Lại là nút giao Khuất Duy Tiến - Nguyễn Trãi: Sơ họa giúp các cụ để đừng mất tiền

thanhvan_275

Xe hơi
Hôm nay e có việc qua cái nút này mới buồn cười.Gặp 1 chú FOTUNER đang chạy thẳng từ KDT xuống LĐ.Cụ ấy đi sát vào trong làn trái ngay bùng binh, khi phát hiện là sai cụ ấy vội vàng xi nhan cố lượn nhanh ra ngoài. Bên kia thì xxx đang mấy chú, e dự vụ này cụ chắc mất mấy lít nhưng lúc đó xxx đang bắt được khối chú nên cụ ấy vòng vội ra ngoài vậy là thoát.

totorauxom

Xe điện
cảm ơn cụ nhiều, đi đến đây phải dừng lại mở thớt của cụ ra xem chứ em và gấu nhanh quên lắm ạ, nhân tiện nhờ các cụ chỉ cho em làm sao chỗ trần phú xxx hay tóm xe máy và 4b thế nhỉ? em chưa dính nên chịu ạ

anhnta

Xe hơi
em rẽ trái mấy phát theo đường đỏ cụ chủ thớt vẽ mà chưa bị ai hỏi. chán thía, lần sau phải chú ý mới được.

wusnat

Xe tải
Tks bác "Ngu và Ngố" nhiều lắm ạ!
Hình của bác quá trực quan và sinh động, bác mà làm nhà giáo chắc sự nghiệp giáo dục của VN sẽ mở mày mở mặt với năm châu bốn biển cho mà xem.

Còn từ trực quan sinh động tới tư duy trừu tượng và rồi tới tay lái thực địa thì mọi người phải tự luyện tập thôi. Chắc bác chủ không giúp được rồi!

nguvango

Xe buýt
Tks bác "Ngu và Ngố" nhiều lắm ạ!
Hình của bác quá trực quan và sinh động, bác mà làm nhà giáo chắc sự nghiệp giáo dục của VN sẽ mở mày mở mặt với năm châu bốn biển cho mà xem.

Còn từ trực quan sinh động tới tư duy trừu tượng và rồi tới tay lái thực địa thì mọi người phải tự luyện tập thôi. Chắc bác chủ không giúp được rồi!
Trước hết cụ đọc sai tên nhà cháu roài.
Nhà cháu mới chỉ Ngơ thôi chưa đến mức Ngố. Quan điểm sống của cháu phải " Ngu và Ngơ " để tồn tại mà cụ.
Còn những liên tưởng của cụ về cháu quả thật hơi quá chén. Cụ sui nhà cháu thành người khôn thì vợ con nhà cháu bơ vơ ợ.

Toan_Rua

Xe đạp
Thực sự là lằng nhằng ở cái đoạn giao cắt này nhể, ngã 4 Daewoo và Đại Cồ Việt - Giải Phóng cũng to mà đâu đến nỗi. Kiểu này chắc phải có cầu vượt hoặc hầm chui rồi - lại sắp có một mớ tiền chùa để tiêu.8-x
Đang xây mà bác, e mới nhắc các anh em rồi, đẩy nhanh tiến độ.

Shinta

Xe tăng
em thấy rất logic và dễ hiểu (mà sao các cụ vẫn dính nhỉ?)

Hưng hài cốt

Xe buýt
Ngày nào em cũng đi qua đây mà có hôm bị xô đẩy ko thể đi sang làn đi thẳng được :( mà xxx thì đứng chờ sẵn, miệng còn đầy dãi dớt. Em toàn phải rẽ trái xong luồn Nguyễn Tuân quay lại ra Nguyễn Trãi :(

tran_thuat_lai

Xe lăn
điếu mệ, chả khác gì lọt vào trận đồ bát quái ....ọe !

nguvango

Xe buýt
cảm ơn cụ nhiều, đi đến đây phải dừng lại mở thớt của cụ ra xem chứ em và gấu nhanh quên lắm ạ, nhân tiện nhờ các cụ chỉ cho em làm sao chỗ trần phú xxx hay tóm xe máy và 4b thế nhỉ? em chưa dính nên chịu ạ
Đến đây cụ dừng lại mà xxx tha cho cụ hử ???
4 tuyến đường đấu đầu vào cái bùng binh này đều là đường cấm dừng, cấm đỗ mờ cụ :((.

Tribute

Xe container
Chỗ Trần Phú - Điện Biên Phủ: 4b thì lỗi lấn làn ngược chiều để rẽ trái, 2b thì lỗi không mũ, ko xi nhan, vượt đèn vàng/đỏ.

LiemBlue

Xe lăn
Em thấy cụ chủ vẽ quá chính xác em thấy cũng rất dễ đi,chẳng qua các cụ chả chịu nhìn vach phân làm nên sẽ dính chưởng thôi.Cứ thấy hở chỗ nào là các cụ thi nhau lách lên,thì cứ hỏi sao dạo này xxx trộm vía béo thế không biết

wusnat

Xe tải
Thực ra là rất đơn giản, cụ chỉ cần nhớ như sau:
Đi thẳng: Ngoài vạch liền 1 (Ngoài 1)
Rẽ trái: Trong vạch liền 1 và ngoài vạch liền 2
(Trong 1 - Ngoài 2)
Xung quanh hộp chữ nhật đen có 4 vạch liền!
Các bác thử áp dụng xem sao, nếu thấy hay thì vodka cho em 1 phát nhé.

Đi qua ngã tư nút giao thông này phức tạp nhỉ ?

dangdangtuan

Xe hơi
T@r e lai taxi. Nên hình như xx cũng thông cảm,nhưng giờ ôm con k3000 hôm đi qua thấy pac xxx vẫy lại mà e vẫn đi như xưa .xuống hỏi ??? ?... Xxx noi mày đưng có náo đập cho cai biên lân vạch đien dis chịu dc.có hàng nên ko cãi nua

KhoaiLangVn

Xe buýt
thanks cụ chủ thớt,
đọc xong bài này thì hôm sau e đi từ KDT đi thẳng sang NX, e đi đúng như bác hướng dẫn
tự nhiên thấy 1 chú xxx nhảy ra giữa đầu xe e (cách khoảng 6 mét) tuýt còi dơ gậy chỉ thẳng..... vào bác đi ngang e, thót cả tim :D
bác ý đi thẳng nhưng trong vạch liền nên bị tuýt :))

nhatrang

Xe đạp
Cảm ơn cụ. Nhà em ít đi qua đoạn này, nên mỗi lần có việc phải đi qua, đường thì đông cứng, lại đi buổi tối, cứ vừa đi vừa run vì thiếu tự tin, chẳng biết đi thế nào là đúng nữa. Cụ vẽ sơ đồ thế là rất rõ ràng rồi. Mời cụ 1 ly <:-P

levankhang

Xe máy
Cảm ơn cụ nhiều. Cụ làm của đồ họa hoành tá tràng quá! Em thích nhất hình ảnh