy nhiên chú ý hơi dại vì vụ việc cũng nhỏ, ko đáng để đôi co. Tuy nhiên phải công nhận là chú ý có bản lĩnh, phải e mà vào đấy là em cũng vãi lái ra quần rồi, xin lỗi các chú ý khẩn trương, ko dám bướng.

=))
thôi chuyện của chú trong clip, cháu chả bàn, :D, cụ chưa hiểu lắm, những cái cụ liệt kê ra gọi là Trật tự nhá, cái cháu nói là An ninh nhá, thôi thì cháu giảm xuống không là nền an ninh nhất nữa mà là có nền an ninh an toàn cao trên thé giới ná :D

sleepdriver

Xe buýt
Thiệt hơn, khôn dại, sai đúng cuối cùng cũng chỉ người trong cuộc biết các bác ạ #:-sHay là em bắt chước các bác nhỉ: Chung ơi, cố lên và mong có nhiều Chung hơn nữa. Thế thì xã hội làm gì mà chả sớm đâm chém, bắn giết nhau dã man như thế hở các bác em ...Thôi em # chã cãi nhau nữa, hĩ hĩ

turnviet

Xe lăn
Người OF
Website
carcam.vn
Dù cụ này có thể là OFer nhưng em nhìn mặt và thái độ ko có thiện cảm tí nào.
Vốt trừ cả cụ C và bác xxx tên Tuấn (nghiệp vụ quá yếu kém)
Công nhận là bác Tuấn này ngôn từ kém thật. Lên hình mà ăn nói đại diện cho số 7 mà chán quá. Bị " anh Chung " táng ngôn từ cho chóng mặt. Ở bên Tây em để ý cũng vậy, nhưng bên kia họ có luật sư xịn, còn ở VN em chỉ sợ bị Công An đánh và vòi tiền. Em kinh doanh mặt đường, cứ có bóng dáng công an ra bắt tay, hỏi câu nào là liên quan đến Tiền câu đó. Hè, Tết chưa đến các cụ ấy đã gọi ý ới !!!

Ngoc Phan XLS

Xe container
Ơ cái cụ này! Em nói thế cho fun thôi chứ có chọc gì Ford đâu nhé. :).....

Em edit post rồi đấy.
Thank cụ.

Em còn nợ anh em số 7 bữa bia chưa trả được đấy!
Gấu bị giật túi xách tận trên Xuân Diệu mà chỉ sau 2 tuần, với manh mối duy nhất là cái số imei con Nokia 6700, anh em đã tóm được thằng ăn cướp và trả lại toàn bộ giấy tờ quan trọng, điện thoại, tiền mặt đầy đủ mà chỉ chịu nhận có túi hoa quả của em thôi.

turnviet

Xe lăn
Người OF
Website
carcam.vn
Thank cụ.

Em còn nợ anh em số 7 bữa bia chưa trả được đấy!
Gấu bị giật túi xách tận trên Xuân Diệu mà chỉ sau 2 tuần, với manh mối duy nhất là cái số imei con Nokia 6700, anh em đã tóm được thằng ăn cướp và trả lại toàn bộ giấy tờ quan trọng, điện thoại, tiền mặt đầy đủ mà chỉ chịu nhận có túi hoa quả của em thôi.
Cụ PM em số thi thoảng em nhờ việc ạ ! Em chẳng tin ! Trừ khi cụ là người nhà . Em mất cắp 4 vụ, trình báo Phường... không thấy tăm hơi gì. Có một lần trình báo thì đồng chí hình sự phường hỏi " Em làm điện thoại có nhiều tiền không mà đòi thuê công an tìm kẻ cắp ? "///

Ngoc Phan XLS

Xe container
Cụ PM em số thi thoảng em nhờ việc ạ ! Em chẳng tin ! Trừ khi cụ là người nhà . Em mất cắp 4 vụ, trình báo Phường... không thấy tăm hơi gì. Có một lần trình báo thì đồng chí hình sự phường hỏi " Em làm điện thoại có nhiều tiền không mà đòi thuê công an tìm kẻ cắp ? "///
Em chỉ mong sao lương công chức của ta tăng gấp 10 lần hiện nay để họ yên tâm làm việc tốt! Mặc dù em bỏ đi làm thuê cho Tây lâu rồi.

Phường thì cụ đừng trình báo mất công!:(

turnviet

Xe lăn
Người OF
Website
carcam.vn
Em chỉ mong sao lương công chức của ta tăng gấp 10 lần hiện nay để họ yên tâm làm việc tốt! Mặc dù em bỏ đi làm thuê cho Tây lâu rồi.

Phường thì cụ đừng trình báo mất công!:(
Thủ tục thì vẫn trình báo Phường trước. Trường hợp của cụ lên thẳng số 7 em không biết sao họ lại làm được, Em thì mất cắp ở địa bàn phường nào thì em đúng thủ tục lên địa bàn phường đó. Vụ của cụ chắc là có 1 không 2 cụ ạ.

CHIANTHI

Xe tăng
Không biết cái đoạn kết nó thế nào các cụ nhỉ. Còn 2 đoạn trên là họ đang để cho cu kia thể hiện hết" tài năng" và một só người mắc bệnh tưởng tha hồ đánh giá (em dự thế chả biết phải không).Viêc họ đã đưa vào đây lại lên cả clip nữa không thể là không có lý do được.

Mic71

Xe buýt
***, thằng này lúc tỉnh chắc cũng ko bình thường, ko biết là con ông cháu cha nào

VuTran-NhaTrang

Xe máy
thật nể cụ này...rất bản lĩnh..điếc không sợ súng đây mà..mong các cụ đại diện pháp luật việt nam làm nghiêm vụ này để tránh những vụ khác tương tự xảy ra..thanks bài của cụ chủ thớt !

Trạng thái
Thớt đang đóng