Lại tô điểm tiếp cho Cruze

cathymeo

Xe buýt
Phải nói là quá đắt, nếu là em sẽ có sự lựa chon khôn ngoan hơn:
Màn hình DVD HD:

Luồn cái dây chờ DVD qua cổng USB:

Lắp thêm cái dầu DVD nữa là xem phim vô tư:

Điều đặc biệt là giá chỉ chưa tới 1/3 giá của cụ, lại có thể giữ nguyên âm li cho xe, thế mới hay chứ!!!
Ủa cái này ko tích hơp đầu DVD trên màn hình mà phải dấu vào cốp hả cụ, bất tiện quá nhỉ, thế đi xe cứ phải mở cốp để thay đĩa à? Có nối được USB đọc file video vào chỗ tỳ tay sẵn có của nó không cụ, tức là cắm USB vào đây thì trên màn hình đọc đc file video luôn đó

huephuong

Xe buýt
Ủa cái này ko tích hơp đầu DVD trên màn hình mà phải dấu vào cốp hả cụ, bất tiện quá nhỉ, thế đi xe cứ phải mở cốp để thay đĩa à? Có nối được USB đọc file video vào chỗ tỳ tay sẵn có của nó không cụ, tức là cắm USB vào đây thì trên màn hình đọc đc file video luôn đó
Để hiểu rõ nguồn gốc của đầu DVD này, tên sản phẩm là: Đầu DVD HD giữ nguyên CD gốc (âm li gốc của xe). Như vậy xe vẫn được thừa hưởng hệ thống âm thanh rin của xe (các đầu DVD thay thế bị đánh giá cho âm thanh ko hay), ổ đĩa DVD được dấu trong hộp phụ đó là nhà lắp ráp gợi ý, các cụ thích để đâu thì để.
Vấn đề cụ hỏi USB cắm vào sẽ phát dữ liệu video số thì trên thiết bị đã sẵn 2 cổng giao tiếp này: 1 là thẻ nhớ hỗ trợ 32Gb, 2 là cổng mini USB, cụ muốn giao tiếp các file video thì tốt nhất qua 2 cổng này.
Vấn đề quan trọng đặt ra, giá thành của nó có đắt không nhỉ?
Dạ, giá chỉ bằng 1/3 giá các máy cùng loại có tích hợp chip GPS, độ phân giải Full HD, chống chói...hiện đang bán trên thị trường VN.

Chỉnh sửa cuối:

Gừng

Xe container
Để hiểu rõ nguồn gốc của đầu DVD này, tên sản phẩm là: Đầu DVD HD giữ nguyên CD gốc (âm li gốc của xe). Như vậy xe vẫn được thừa hưởng hệ thống âm thanh rin của xe (các đầu DVD thay thế bị đánh giá cho âm thanh ko hay), ổ đĩa DVD được dấu trong hộp phụ đó là nhà lắp ráp gợi ý, các cụ thích để đâu thì để.
Vấn đề cụ hỏi USB cắm vào sẽ phát dữ liệu video số thì trên thiết bị đã sẵn 2 cổng giao tiếp này: 1 là thẻ nhớ hỗ trợ 32Gb, 2 là cổng mini USB, cụ muốn giao tiếp các file video thì tốt nhất qua 2 cổng này.
Vấn đề quan trọng đặt ra, giá thành của nó có đắt không nhỉ?
Dạ, giá chỉ bằng 1/3 giá các máy cùng loại có tích hợp chip GPS, độ phân giải Full HD, chống chói...hiện đang bán trên thị trường VN.

Cái phần bôi đỏ là quá ổn rồi ạ
E thấy giá trên trang web của bác là 5 củ, quá rẻ ạ. Tính ra là rẻ hơn cả GPS vietmap, nhưng chỉ tiếc là em ở Hn nên ko thể qua ngắm thử dc
Cho e hỏi thêm tẹo:
Cái này có blutoot ko?
một điều nữa là phần hiển thị cũ ntn? vứt bỏ hay chuyển lên táp lô phía trên?

huephuong

Xe buýt
Cái phần bôi đỏ là quá ổn rồi ạ
E thấy giá trên trang web của bác là 5 củ, quá rẻ ạ. Tính ra là rẻ hơn cả GPS vietmap, nhưng chỉ tiếc là em ở Hn nên ko thể qua ngắm thử dc
Cho e hỏi thêm tẹo:
Cái này có blutoot ko?
một điều nữa là phần hiển thị cũ ntn? vứt bỏ hay chuyển lên táp lô phía trên?
Chào cụ!
Cái này có Bluetooth đàng hoàng, phần hiển thị thông tin sao mà vứt được, nó có 2 dòng SP, tích hợp luôn trong màn hình cũ hoặc đưa màn hình thông tin lên trên qua mặt dưỡng của nhà SX.

Gừng

Xe container
Chào cụ!
Cái này có Bluetooth đàng hoàng, phần hiển thị thông tin sao mà vứt được, nó có 2 dòng SP, tích hợp luôn trong màn hình cũ hoặc đưa màn hình thông tin lên trên qua mặt dưỡng của nhà SX.
Thế còn khiển trên vô lăng??? nó có dùng dc ko bác???

nhenchandai

Xe hơi

Cái này anh Minh tìm giúp e được ko?

nhenchandai

Xe hơi
Để anh tìm cho, nhưng xe em màu đậm, dán vào nó chói quá không???
Không sao đâu anh, xe e màu y chang chiếc trong hình mà.
Người ta viền gương nhiều rồi, mình viền chân gương nhìn cho lạ! Tụi AutoClover có sản xuất thì chắc ko phải thiết kế tào lao đâu.

cathymeo

Xe buýt
Chào cụ!
Nhà cháu là Lac SE có lắp đc ko cụ, vì cháu thấy cái màn hình config cũ nó to hơn Cruze? đưa lên trên có vừa ko cụ? các chế độ config còn nguyên không ạ? cái màn hình có đưa đc lên trên ko?
Mà lấy hàng của cụ bg lắp ráp ntn? nhà cháu ở HN, cái này thợ thuyền lắp lung tung thì tiêu!

cathymeo

Xe buýt
À mà có thể lấy cái DVD đó thay luôn vào chỗ CD đang có (ở dưới) vì DVD đọc được luôn mà?

sepbu

Xe điện

huephuong

Xe buýt
Nhà cháu là Lac SE có lắp đc ko cụ, vì cháu thấy cái màn hình config cũ nó to hơn Cruze? đưa lên trên có vừa ko cụ? các chế độ config còn nguyên không ạ? cái màn hình có đưa đc lên trên ko?
Mà lấy hàng của cụ bg lắp ráp ntn? nhà cháu ở HN, cái này thợ thuyền lắp lung tung thì tiêu!
Xe của cụ màn hình thông tin chỉ to hơn Cruze LS nhưng chỉ bằng LT, vì vậy mặt dưỡng để lên phía trên là dùng cho loại xe này (vừa vặn), cụ cứ yên tâm cái này cực kì dễ lắp, em cũng tự lắp mà. Các tính năng thì cụ biết rồi đấy - không thua ai cả!

huephuong

Xe buýt
À mà có thể lấy cái DVD đó thay luôn vào chỗ CD đang có (ở dưới) vì DVD đọc được luôn mà?
Không được cụ ạ, cái ổ đĩa được nhà sx tích hợp chung với âm li, những đầu mà thay DVD vào chỗ của CD gốc là có nghĩa thay luôn âm li rin của xe, khi đó sẽ cho âm thanh dở hơn ban đầu nhiều.

cathymeo

Xe buýt
Xe của cụ màn hình thông tin chỉ to hơn Cruze LS nhưng chỉ bằng LT, vì vậy mặt dưỡng để lên phía trên là dùng cho loại xe này (vừa vặn), cụ cứ yên tâm cái này cực kì dễ lắp, em cũng tự lắp mà. Các tính năng thì cụ biết rồi đấy - không thua ai cả!
Cụ phải làm cái thớt ảnh HD ae lắp thôi, chứ như em thì dốt nát cái mảng điện đóm kinh, mấy cái ảnh của Tug của cũng khó nhìn

huephuong

Xe buýt
Cụ phải làm cái thớt ảnh HD ae lắp thôi, chứ như em thì dốt nát cái mảng điện đóm kinh, mấy cái ảnh của Tug của cũng khó nhìn
Vâng ạ, em sẽ làm 1 bài về lắp ráp em này, đang chờ hàng về em sẽ lắp ngay!

Djokovic

Xe điện
Nghía cái hộp tỳ tay V10 của cụ mà ảnh hỏng cả, trang web cũng toi.. :P

huephuong

Xe buýt
Chỉnh sửa cuối:

***boagu***

Xe buýt
Cụ cho em hỏi khi lắp tỳ tay vào thế lúc giật phanh tay có bị vướng không cụ.

huephuong

Xe buýt
Cụ cho em hỏi khi lắp tỳ tay vào thế lúc giật phanh tay có bị vướng không cụ.
Hoàn toàn không vướng, cụ cứ xem hình, nói chung về hình thức thẩm mỹ, chất lượng, tính ứng dụng quá OK: