[VHGT & ATGT] Lại lỗi sai làn đường 5, em mắng cho xxx ngã tư Sài đồng im re.

Born To Race

Xe tải
Cam cụ hơi mờ nhưng em có thể quan sát thấy cụ đi đúng làn đi thẳng và không có biển chia làn xe con và xe tải đoạn này, sao xxx lại ra dừng xe cụ mà bảo đi sai làn được nhể??? Chả nhẽ bắt bừa mấy cụ yếu bóng vía kiếm tiền à?

datto70

Xe điện
Em thỉnh thoảng về quê Thanh Miện - Hải Dương, phân làn ở ngã tư đoạn này quả khó hiểu, năm ngoái bị 1 lần, cách đây 4 năm cũng bị 1 lần vẫn chố ngã tư cũ mới akay, lỗi đi vào làn xe tải, em bị chiều HN đi Hải Dương. Mà thỉnh thoảng xxx mới vợt 1,2 xe chứ không phải xe nào xxx cũng vợt.

isak

Xe tăng
Tiếp chuyện đường 5, em thì hay bị bắt đểu ở ngã tư Trâu Quỳ, 3 lần bắt 3 lần phải cho em đi, chưa lần nào em phải chìa giấy tờ xe ra cả, 2 lần trước em còn ra khỏi xe cãi nhau, lần này em ngồi luôn hạ kính quay nên camera hành trình ghi lại toàn bộ đoạn đối thoại, mang ra hầu các cụ.

Lần đầu em bị

Lần gần đây nhất, các bác chịu khó nghe đoạn đối thoại

quynh com

Xe hơi
Em cũng hay đi đường 5 nên hóng các cụ trình bày cái đúng bắt lỗi cái sai của xxx . để biết đường cãi mỗi lần bị thổi mất ngày lương chứ có ít đâu#-o

toyo_zace_ta

Xe buýt
Sáng nay em đi bảo dưỡng v2 ở Nissan Long biên, em chạy từ hướng cầu Thanh trì theo đường 5 tới ngã 4 Sài đồng. Cách ngã tư tầm hơn 50m thì làn sát trái có mũi tên chỉ rẽ trái. Em đánh sang làn giữa (xe tải) và nghĩ khả năng dính xxx ở đây. Y như rằng, vừa qua ngã tư là có 1 xxx trẻ ra chỉ gậy rất hùng dũng. Em tạt vào ngay cổng Nissan LB và xuống. Sau màn chào hỏi, xxx trẻ nói: anh đi sai làn, chỗ đó là làn xe tải. Em bảo, từ lúc tôi rẽ vào làn xe tải là bên làn trái có mũi tên rẽ trái, vậy tôi đi thẳng thế nào ? xxx trẻ, nhưng anh đi sai làn, em: giờ anh lên xe, tôi chở quay lại và anh bảo tôi cách đi thẳng nhé. xxx trẻ đuối lý đưa em ra gặp xxx già. Trông tay xxx già này mặt tối mù. Quả thật lý luận chẳng có gì hơn. Em bảo: các anh muốn bắt người ta thì mọi cái phải rõ ràng. Chỗ này mũi tên sai, làn thì rộng = 2 làn xe và vạch vôi mờ tịt. Chưa kể cái biển phân làn ko có trong quy chuẩn và khi tới trước ngã tư sẽ mất hiệu lực do các xe cần rẽ trái, phải và đi thẳng.... xxx già tối mặt bảo: thôi, tôi chỉ muốn anh rút kn, anh đi đi. Em: các anh không vẽ lại vạch và mọi thứ chuẩn chỉnh thì lái xe biết đi thế nào, làm thế nào rút kinh nghiệm ? kể cả mấy xe đi làn trái để đi thẳng kia cũng sai vì mũi tên chỉ rẽ trái. Xong em vỗ vai xxx trẻ an ủi và chào "thank củi rất mục". Hóa ra em chém nhanh quá xxx chưa kịp hỏi giấy tờ xe + bằng lái :) .
Cho xe vào xưởng xong, em ra ngoài uống nước, vẫn còn tức nên em mới kể cho bà bán nước. Bà ý bảo: các anh lý luận thế họ mới chịu chứ tôi thấy ở đây bắt nhiều lắm toàn thấy móc ví. Xong tính tiền, bà chủ quán free luôn, chè rất đặc và ngon !
Lúc ngồi uống nước em thấy xxx đã bắt được 2 cụ, chộp được 1 cụ đang trình bày. Em còn có cam, nợ tối up hầu các cụ.

Ơ hôm đó e cũng vào nis long biên thay dầu, cũng đi như cụ, cũng có xxx đứng như ảnh mà k thấy vẫy e

jpae120s

Đi bộ
Cái này em nghe hơi ảo. Nào là vặn tay, nào là quật gậy... chắc cụ cũng ko phải dạng vừa ?!!
Em nào có làm gì đâu bác, mấy xxx thấy biển tỉnh lên, 2-3 ông vặn ngược tay em ấn em vào xe dọa đưa em về phường tội dám quay phim ấy. Giằng co bao lâu mà. Nhát gậy vào lái xe là ngay sát sau cửa xe không ai thấy, sau nhát ấy (em không phải lái xe) em mới lôi điện thoại ra quay.

namcks

Xe máy
Website
hotrokekhai.info
Đầu tiên là bắt lỗi. Xong thấy mình sai lại kể khổ hỏi lọ chai... Chỉ bắt người ko biết thôi. Haizz chán xxx vn quá... doạ ng là giỏi...

levinh05

Xe container
Tiếp chuyện đường 5, em thì hay bị bắt đểu ở ngã tư Trâu Quỳ, 3 lần bắt 3 lần phải cho em đi, chưa lần nào em phải chìa giấy tờ xe ra cả, 2 lần trước em còn ra khỏi xe cãi nhau, lần này em ngồi luôn hạ kính quay nên camera hành trình ghi lại toàn bộ đoạn đối thoại, mang ra hầu các cụ.

Lần đầu em bị

Em nghe đoạn cuối: vì lãnh đạo phân ra nên phải đứng ở đây chứ ở nhà còn vợ còn con.... nói tóm lại là chữa ngượng cụ nhỉ?? :))
Em trộm vía đi rất nhiều qua đây mà khôg thấy bị hỏi bao giờ.

Mr.Hien82

Xe hơi
lái xe Ford 16 chỗ công ty vợ em cũng toàn cụ cứng, công an GT bắt dừng xe, cụ ấy xuống nói cậu bắt thế này sai, theo quy định này nọ...

longchjnsu

Xe buýt
Lần trước em đi ko bị dính lỗi này. Đúng là làm tiền quá mà

mcnewss

Xe hơi

Lần đầu em bị

Cụ cứng thật đấy kính cụ 1 ly vodka, cụ cho em hỏi chút về biển gộp và tác dụng của nó? Biển nào thì có tác dụng phân làn? Biển nhắc lại là biển ntn?
Em chưa rõ món đó lắm, cụ khai sáng giúp em với để em gặp xxx nói chuyện cho tự tin ạ.
Tks cụ nhiều.

sam_i10

Xe hơi
Hài nhỉ, mấy xe đi giống cụ chủ mà nó lại vợt cụ vào. Số cụ nhọ ghê:)) Hay xe cụ biển tỉnh. E thỉnh thoảng cũng đi đoạn này, mong nó vợt để xả mồm mà chưa dính. Gì chứ xả mồm thì e ko sợ tốn time. Coi như tốn chút time mà đỡ mất tiền giải trí thứ khác:D
XXX: cụ đã đi câu cá bao giờ chưa? có bao giờ 1 lưỡi câu đc vài con cá ko, dân và XXX phải dựa vào nhau mà sống chứ =))

thinhkieuphong

Xe điện

Lần đầu em bị

cụ được xxx ưu ái nhỉ, gọi vào suốt :))

Matizcoi

Xe cút kít
Buồn cho mấy ông bẹn em là xxx :((

Muon_biet

Xe cút kít
Sáng nay em đi bảo dưỡng v2 ở Nissan Long biên, em chạy từ hướng cầu Thanh trì theo đường 5 tới ngã 4 Sài đồng. Cách ngã tư tầm hơn 50m thì làn sát trái có mũi tên chỉ rẽ trái. Em đánh sang làn giữa (xe tải) và nghĩ khả năng dính xxx ở đây. Y như rằng, vừa qua ngã tư là có 1 xxx trẻ ra chỉ gậy rất hùng dũng. Em tạt vào ngay cổng Nissan LB và xuống. Sau màn chào hỏi, xxx trẻ nói: anh đi sai làn, chỗ đó là làn xe tải. Em bảo, từ lúc tôi rẽ vào làn xe tải là bên làn trái có mũi tên rẽ trái, vậy tôi đi thẳng thế nào ? xxx trẻ, nhưng anh đi sai làn, em: giờ anh lên xe, tôi chở quay lại và anh bảo tôi cách đi thẳng nhé. xxx trẻ đuối lý đưa em ra gặp xxx già. Trông tay xxx già này mặt tối mù. Quả thật lý luận chẳng có gì hơn. Em bảo: các anh muốn bắt người ta thì mọi cái phải rõ ràng. Chỗ này mũi tên sai, làn thì rộng = 2 làn xe và vạch vôi mờ tịt. Chưa kể cái biển phân làn ko có trong quy chuẩn và khi tới trước ngã tư sẽ mất hiệu lực do các xe cần rẽ trái, phải và đi thẳng.... xxx già tối mặt bảo: thôi, tôi chỉ muốn anh rút kn, anh đi đi. Em: các anh không vẽ lại vạch và mọi thứ chuẩn chỉnh thì lái xe biết đi thế nào, làm thế nào rút kinh nghiệm ? kể cả mấy xe đi làn trái để đi thẳng kia cũng sai vì mũi tên chỉ rẽ trái. Xong em vỗ vai xxx trẻ an ủi và chào "thank củi rất mục". Hóa ra em chém nhanh quá xxx chưa kịp hỏi giấy tờ xe + bằng lái :) .
Cho xe vào xưởng xong, em ra ngoài uống nước, vẫn còn tức nên em mới kể cho bà bán nước. Bà ý bảo: các anh lý luận thế họ mới chịu chứ tôi thấy ở đây bắt nhiều lắm toàn thấy móc ví. Xong tính tiền, bà chủ quán free luôn, chè rất đặc và ngon !
Lúc ngồi uống nước em thấy xxx đã bắt được 2 cụ, chộp được 1 cụ đang trình bày. Em còn có cam, nợ tối up hầu các cụ.

Cái biển phân làn chỉ có tính chất hướng dẫn làn xe chạy chứ không cấm nên không có tính bắt buộc phải tuân theo, nhiều cụ nhà mình không nắm vững nên cứ 50/50 tạo thành thói xấu cho các công bộc thôi.

gunner_hp

Xe tăng
Cái biển phân làn chỉ có tính chất hướng dẫn làn xe chạy chứ không cấm nên không có tính bắt buộc phải tuân theo, nhiều cụ nhà mình không nắm vững nên cứ 50/50 tạo thành thói xấu cho các công bộc thôi.
Chán nhất là mấy cụ nhà gần đấy lại cứ điềm nhiên cho là đúng.