[VHGT & ATGT] Lại lỗi sai làn đường 5, em mắng cho xxx ngã tư Sài đồng im re.

ca_voi

Xe lăn
Hoan hô tinh thần của cụ, vì 1 xã hội lành mạnh

namcks

Xe máy
Website
hotrokekhai.info
Chúng ta nên giúp nhau những gì đúng luật chứ đừng thấy sai luật mà giúp để khỏi bị bắt. E thấy 2b đầu trần nhiều đi ko mũ bh ra đường có ng gọi bảo có ca...

nhabaxe

[Tịch thu bằng lái]
Chiều nay đoạn Ngã tư Thạch Bàn em mới giúp 1 cụ biển 24, cụ ý đi vào làn giữa mà làn đó xxx sẽ bắt lỗi đi vào làn xe tải. Gọi mãi cụ ý mới mở kính để nghe em. Không biết cụ có trên OF ko cho em xin li Vodka
E votka cụ ko phải vì e là bỉm 24 đâu cụ nhóe :D mà e votka là vì tinh thần OP của cụ:D

anhtho

Xe ngựa
Em nghĩ 1 việc nó vô lý như vậy mà xxx vẫn kiếm hằng ngày là rất khó hiểu. Có lẽ các cụ min,mod nên có kiến nghị với cụ Khuất để làm sao cho nó tan hẳn đi, làm cho giao thông Thủ đô lành mạnh hơn chứ kiểu này thực quá khó chịu. Đi suốt dọc đường 5, về tới HN là lại chán.

VietSonic

Xe tăng
Bọn nó ăn bẩn chứ ngu gì. Cụ nào là phóng viên đi làm thực tế những vụ này để cho chết mẹ cái bọn ăn bẩn này đi.

mercilon

Xe buýt
"thanh củi rất mục" - bữa nào gặo xxx SĐ e bắt chước đúng câu này, có khi lại là bùa hộ mệnh, keke....

HUNGSMUN

Xe container

hbu082

Xe container
Sáng nay em đi bảo dưỡng v2 ở Nissan Long biên, em chạy từ hướng cầu Thanh trì theo đường 5 tới ngã 4 Sài đồng. Cách ngã tư tầm hơn 50m thì làn sát trái có mũi tên chỉ rẽ trái. Em đánh sang làn giữa (xe tải) và nghĩ khả năng dính xxx ở đây. Y như rằng, vừa qua ngã tư là có 1 xxx trẻ ra chỉ gậy rất hùng dũng. Em tạt vào ngay cổng Nissan LB và xuống. Sau màn chào hỏi, xxx trẻ nói: anh đi sai làn, chỗ đó là làn xe tải. Em bảo, từ lúc tôi rẽ vào làn xe tải là bên làn trái có mũi tên rẽ trái, vậy tôi đi thẳng thế nào ? xxx trẻ, nhưng anh đi sai làn, em: giờ anh lên xe, tôi chở quay lại và anh bảo tôi cách đi thẳng nhé. xxx trẻ đuối lý đưa em ra gặp xxx già. Trông tay xxx già này mặt tối mù. Quả thật lý luận chẳng có gì hơn. Em bảo: các anh muốn bắt người ta thì mọi cái phải rõ ràng. Chỗ này mũi tên sai, làn thì rộng = 2 làn xe và vạch vôi mờ tịt. Chưa kể cái biển phân làn ko có trong quy chuẩn và khi tới trước ngã tư sẽ mất hiệu lực do các xe cần rẽ trái, phải và đi thẳng.... xxx già tối mặt bảo: thôi, tôi chỉ muốn anh rút kn, anh đi đi. Em: các anh không vẽ lại vạch và mọi thứ chuẩn chỉnh thì lái xe biết đi thế nào, làm thế nào rút kinh nghiệm ? kể cả mấy xe đi làn trái để đi thẳng kia cũng sai vì mũi tên chỉ rẽ trái. Xong em vỗ vai xxx trẻ an ủi và chào "thank củi rất mục". Hóa ra em chém nhanh quá xxx chưa kịp hỏi giấy tờ xe + bằng lái :) .
Cho xe vào xưởng xong, em ra ngoài uống nước, vẫn còn tức nên em mới kể cho bà bán nước. Bà ý bảo: các anh lý luận thế họ mới chịu chứ tôi thấy ở đây bắt nhiều lắm toàn thấy móc ví. Xong tính tiền, bà chủ quán free luôn, chè rất đặc và ngon !
Lúc ngồi uống nước em thấy xxx đã bắt được 2 cụ, chộp được 1 cụ đang trình bày. Em còn có cam, nợ tối up hầu các cụ.

Tội cái dân mình đa phần luật ko chịu nghiên cứu. Cứ bị gọi xuống là móc ví ra nên càng ngày bọn đày tớ càng láo. Em giờ thỉnh thoảng vẫn còn gặp những cụ khẳng định chắc chắn như đinh đóng cột là đã tuýt xuống là chắc chắn có lỗi. Ko lỗi nọ thì lỗi kia kiểu gì cũng phải xùy tiền. Thêa thì bao giờ khá đc. Tiền xăng tiền bốt lại cả tiền mãi lộ nữa thì cõng sao nổi.

sunrise8x

Xe tăng
đúng là bẫy. ngã 4 trâu qùy đi khác, thạch bàn đi khác..

Nozomi

Xe buýt
Sáng nay em đi đoạn qua ngã tư Trâu Quỳ lên gần đến chỗ rẽ vào đường 1 cũng bị bắt sai làn, lái xe mở cửa bảo đi không sai liền bị một xxx cao to choảng một gậy uy hiếp tinh thần. Tiếp sau em cầm điện thoại xuống quay thì bị mấy chú người to gấp đôi mình vặn tay vặn cổ áp vào xe uy hiếp tiếp. Dân tình thấy nhà em cãi to xúm vào xem, có một anh vào lý cãi giúp. Sau hơn ba chục phút cãi nhau nhà em mới đi được.

Sent from my ASUS_T00J using Tapatalk
Ngang với cướp rồi

anhtho

Xe ngựa
Sáng nay em đi đoạn qua ngã tư Trâu Quỳ lên gần đến chỗ rẽ vào đường 1 cũng bị bắt sai làn, lái xe mở cửa bảo đi không sai liền bị một xxx cao to choảng một gậy uy hiếp tinh thần. Tiếp sau em cầm điện thoại xuống quay thì bị mấy chú người to gấp đôi mình vặn tay vặn cổ áp vào xe uy hiếp tiếp. Dân tình thấy nhà em cãi to xúm vào xem, có một anh vào lý cãi giúp. Sau hơn ba chục phút cãi nhau nhà em mới đi được.

Sent from my ASUS_T00J using Tapatalk
Cái này em nghe hơi ảo. Nào là vặn tay, nào là quật gậy... chắc cụ cũng ko phải dạng vừa ?!!

anhtho

Xe ngựa
đúng là bẫy. ngã 4 trâu qùy đi khác, thạch bàn đi khác..
Vưng, các cụ nhìn 2 ngã tư em đi liên tiếp trong clip 1, cái thứ nhất thì mũi tên có đi thẳng và rẽ trái, còn cái thứ 2 chỉ có rẽ trái.. Hay là hôm đó xxx đứng nhầm ngã tư ? :)

nhulong

Xe điện
Website
www.teckey.com
Quả chia làn oto con với xe tải của QL5 đoạn HN cực khốn nạn ! Đi chỉ muốn chửi thề thôi ! Các đồng chí Sở GTCC vẽ vạch với cắm biển ý ẹ lắm, chắc giả ngu để thịt dân !

namcks

Xe máy
Website
hotrokekhai.info
Quả chia làn oto con với xe tải của QL5 đoạn HN cực khốn nạn ! Đi chỉ muốn chửi thề thôi ! Các đồng chí Sở GTCC vẽ vạch với cắm biển ý ẹ lắm, chắc giả ngu để thịt dân !
Cụ ơi biển cắm phân làn chỗ nào e ko thấy nhỉ?

Escape2015

Xe tải
Hoan hô cụ chủ. Nếu tất cả lái xe đều hiểu luật và có thể đối đáp với xxx bẩn như cụ thì em dám chắc sẽ hạn chế được rất nhiều tình trạng ăn bẩn và bắt nạt như thế này

anhtho

Xe ngựa
Hoan hô cụ chủ. Nếu tất cả lái xe đều hiểu luật và có thể đối đáp với xxx bẩn như cụ thì em dám chắc sẽ hạn chế được rất nhiều tình trạng ăn bẩn và bắt nạt như thế này
Thanks cụ, nhưng thực ra cũng không cần hiểu quá sâu đâu. Là lái xe thì sẽ phải biết mũi tên hướng nào là cho phép đi hướng đó, thế mà mũi tên lại đối lập với cái biển phân làn, mà xxx vẫn ăn được chứ lị.
Nhưng đúng là nhiều tài xế cứ nhìn thấy xxx là móc ví kẹp xèng, chưa cần biết ngô khoai gì. Như lái xe cty em, 100% là xin chứ ko có chuyện cãi cọ, kể cả lỗi vượt phải đường 5. Em còn phải in cho cái NĐ 171 dúi vào trong hộc.

LuckyCar

Xe container
Cách ngã tư tầm hơn 50m thì làn sát trái có mũi tên chỉ rẽ trái.
Gần giống trường hợp của em bị xxx vịn ở ngã tư Hàng Bài rẽ phải Tràng Tiền, nhập nhằng làn ô tô, xe máy. Chỉ khác cụ chủ là em đưa giấy tờ rồi thách xxx lập biên bản mà không dám.