[VHGT] Lại là CA Hải Dương

--Lamborghini--

Xe lăn
Đói quá làm càn thôi, nhờ cái anh mạng mà dân trí mình giờ cũng lên cao các chú khó đớp nên hay làm láo. Cháu nghĩ vài năm nữa xxx giao thông sẽ thiếu người vì chẳng cháu nào ham nữa
Bác ơi giờ cơ chế rồi, chúng nó được lệnh lên ngang nhiên tung hoành bác ah. Nếu không nó đã không như thế này.
Còn xã hội công nhận là thông tin cập nhập từng giờ, nhưng vẫn có nhiều người họ không biết.
Em nói thật ở HD những người ở quê động nói lên TP có việc là kiểu gì cũng sợ, vì kiểu gì cũng bị nó vặt. Còn bảo họ sao không trang bị luật cho mình thì nói thật là họ cũng ngại mà thật sự cái hệ thống chỉ báo giao thông của mình nó cũng có ra hồn gì đâu.
Em có dịp được đi ra nước ngoài công tác thấy đường xá họ hệ thống biển báo vạch kẻ đường của họ đầy đủ và trực quan, nhìn là biết phải đi ntn.
Còn ở mình chắc nó bị ăn bớt mẹ nó rồi.

HanhMaxx

Đi bộ
Vế Hải Dương nhiều khi rét lắm cụ ạ.

crownchip

[Tịch thu bằng lái]
Mong rằng có luật nhân quả chứ chông chờ vào cái gọi là "Ở VN Công lý chỉ là danh hài" hay đại loại như phát biểu của một vị to to nào ấy "Nếu ta sai thì ta xin lỗi dân, nhưng nếu dân sai thì dân phải chịu trách nhiệm trước pháp luật".
Ôi định mệnh...
Em bổ sung tí cho cụ thể: Ở VN Công Lý chỉ là tên một diễn viên hài… nổi tiếng trong vai nửa đực nửa cái mà hiểu đơn giản là tình trạng không xác định được giới tính.

Cán bộ thực thi sai luật thì như cụ dẫn, nhưng ngay bản thân luật mà sai thì sao?
Ở VN Luật mà sai thì dân tự chịu… đựng nốt, như câu nói của nguyên chủ tịch QH Ng Sinh Hùng: “Quốc hội tức là dân, dân quyết sai thì dân chịu, chứ kỷ luật ai” :))

ngựa thồ

Xe tăng
" em nhớ có một ông to ở trên có nói là "Việc si nhan ở bùng binh là không bắt buộc và không bị phạt" nhưng ở HD thì nó không thế các bác ah"
- cụ cho nó xem bài trả lời của ông cục trưởng cục...:) và hỏi nó là giờ tao nghe theo thằng nào
- cụ yên tâm đi, đời công bằng lắm: cạnh nhà e có 1 thằng cha xx bị dính phốt về hưu sớm, hàng xóm ng ta khinh ko thèm chơi, thỉnh thoảng buồn ra quán nước ngồi lại được nghe mấy ông xe ôm, lái xe chửi xx ăn bậy của các ông ý. Chán lại lủi thủi về, ở nhà thì vợ bỏ...

ThinhVan08

Xe máy
Cảnh sát GT HD thì nổi tiếng quá rồi, buồn!

--Lamborghini--

Xe lăn
" em nhớ có một ông to ở trên có nói là "Việc si nhan ở bùng binh là không bắt buộc và không bị phạt" nhưng ở HD thì nó không thế các bác ah"
- cụ cho nó xem bài trả lời của ông cục trưởng cục...:) và hỏi nó là giờ tao nghe theo thằng nào
- cụ yên tâm đi, đời công bằng lắm: cạnh nhà e có 1 thằng cha xx bị dính phốt về hưu sớm, hàng xóm ng ta khinh ko thèm chơi, thỉnh thoảng buồn ra quán nước ngồi lại được nghe mấy ông xe ôm, lái xe chửi xx ăn bậy của các ông ý. Chán lại lủi thủi về, ở nhà thì vợ bỏ...
Bọn nó không đủ tuổi để thịt em, ý em là chúng nó ngang nhiên bắt với người khác những người thật thà chất phát bác ah.

--Lamborghini--

Xe lăn
Thật sự em mong muốn có luật nhân quả đến càng sớm càng tốt có như thế dù bất cứ ai có muốn làm việc ác cũng sẽ không giám làm.
Nhưng luật nhân quả chắc cũng còn lâu bác ah, bác cứ xuống HD đi dọc đường Chường Trinh sẽ thấy có cái gì to lắm, và nó của ai và ở đâu ra thì chắc ai cũng biết, còn những cái không nhìn thấy thì nó còn ntn thì chịu.

--Lamborghini--

Xe lăn
Vế Hải Dương nhiều khi rét lắm cụ ạ.
Em đợt thời gian mới về (Cả vợ em nữa) cũng ngại lắm, nhưng mà cs lên đào tạo cho mình cứng rắn lên bác ah.
Nếu không sai thì sao phải xoắn. Còn gặp bẫy thì chày cối cãi thôi :))

chilli

Xe tải
Hôm nhà cháu đang chạy đg 5 lúc chập tối thì nó phi ra chặn đầu xe rồi thông báo đi quá tốc độ. Cháu bảo cho xem hình ảnh thì nó báo là nhầm.
Bọn này bố láo thế chứ, bắn cả bằng mồm.

ubisapro

Xe trâu
Nếu bị tuýt chỗ bệnh viện đa khoa Hải Dương thì là ở trong khu đông dân cư rùi => bật pha là sai mờ;))

Ni no Kuni

[Tịch thu bằng lái]
Giao thông Hải Dương thì.... Canh trục đường 5 cứ gọi là hơn cả bảo vệ...
Từ trước đến nay vẫn thế cụ ạ. Nhưng giờ biển báo,vạch làn các kiểu tốt hơn rồi, nhưng nhiều cụ nói thẳng là đi...ngu nên vẫn bị chúng nó tóm.
Còn bác chủ thớt văn hay, nhưng nếu bác bật đèn chiếu xa từ tối hôm trước và đi trong phố thì xin cho em nói 1câu ĐCM bác :D .

Khách quan

Xe buýt
Em cũng bị bọn tró này nó kiểm tra hành chính mấy lần đkm nó !!!

Đặc sản hải dương mà bác, đi xe trên đê nó còn phi ra bắt đủ thứ. Em cũng chả hiểu làm người làm thế làm cờ hó gì.

Lê Sĩ Tuấn

Xe đạp
em nghĩ cụ này từ hồi bắt đầu đi 4banh đến giờ chắc bị chơi nhiều nên giờ nhìn thấy xxx là dị ứng xửng cồ , chửi đổng , hì hì giống iêm quá

leminh139

Xe hơi
Em nói thật, cái này nó là cơ chế rồi, không phải tự nhiên nó thế. Cái này là cả hệ thống rồi.
Riêng vấn đề về CAGT thì ở đâu cũng thế nhưng chỉ khác nhau mức độ thôi.
Em là người Quảng Ninh làm ở HD, vê QN ra đường đâu có nhiều công an như thế này. Còn chẳng may có bị bắt thì đúng là mình sai.
Còn ở đây thì toàn cắn càn, bẫy người dân, thậm chí bọn nó còn dùng xã hội thâm để làm việc.
Em nhớ có một ông to ở trên có nói là "Việc si nhan ở bùng binh là không bắt buộc và không bị phạt"
Nhưng ở HD thì nó không thế các bác ah.
Nó thể hiện sự khốn nạn và không có tình người.
Giờ thì không thể hi vong như các bác nói đâu, vì nó phải như thế thì chúng nó mới có nhà lầu xe hơi, con du học thậm chí nhà ở bất cứ đâu trên thế giới này.
Tóm váy lại chỉ dân đen là khổ.
bác này nói chuẩn

tronghai1989

Xe máy
sao cụ không bảo bỏ kính ra cụ thua nó nhưng đeo kính cụ tinh hơn nó và nó mặc quần áo cụ thua nó còn thay ra làm séc giao lưu :D , e fun tí thôi ạ :D