[Funland] Làm gì tăng thu nhập trong mùa dịch đây

Mợ toét 2710

Xe ngựa
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
Website
www.gach3ddep.net
Xác định được đầu ra và nhu cầu người mua,tìm kiếm được được nguồn hàng hàng đầu vào và giá cả có thể cạnh tranh được là ok mợ ạ.
Cụ tỷ như món của e, cụ tư véo e với, giá cả cạnh tranh dc. E đang muốn tìm hiểu dropship với affiliate mà cũng thấy mông lung

Yellowtea

[Tịch thu bằng lái]
Hồi còn ở nhà, e cũng sợ y như bác giờ.
Nên khi nghe thằng con đang cấp 2 nó đòi theo thằng anh họ xin tiền mua máy đào btc
(năm 2012, btc đâu như mới 2,8$ thì phải) mà em với mẹ thằng ku anh.. cứ hoảng loạn như sập nhà chết người đến nơi.

Giờ ra khỏi luỹ tre làng, biết BTC và tiền điện tử (mình gọi là tiền ảo, quá đáng :D ) là gì thì thì lại hối hận vì ko nghe con nó xui hồi ấy.
Nghe nó giờ nhẽ sướng :P

E nói chuyện của em, chuyện thật nhưng là để cho vui thôi. Chứ ko dám bẩu các cụ nhảy vào lúc này. Cao quá rồi. Mặc dù rất nhiều nhận định cho rằng BTC còn lên nữa :)
Em vẫn chả hiểu cái tiền này, ngu thế chứ lị :)

Ngôi Sao

Xe tăng
Website
wifichuyendung.com.vn
Ông nào nói chơi Lan ra tiền tỉ là lừa đảo thì xem lại nhé. Bạn tôi mới chơi Lan hơn một năm, giờ Lan có bầu được nhà vợ cho cái biệt thự mặt phố với sổ tiết kiệm 7 tỉ làm của hồi môn. Thành tỉ phú luôn rồi. Quan trọng phải chọn đúng Lan mà chơi.

Không có mô tả ảnh.

endz

Xe buýt
Em vẫn chả hiểu cái tiền này, ngu thế chứ lị :)
E đoán bác ko hiểu vì đi tìm đọc Bitcoin là gì. Mà trong định nghĩa sách vở, Btc sẽ được gắn với những khái niệm blockchain.. (cái của khỉ gì đấy ^^). Đến đây, bác lại đi tìm hiểu blockchain là gì ^^
Ối zồi.. thế là loạn chưởng và càng chả hiểu ^^

E cũng đã từng thế. Sau rút kinh nghiệm nên tóm tắt đơn giản nó đi bằng cách. Coi thị trường tiền số (Crypto. E KO gọi nó là tiền ảo) như thị trường chứng khoán. Và thị trường này cũng có "bluechip" là Btc+mấy đồng đứng đầu hàng.. và nhiều đồng ruồi rác khác (loại ăn theo mấy đồng top trên).

Thứ tự sắp hạng các đồng, bác vào đây:

https://coinmarketcap.com/

Khi hiểu về nó đc một cách đơn giản như thế thì ko còn quá sợ nữa. Coi như là một cơ hội để thử thôi ^^
Lại đc một cụ khai sáng là với một thứ của tương lai số như thế thì đáng nên thử. Nếu mất thì cái mất chỉ là hữu hạn (chỉ là số tiền mình bỏ ra) nhưng nếu được thì là vô hạn vì đó là cả tương lai ^^
Thế là em liều thử ^^
Tất nhiên vì còn máu hèn nên em ko vào nhiều. Vào bằng tiền nhàn rỗi và với tâm thế.. thử cho ngày mai nên cũng thoải mái khi Btc nhảy nhót ^^

Tuy nhiên, lợi thế của em hơn các bác ở nhà là em đang ở Nhật. Giao dịch tiền số đc coi là hợp pháp nên việc mở tài khoản và giao dịch rất thuận lợi (Như ở nhà các bác mở tk chơi ck í $-))
Được mất, thắng thua là do mình. Chứ ko như ở nhà, giao dịch tiền số bị cấm nên việc mua bán khó khăn hơn. Nếu ko rành thì dễ bị dụ khị lừa đảo lắm. Kiểu kiểu như đề nghị góp vốn, giao dịch hộ... ect. Tiền của mình mà lại mong người khác dùng hộ kiếm lãi cho.. e cứ thấy sao sao :)

Chỉnh sửa cuối:

joix

Xe điện
Cụ tỷ như món của e, cụ tư véo e với, giá cả cạnh tranh dc. E đang muốn tìm hiểu dropship với affiliate mà cũng thấy mông lung
Ngành hàng của mợ (máy lọc nước) e ko biết còn gì nữa ko,Affiliate marketing thì ok,còn Dropship có vẻ không hợp lý,theo cách nhìn nhận của e thì lợi nhuận từ sp của mợ chủ yếu từ dịch vụ sau bán hàng,sửa chữa,thay thế vật tư tiêu hao trong toàn bộ vòng đời sản phẩm,vậy nên nếu làm theo kiểu Dropship thì mợ phải cắt lại toàn bộ dịch vụ còn lại,hay còn gọi là chăm sóc khách hàng cho người bán lẻ :D còn nếu ko thì chỉ là hình thức cộng tác bán hàng lấy %
Vậy nên e nghĩ mợ tập trung vào các đại lý nhỏ,đưa hàng về địa phương,tuyển cộng tác viên bán hàng,marketing online....Và tìm cách giản giá thành sp đầu vào xuống,nếu được.Ko biết mợ làm cho Mutosi có bị áp doanh số cao như Karofi ko.

Mợ toét 2710

Xe ngựa
Website
www.gach3ddep.net
Ngành hàng của mợ (máy lọc nước) e ko biết còn gì nữa ko,Affiliate marketing thì ok,còn Dropship có vẻ không hợp lý,theo cách nhìn nhận của e thì lợi nhuận từ sp của mợ chủ yếu từ dịch vụ sau bán hàng,sửa chữa,thay thế vật tư tiêu hao trong toàn bộ vòng đời sản phẩm,vậy nên nếu làm theo kiểu Dropship thì mợ phải cắt lại toàn bộ dịch vụ còn lại,hay còn gọi là chăm sóc khách hàng cho người bán lẻ :D còn nếu ko thì chỉ là hình thức cộng tác bán hàng lấy %
Vậy nên e nghĩ mợ tập trung vào các đại lý nhỏ,đưa hàng về địa phương,tuyển cộng tác viên bán hàng,marketing online....Và tìm cách giản giá thành sp đầu vào xuống,nếu được.Ko biết mợ làm cho Mutosi có bị áp doanh số cao như Karofi ko.
E làm cho hãng nào cũng thừa doanh số ạ :D Karofi giờ chất lượng giảm và giá cả lung bung nát bet thị trường nên e bỏ thôi cụ ạ. Cảm ơn cụ đã tư vấn cho e ạ. E thấy bán dropship cũng dc đấy chứ, thực ra có một số bạn vẫn đang làm tượg tự cho e mà nhưng e đang muốn đẩy doanh số cao hơn ak

PhungtheNghiep

[Tịch thu bằng lái]
NGHỀ ĐÓNG GẠCH CỤ THỚT À :)) KHÔNG LO CHẾT ĐÓI =))

qsht081129

Xe hơi
Ông nào nói chơi Lan ra tiền tỉ là lừa đảo thì xem lại nhé. Bạn tôi mới chơi Lan hơn một năm, giờ Lan có bầu được nhà vợ cho cái biệt thự mặt phố với sổ tiết kiệm 7 tỉ làm của hồi môn. Thành tỉ phú luôn rồi. Quan trọng phải chọn đúng Lan mà chơi.

Không có mô tả ảnh.
🤣

vihali

Xe container
Nhà em đến lịch thay lọc nước hôm 18 mà chưa thấy bên mợ í ới gì. Bên đó làm việc trở lại chưa ạ?

Mợ toét 2710

Xe ngựa
Website
www.gach3ddep.net

sondaicajqk

Xe tăng
nhiều môn phối hợp. 3 cây,tá lả,chắn......

Wave alpha dau

Xe hơi
5h chiều đi cấy 6h30 thì bắt đầu gặt.

BMW Z69

Xe buýt
Dạo này em thấy dân có vẻ đói rồi. Cam lùi của bạn em cũng bị móc :(

BMW Z69

Xe buýt

Không có mô tả ảnh.
Nhưng trò này toàn là thổi giá tự sướng thôi. Khác gì đa cấp. Thằng cuối là thằng dính chưởng nhiều nhất.
Tất nhiên vẫn có nhiều người đã giàu cũng như bao sản phẩm đa cấp khác.

Ngôi Sao

Xe tăng
Website
wifichuyendung.com.vn
Nhưng trò này toàn là thổi giá tự sướng thôi. Khác gì đa cấp. Thằng cuối là thằng dính chưởng nhiều nhất.
Tất nhiên vẫn có nhiều người đã giàu cũng như bao sản phẩm đa cấp khác.

haha, khoan nói chuyện dính chưởng, e đang bàn chuyện dính .... bầu ạ =))

bepcuongthinh

Xe buýt
Website
bepcuongthinh.vn
vốn ít thì chơi lô đề, còn to to thì làm tý bít coi hoặc forex cụ ạ :D

Ngôi Sao

Xe tăng
Website
wifichuyendung.com.vn