[VHGT] Lại cách 'trông xe' kiểu mới ở KĐT Văn Khê^^

Entidi

Xe buýt
Sáng nay, em dậy thong dong đi ăn sáng, lại bắt gặp kiểu 'trông xe' kiểu mới của các đồng chí bảo vệ của tòa nhà CT4 - KĐT Văn Khê. Nạn nhân lần này là chiếc Altis. Tuần trước là một em VW con bọ rồi. 8-}

romantic_kt1

Xe tăng
hơ hơ, trông cái hình hài thế :D

Kysidemtrang

Xe buýt
lại 1 vụ như thế nữa hả cụ chủ
thế em hỏi vụ em VW bọ hôm trước cũng bị như này xong về sau xử lý như nào cụ biết 0 ạ =))
hay là cả VW bọ và cả em Toy An-tít này đều của một người đấy nhỉ =))

no1liveforever

Xe buýt
giống hệt vụ con bọ nhể , các chủ bảo về khu này sáng tạo quá :)

2R+

Xe điện

Entidi

Xe buýt
lại 1 vụ như thế nữa hả cụ chủ
thế em hỏi vụ em VW bọ hôm trước cũng bị như này xong về sau xử lý như nào cụ biết 0 ạ =))
hay là cả VW bọ và cả em Toy An-tít này đều của một người đấy nhỉ =))
Em không rõ con bọ lần trước thế nào, vì buổi trưa em về thì nó đã giải phóng rồi. Con này thì hiện vẫn đang nằm im chỗ thế, chốt trước chốt sau. Chốt trước mấy anh bảo vệ còn nhét tận dưới gầm máy cơ mà. Công phu phết.

Khu này dạo trước xe đỗ cả bên phải lẫn bên trái được, đường to thành đường bé, xe lách qua ở giữa. Dạo này làm căng, chỉ đỗ nhã nhặn ở bên phải đường, thỉnh thoảng có cụ đỗ bên trái như con bọ lần trước và altis lần này. Mà chỉ có trước tòa CT4 mới chơi trò này thôi, còn các tòa nhà khác thì không.Mà mấy cột trụ bê tông rải dài, chắc tính xa không chỉ đóng cọc 1 chiếc, mà đóng nhiều chiếc. Cực kỳ nguy hiểm cho người qua lại. Tý nữa ra ngoài, em ngó xem còn không, em chụp ảnh hầu các cụ tiếp. ^^

likeSUV

Xe buýt
Chắc các bác bảo vệ cũng ức chế với kiểu này nhiều rồi mới phải làm thế.

ccasanova

Xe tải
mà cũng phải nói cái thằng nào đỗ xe như này thật vô học
nhà ông a ở trong Văn Quán gần đấy cũng có tình trạng như thế
dưới chân các khu chung cư ô tô đỗ cả 2 bên lòng đường. thành ra đường đang to bayh chỉ vừa cho 1 chiếc ô tô đi đc
e thử hình dung chẳng may có hỏa hoạn thì xe cứu hỏa vào bằng cách nào

Mini_cooper

Xe hơi
Em chẳng hiểu thế nào cả. Chắc Vụ này phải mời xxx vào làm việc thui

Phương

Xe buýt
Để xe 4b đã thế, còn xe 2b bảo vệ tòa nhà chỗ này cũng trông theo kiểu rất là lạ đời các cụ ạ, khách vãng lai tới gửi xe thì ghi biển số xe vào sổ, xong rồi yêu cầu trả tiền trước, chẳng có vé xe gì cả. Tới lúc lấy xe thì cứ vào đấy mà dắt xe ra. Không biết đến lúc mất xe thì các chú ý định xử lý như thế nào?

dreamwater

Xe điện
Khu cụ hay thật đấy. Đỗ xe bên trái khác gì đỗ giữa đường. Gây cản trở cho xe khác. Nhỡ 2b nó đi ko quan sát, đâm vào thì khổ cả làng.
Mấy cụ bảo vệ chỗ cụ cũng sáng tạo đấy. Nhưng đỗ láo thế này, thì e ủng hộ cách làm của các cụ ấy với mấy xe đỗ láo kiểu này. Nhìn thấy ngứa mắt hơn là mang bê tông ra chèn đầu chèn đuôi thế kia

congnong1975

Xe tải
Bác Altis 30y -2028 này hôm giữa tháng 3 ( Em không nhớ ngày chỉ nhớ là thứ 7 ) còn có một vụ hơi bị hay . Em đang sửa đầu CD cho vợ 2 ở khúc cua Phạm Văn Đồng rẽ phải vào Hoàng Quốc Việt . Thấy làn xe từ Mai Dịch - Cầu Thăng Long ùn lại trước đèn xanh đèn đỏ rồi còi xe các loại ầm ỹ lên, ngó ra thấy bác này ngoẹo đầu ngủ luôn trên ghế lái, ( Không biết có dùng chất gì trước đó hay không ) Các xe khác bám sát mít tưởng tắc đường cứ xếp hàng mấy chục cái luôn.đường tắc cứng luôn . Em gọi VOV giao thông - lập tức trên sóng ,cô phat thanh viên nói : " Anh, Chị nào điều khiển Xe Altis màu ghi sáng Biẻn số 30y -2028 khẩn truơng cho xe di chuyển để giải tỏa giao thông =D>=D>=D>( Cửa hàng em sửa có mở radio 91 megahez - Em thấy lạ là lúc đó không có chú xxx nào trực ở chốt đó) Phải 20 phút sau có bác Isuzu TriTon màu đỏ vượt qua ,đỗ lại xuống đập cửa một lúc mới thấy bác Altis choàng tỉnh lái xe đi:-??:-??:-?? . Em quay phim bằng mồm hơi dài phải không các cụ ? Chuyện thật 100 % luôn . Không biét câu chuyện em kể có liên quan gì tới việc bác này đõ xe như trên ở Văn khê không ?

phong_qh

Xe buýt
Trông như cục bê tông đè vào *** rồi hay sao í, bảo vệ ở đây cũng khùng, sao không khóa bánh như ở Nội Bài ấy có nhàn không ?

Entidi

Xe buýt
Để xe 4b đã thế, còn xe 2b bảo vệ tòa nhà chỗ này cũng trông theo kiểu rất là lạ đời các cụ ạ, khách vãng lai tới gửi xe thì ghi biển số xe vào sổ, xong rồi yêu cầu trả tiền trước, chẳng có vé xe gì cả. Tới lúc lấy xe thì cứ vào đấy mà dắt xe ra. Không biết đến lúc mất xe thì các chú ý định xử lý như thế nào?
Cụ vào tòa nhà nào, vì mỗi tòa là một chủ đầu tư khác nhau, nên có cách làm khác nhau. Mang tiếng KĐT Văn Khê là của SongDa.TLong nhưng nó bán các tòa cho các bọn khác cụ à. Tòa em làm ăn đàng hoàng lắm, viết và xé vé đàng hoàng.

Trông như cục bê tông đè vào *** rồi hay sao í, bảo vệ ở đây cũng khùng, sao không khóa bánh như ở Nội Bài ấy có nhàn không ?
Em quan sát thì mấy cục bê tông cách xe tầm nửa gang tay thôi cụ ơi.^^

Bây giờ cả làn bên trái này toàn cục bê tông to đùng, ban ngày đi đã thấy nguy hiểm, đêm đi không cẩn thận, tông vào các cục này như thường. Đỗ xe đã sai, đặt mấy cục bê tông này càng nguy hiểm tính mạng người đi đường.

superdrives

Xe điện
Đỗ xe thế kia thu bằng lái cũng được rồi. Giữ xe như thế là còn nhẹ đấy!