[Funland] Làm Diu túp bơ giàu các cụ nhể

zonda82

Xe container
Chờ cccm cao nhân chỉ giáo.

seowebthue

Xe tăng
Website
ihome-motors.com
Nuôi gà ở nước ta có nhiều người nuôi. Nhưng đa phần bị report bởi đối thủ người việt.

meomun346

Xe container
Dẫu biết bản thân hay xem những video về Iộdung gì thì youtube nó sẽ thu thập thông tin và hiển thị những video liên quan đến sở thích xem của mình. Nhưng ngặt cái là ở mục đề xuất toàn những video dạng như thế này, lọt thỏm đâu đó là những MV ca nhạc, còn đâu là Vê lốc, drama se.x cô này cậu kia, thử thách 24h, clip chơi game.
Lúc trước em còn thấy trên mạng xã hội lũ trẻ cấp 3 cmt với nhau là Bill Gates bỏ học nhưng vẫn thành tỷ phú, học hành làm gì cho mệt não. Em đến sợ cái tư duy đấy luôn. Thật chứ nói có vẻ to lớn chứ đất nước không phát triển cũng có lý do của nó cả :)
Vâng, em về quê thấy cả nhà đứa em cô, em chú đều suốt ngày coi clip các thể loại. Từ hài, ca nhạc bolê rô, đến phim hoạt hình, rồi các cuộc thì, đi câu cá...
Có lần em bực quá, mới nói: chả mấy lúc anh chị về đến nhà chơi, còn chuyện này kia muốn trao đổi. Có phải nhà tao ko có Internet nên đến coi nhờ nhà chúng mày đâu. Tắt ngay, còn đỡ hại mắt, hại não lũ trẻ. Xem cũng có chừng mực thôi chứ.
Mấy kênh khoa học, pháp luật hay HD làm ăn thì ko xem, toàn coi mấy thể loại nhảm nhí. =))=))=)). Bảo sao cái gì cũng ko biết. Cầm cái micrô lên, cứ nghĩ mình là ca sĩ. Nản!

Chỉnh sửa cuối:

ngocanh_alpine

Xe hơi
giờ cứ loạn cào cào, toàn là nhảm nhí, chả có gì là đặc sắc

j23

Xe container
Không ôm đồm nhưng thực sự nhiều Channel bất chấp tất cả, chỉ vì tiền mà đang làm băng hoại đạo đức, ảnh hưởng rất xấu tới tụi trẻ con 5-7 tuổi :(

langkhachtayha

Xe hơi
Giờ khó ăn hơn rồi, thằng bạn em làm đợt đầu kiếm mấy tỉ ngon ơ, giờ thì cho thuê kênh để chuyển sang làm cái khác.