Lái mới: Fiat Albea hay Nubira

SAHABECO

Xe buýt
Nhà cháu mới gọi là máu chiến. Vợ có bầu nên bắt đầu tính mua xe. Loanh quanh 200 thì có Kia Pride, Fiat, Wagon.... Cuối cùng mua con albea 1.3 và lúc đó nhà cháu còn chưa có bằng. Mua được 3 tháng thì cho đi gấp vì chịu không nổi thói đỏng **** của em. Khi em ra đi thi nhà cháu vẫn chưa lấy bằng. Và giờ nhà cháu lại bập vào Albea 1.3 khác. Khổ thể. Lần này thì đã có bằng và em ấy cũng nũng nịu vài lần rồi. Mới hôm rồi xơi của em con heo côn. Em toàn đi nội thành tắc đường. Giờ đi ra đường cảm giác cử như ở Ca mơ run ấy!
Heo côn là không chuyển số được hở cụ

Anna Bui

Xe máy
Em hỏi thợ thì bảo đó là heo cái. Cái này một đầu nói với bình dầu một đầu gắp với bàn đạp côn. Thợ mua cái mới về thay thế mà em đi đúng 1 giờ thì lại bị. Đạp côn thì nó không nhả. Bàn đạp dính xuống sàn luôn. Em bắt đền thợ. Ổng kêu lính ra tháo heo cái côn ra rồi thay cái pittong bên trong. Mấy cậu lính loay hay 2-3 tiếng mới xong. Mây hôm nay em chưa đi nên không biết ổn không. Em đang tính mua con mới mà đang tìm hiểu. Mua sơ cua cho yên tâm!

iPin

Xe buýt
Em hỏi thợ thì bảo đó là heo cái. Cái này một đầu nói với bình dầu một đầu gắp với bàn đạp côn. Thợ mua cái mới về thay thế mà em đi đúng 1 giờ thì lại bị. Đạp côn thì nó không nhả. Bàn đạp dính xuống sàn luôn. Em bắt đền thợ. Ổng kêu lính ra tháo heo cái côn ra rồi thay cái pittong bên trong. Mấy cậu lính loay hay 2-3 tiếng mới xong. Mây hôm nay em chưa đi nên không biết ổn không. Em đang tính mua con mới mà đang tìm hiểu. Mua sơ cua cho yên tâm!
May cho cụ còn là albea 1.3 đấy, mấy ông đó là đụng vô 1.6 chắc ko phải 2-3 tiếng thôi đâu

haanhbinan

Xe điện
Hiểu nôm na là cupen bị hở, mất áp suất không kéo được côn...

haanhbinan

Xe điện
Đúng rồi bác. Đã thay cupen mới nhưng em không biết lâu dài không. Em đang tìm mua con mới đây mà đắt quá. Bác kia đòi 1,7 tr.
Nếu chỉ hở cupen thì 70k cặp, còn hỏng cả heo côn thì tầm 1tr, hôm trước cụ Tân mới biếu em 1 cái hàng bãi.

Babet Ta

Xe tăng
Vâng xe e lấy về cũng đầu tư những thứ cần thiết rồi mà cụ,ví dụ như:4 quả lốp mới,chỉnh độ chụm, 3 quả láp,két nước, bi tỳ,đai cam,lọc gió,lọc xăng...nhiều phết :D nên e cũng rất hài lòng cụ ak.Thích nhất là độ đầm và cách âm của e nó.
Cháu đương chuẩn bị làm đây, dọn tất - Albea HLX đăng ký lần đầu 2007, odo 10 vạn.
Món gì cũ cũ còn ngon tháo ra làm đồ dự phòng, vì đi lâu dài nên đầu tư chả ngại đâu cụ nhể.

nguyenanhquan

Xe tăng
Cháu đương chuẩn bị làm đây, dọn tất - Albea HLX đăng ký lần đầu 2007, 10 vạn.
Món gì cũ cũ còn ngon tháo ra làm đồ dự phòng, vì đi lâu dài nên đầu tư chả ngại đâu cụ nhể.
Chưa thấy cụ khoe vợ mới:D hiện cháu cũng thấy hài lòng nên ko biết đi đến bao giờ, mà cũng ko biết đến bao giờ có sèng để lên đời nên cũng tâm huyết với e nó thôi.

haanhbinan

Xe điện
Cháu đương chuẩn bị làm đây, dọn tất - Albea HLX đăng ký lần đầu 2007, odo 10 vạn.
Ơ, thế là cụ chén ab hlx 2007 rồi à, chắc là bản grand nhỉ, thế là cụ toại nguyện rồi nhé, nhất cụ đới, em tìm mãi mà chẳng được mụ nào ưng.

Babet Ta

Xe tăng
Chưa thấy cụ khoe vợ mới:D hiện cháu cũng thấy hài lòng nên ko biết đi đến bao giờ, mà cũng ko biết đến bao giờ có sèng để lên đời nên cũng tâm huyết với e nó thôi.
Khi nào làm xong, tắm rửa ráo nước rồi show một thể cụ ơi, em nào về mà cháu chẳng lột hết cho các cụ ngắm cả trong lẫn ngoài - từ cái móng chân :))

Babet Ta

Xe tăng
Ơ, thế là cụ chén ab hlx 2007 rồi à, chắc là bản grand nhỉ, thế là cụ toại nguyện rồi nhé, nhất cụ đới, em tìm mãi mà chẳng được mụ nào ưng.
Về cũng phải chăm chút cụ ơi. Hôm nào xong mời các cụ bia luôn.