[VHGT & ATGT] Lại lỗi sai làn đường 5, em mắng cho xxx ngã tư Sài đồng im re.

quasin3000

Xe tăng
Nếu đã đi vào làn xe tải không lách sang làn xe con được, thây xxx, cứ xi nhan phải là không sao hết. Anh đi đúng luật, chuẩn bị rẽ phải.

Vilaki

Xe tải
Cụ đi như thằng Civic thì xxx chả dám toét cụ! Tình huống nhạy cảm mà...bg chỗ này ít ae bị dính rồi, kinh nghiệm đã dc nâng lên ...

slaz8

Xe ba gác
vào đọc lại thấy hữu ich :D

Tài Lương

Đi bộ
Cảm ơn cụ chủ đã up clip e cũng ít đi qua đó nhưng đấy sẽ là km e cảm ơn...

ncka76

Xe đạp
Em cũng hay đi qua Nissan LB nhưng chưa bị dừng phát nào

thanhoto_cd

Xe hơi
bắt kiểu ý thì đúng là không biết đi kiểu gì cho đúng.

Sơn Điêu

Đi bộ
Chiều nay đoạn Ngã tư Thạch Bàn em mới giúp 1 cụ biển 24, cụ ý đi vào làn giữa mà làn đó xxx sẽ bắt lỗi đi vào làn xe tải. Gọi mãi cụ ý mới mở kính để nghe em. Không biết cụ có trên OF ko cho em xin li Vodka
- Đi đường gặp được người nhắc như cụ thì tốt . Cám ơn cụ vì hành động đẹp >:D<

echnikj

Xe container
Em up clip lên để các cụ thông tỏ. Càng xem lại càng bực mình bọn xxx ăn bẩn mà ngờ-u. Vạch, mũi tên và biển báo chẳng ăn nhập mà vẫn hằng ngày kiếm xèng.
Clip 1 các cụ xem ở giây thứ 50 và sau đó là có mũi tên rõ ràng.
Còn clip 2 thì thấy sự hung hăng ban đầu. Chỉ tiếc rằng em ko có ghi lại được thái độ của 2 thầy trò nhà xxx khi phải buông.

Clip 1: em chuyển làn vì mũi tên chỉ cho rẽ trái

Clip 2: xxx trẻ bắt rất dõng dạc (giây thứ 14)

Họ( xxx) xem lại trên OF thì mới phát hiện cụ là người nổi tiếng (trên OF) :))

ducvns

Xe hơi
rất hữu ích khi đi những đoạn đường củ chuối

dhh2906

Xe tải
Đọc bài này muộn quá.
E hôm qua đi ko để ý biển phân đường cho xe tải, chỉ nhớ đến đấy phi sang làn giữa vì mình đi thẳng. Vừa đèn xanh đi dc mấy m thì bị xxx ra chặn vào. E ko để ý biển nên nghĩ chắc đúng lỗi do mình ko nhìn biển chỉ dẫn, Kêu lỗi phạt 1tr đến tr5, e chả nhớ rõ lỗi này bao nhiêu nghĩ chắc mời nc đôi lít, đồng chí kia bảo ko dc phải 5l, e bảo a e thông cảm mình đưa 2l mà cứ kêu ko dc, phải gấp đôi, sau e nói mãi vẫn kì kèo e xem trong ví còn 1l ko đưa cho xong về nghỉ khỏe, ko có tờ 1l mà còn mỗi tờ 5 chục e rút ra bảo thôi mời thêm a e cốc nc hắn nhận ngay.
Mất 250k mua kinh nghiệm, nhưng về cứ buồn cười vụ mặc cả nhì nhằng của a xxx trẻ.

chipcoithiensu

Xe hơi
Hnay cháu vừa mất hộp Tuasua mom :( lần sau rút kinh nghiệm :(

chipcoithiensu

Xe hơi
Đọc bài này muộn quá.
E hôm qua đi ko để ý biển phân đường cho xe tải, chỉ nhớ đến đấy phi sang làn giữa vì mình đi thẳng. Vừa đèn xanh đi dc mấy m thì bị xxx ra chặn vào. E ko để ý biển nên nghĩ chắc đúng lỗi do mình ko nhìn biển chỉ dẫn, Kêu lỗi phạt 1tr đến tr5, e chả nhớ rõ lỗi này bao nhiêu nghĩ chắc mời nc đôi lít, đồng chí kia bảo ko dc phải 5l, e bảo a e thông cảm mình đưa 2l mà cứ kêu ko dc, phải gấp đôi, sau e nói mãi vẫn kì kèo e xem trong ví còn 1l ko đưa cho xong về nghỉ khỏe, ko có tờ 1l mà còn mỗi tờ 5 chục e rút ra bảo thôi mời thêm a e cốc nc hắn nhận ngay.
Mất 250k mua kinh nghiệm, nhưng về cứ buồn cười vụ mặc cả nhì nhằng của a xxx trẻ.
:( e cũng đọc muộn hơn cụ nửa năm :)))

Đọc bài này muộn quá.
Em thấy lũ XXX mặc cả như rau các bạc ạ! nếu sai thật thì cứ mặc cả thôi! còn mình k sai thì cãi thôi sợ quái gì!

Đăng KDT

Đi bộ
Nhà cháu hôm qua cuối tuần cũng lớ ngớ đi qua đường này và bị túm, cháu đi từ Times qua cầu Vĩnh Tuy, đi theo anh google maps rẽ phải từ Thạch Bàn vào Nguyễn Văn Linh để lên QL 1 về Bắc Ninh. (cháu xem maps kể lại vì nhà cháu ko biết đường này)

Đến đoạn Nguyễn Văn Linh bị các anh tuýt vào, kêu là có nhìn thấy các xe đi như thế nào không (các xe khác đi đúng làn thật), cháu có tranh luận là cháu đi từ đường kia ra (ko nhớ tên đường) và không thấy biển nào cả, chú CSGT (theo tuổi thì chú thật) còn ân cần hỏi thế cháu đi từ đâu đến, thế từ đó đến đoạn này mấy biển nhắc lại rồi cháu ạ. Theo kiểu tình cảm nhẹ nhàng và không dọa nạt nhau nên cháu cũng vui vẻ vào chỗ để làm việc. Sau cuối cùng cũng được cho đi thôi.

Giờ muốn hỏi cccm là đoạn từ Thạch Bàn ra có treo biển phân làn như các anh CSGT nói với cháu không ạ?