[VHGT] Lại là CA Hải Dương

--Lamborghini--

Xe lăn
lại cảnh sát giao thông à xã hội bây giờ.... éo biết nói gì,chúc thớt vượt biên thành công :))
Giờ cụ thấy nhà nào có điều kiện (Nhiều tiền) đều có phương an hai hết cụ nhé.
Chỉ khổ dân đen thôi :((

dark blue

Xe tải
Ờ mà công nhận là HD nuôi lắm CSGT thế không biết, đi đâu cũng thấy chốt. Đường HD hay tắc hơn chỗ khác sao?

ngựa thồ

Xe tăng
Ờ mà công nhận là HD nuôi lắm CSGT thế không biết, đi đâu cũng thấy chốt. Đường HD hay tắc hơn chỗ khác sao?
Nghe mấy ông xe ôm nói chuyện là sắp chuyển thủ đô về Hải Dương, lo tắc đường nên tuyển đâu gần nghìn chú ra đứng đường để tập làm quen dần.

tranvinhhp

Xe hơi
tất tần tật đổ hết lên đầu dân đen mà thui !

tranvinhhp

Xe hơi
Em nói thật, cái này nó là cơ chế rồi, không phải tự nhiên nó thế. Cái này là cả hệ thống rồi.
Riêng vấn đề về CAGT thì ở đâu cũng thế nhưng chỉ khác nhau mức độ thôi.
Em là người Quảng Ninh làm ở HD, vê QN ra đường đâu có nhiều công an như thế này. Còn chẳng may có bị bắt thì đúng là mình sai.
Còn ở đây thì toàn cắn càn, bẫy người dân, thậm chí bọn nó còn dùng xã hội thâm để làm việc.
Em nhớ có một ông to ở trên có nói là "Việc si nhan ở bùng binh là không bắt buộc và không bị phạt"
Nhưng ở HD thì nó không thế các bác ah.
Nó thể hiện sự khốn nạn và không có tình người.
Giờ thì không thể hi vong như các bác nói đâu, vì nó phải như thế thì chúng nó mới có nhà lầu xe hơi, con du học thậm chí nhà ở bất cứ đâu trên thế giới này.
Tóm váy lại chỉ dân đen là khổ.
cụ về đất cảng quê e xem còn nhiều hơn cơ, nhưng ko bao h bẫy dân như kiều bên 34 đâu

ong dat

Xe tăng
phải chăng đây là lý do các bác ở trên kệ ko can ngắn. Để cu đen chạy hết qua cao tốc là đúng ý từ đầu rồi.
Vấn đề can ngăn cũng khó, ngành công an nó quản lý theo ngành dọc nhưng CA tỉnh đóng ở địa phương, phục vụ nhiệm vụ chính trị của ĐP nên ở trên chỉ quản lý chuyên môn, dưới ĐP nó bảo diệt cụ đen thì cứ phải diệt thôi !
Cũng vì lý do đó mà ở mổi tỉnh, TP phạm vi, cường độ, ... hoạt động của xxx có khác nhau khiến cho cu đen nhà mình không biết đằng nào mà lần !!

--Lamborghini--

Xe lăn
Vấn đề can ngăn cũng khó, ngành công an nó quản lý theo ngành dọc nhưng CA tỉnh đóng ở địa phương, phục vụ nhiệm vụ chính trị của ĐP nên ở trên chỉ quản lý chuyên môn, dưới ĐP nó bảo diệt cụ đen thì cứ phải diệt thôi !
Cũng vì lý do đó mà ở mổi tỉnh, TP phạm vi, cường độ, ... hoạt động của xxx có khác nhau khiến cho cu đen nhà mình không biết đằng nào mà lần !!
Em nói thật cụ là cái này là ô dù thôi cụ ơi. Chẳng qua nó cái ô to lên không thằng nào động vào hoặc có bới nó bịt ngay.
VN bằng một tỉnh của khựa mà có tận 64 tỉnh thành, lên các chú có làm gì thì các anh trên TW biết hết. Có điều là các anh làm ngơ thôi cụ ah.

--Lamborghini--

Xe lăn

matizer

Xe máy
Không hiểu mấy ông lãnh đạo CA Hải Dương khi đọc comment cảm thấy thế nào nhỉ?

TSTA

Xe container
Không hiểu mấy ông lãnh đạo CA Hải Dương khi đọc comment cảm thấy thế nào nhỉ?
có công có việc ở Hải Dương em toàn thoái thác.
Kể cả có cơ hội hợp tác, làm việc, giao dịch với đối tác HD thì em cũng từ chối. Quá ngại đi xuống đó.
Giao thông có thuận lợi mọi thứ mới phát triển, đường xá tuy ngon nhưng ko hề thuận tiện chút nào.

--Lamborghini--

Xe lăn

hoanglongtung

Xe hơi
Ăn thì đâu chẳng ăn, nhưng mà ăn như thế nào, ăn ở đâu cụ ah :))
ở HD bọn giao thông CC còn ăn rơ với xxx kẻ đường, cắm biển bẫy bà con..Nói không phải ác chứ em chỉ ước 2 thằng GD Công an và giao thông công chính nó chết hộc máu các cụ ạ.

Muon_biet

Xe cút kít
có công có việc ở Hải Dương em toàn thoái thác.
Kể cả có cơ hội hợp tác, làm việc, giao dịch với đối tác HD thì em cũng từ chối. Quá ngại đi xuống đó.
Giao thông có thuận lợi mọi thứ mới phát triển, đường xá tuy ngon nhưng ko hề thuận tiện chút nào.
Cụ ngại thì cứ gọi em, em chả ngại...

dexom

Xe ba gác
Thối nát từ trên xuống dưới rồi.
Em tự tin khẳng định là chẳng có thằng Cảnh sát giao thông nào không ăn tiền bẩn cả.