[Funland] Lâm tây

otzi

Xe tăng
Nếu các cụ trách VL đứng sai vị trí thì nên xem clip này
Thủ môn De Gea đó ạ. Tình huống tương tự, vị trí đứng cũng na ná VL.
Em nghĩ VL đã làm tốt. Nhưng năng lực có hạn. Đâu thể vì VN vô địch AFF thì có nghĩa sẽ đá thắng hết các đội, không ngán đội nào, đẳng cấp nhất thế giới luôn. Em thấy các cầu thủ VN đã làm tốt, các cụ đừng trách, đừng chỉ trích các em ấy nữa.
Thú thật với các cụ từ cái vụ bán độ năm xưa, em coi bóng đá VN như **. Chả bao giờ em thèm xem, nhưng lứa cầu thủ này, thầy park đã truyền cho em niềm tin, đã truyền cho em tình yêu khiến em thay đổi cái nhìn về bóng đá VN. Dù kết quả thế nào em vẫn luôn tin và ủng hộ

canhhoabatdiet

Xe container
Thủ môn mà để lọt lưới 5 bàn/2 trận thì dù thế nào cũng là có vấn đề.
Nhiều cụ cứ nói này nọ nhưng bản thân con số đã nói lên rồi.
Vấn đề là nó mạnh hơn mình gấp nhiều lần.
2-0 là còn nhẹ nhàng đó. Nó đá tới tấp thì 5/6-0 chứ chẳng đùa.
Nhiều cụ vẫn đang trên mây.

Jade2110

Xe buýt
Vấn đề là nó mạnh hơn mình gấp nhiều lần.
2-0 là còn nhẹ nhàng đó. Nó đá tới tấp thì 5/6-0 chứ chẳng đùa.
Nhiều cụ vẫn đang trên mây.
Nói chung LT vẫn chưa làm chủ đc khu vực 16m50, ra vào vẫn rón rén lắm, quá đá phạt mà đứng đúng thì thằng Adnan ko dám đá thế

thungkhe

Xe điện
Nếu các cụ trách VL đứng sai vị trí thì nên xem clip này
Thủ môn De Gea đó ạ. Tình huống tương tự, vị trí đứng cũng na ná VL.
Em nghĩ VL đã làm tốt. Nhưng năng lực có hạn. Đâu thể vì VN vô địch AFF thì có nghĩa sẽ đá thắng hết các đội, không ngán đội nào, đẳng cấp nhất thế giới luôn. Em thấy các cầu thủ VN đã làm tốt, các cụ đừng trách, đừng chỉ trích các em ấy nữa.
Thú thật với các cụ từ cái vụ bán độ năm xưa, em coi bóng đá VN như **. Chả bao giờ em thèm xem, nhưng lứa cầu thủ này, thầy park đã truyền cho em niềm tin, đã truyền cho em tình yêu khiến em thay đổi cái nhìn về bóng đá VN. Dù kết quả thế nào em vẫn luôn tin và ủng hộ
Cụ Đờ Ghe này đêm qua bắt vãi nhái luôn. Son với Kin khóc thét.

otzi

Xe tăng
Cụ Đờ Ghe này đêm qua bắt vãi nhái luôn. Son với Kin khóc thét.
Vâng. 1 trong top thủ môn trên thế giới còn đứng lệch mà VL bị chỉ trích nhiều quá. Thua thì tiếc thôi chứ VN vẫn đuối hơn mà. :(

clonautosing

Xe tăng
Hay chưa hôm nay có chú GK Libang đối mặt tình huống tương tự, không biết có bị bọn cdv mất não chửi sml như Văn lâm không!
sút vào giữa còn chết này!

Fox nó pro nhất rồi còn pán lâm tây ko có lỗi. Tụi fan dũng pe nó té nước theo mưa làm trò..
Dũng pe ko có cửa bằng lâm tây nhưng lâm tây ra vào cũng hơi chánhy vọng qua Thái hlv thủ môn bên đó sửa lại .

thungkhe

Xe điện
Vâng. 1 trong top thủ môn trên thế giới còn đứng lệch mà VL bị chỉ trích nhiều quá. Thua thì tiếc thôi chứ VN vẫn đuối hơn mà. :(
Thôi tranh luận việc đứng lệch làm gì Cụ ơi. Ai xem bóng bằng tư duy và chơi bóng đủ nhiều thì biết tại sao phải đứng lệch chứ ko phải sai lầm. Đội đấy chỉ quan tâm kết quả thôi.

clonautosing

Xe tăng
Lỗi trái thua đó thuộc vè thằng hồng duy . Trái đầu thì ô duy mạnh . Hồng duy bánh bèo ko nói. Duy mạnh thì lỗi tâm lý thôi chứ trình hậu vệ nó best Việt Nam! Bg rồi . À thua đình trọng tí :D

otzi

Xe tăng
Lỗi trái thua đó thuộc vè thằng hồng duy . Trái đầu thì ô duy mạnh . Hồng duy bánh bèo ko nói. Duy mạnh thì lỗi tâm lý thôi chứ trình hậu vệ nó best Việt Nam! Bg rồi . À thua đình trọng tí :D
Đình trọng là cầu thủ em thích nhất giải AFF vừa rồi cụ ạ. Tuổi trẻ tài cao quá, thật đáng tiếc cho VN thiếu mất DT.

Chỉnh sửa cuối:

cuongcq

Xe tải
Xem các trận sau mới thấy Vn mình đá còn hay chán, nhìn hội triều tiên, turmenistan, lebanon bị các đội cửa trên nó vùi đập cho toàn 4,5 quả kia kìa. Chứng tỏ cách đá và trình độ của mình cũng đã nâng tầm đáng kể rồi, các thánh bớt chế dùm cái.

clonautosing

Xe tăng
Đình trọng là cầu thủ em thích nhất giải AFF vừa rồi cụ ạ. Tuổi trẻ tài cao quá, thật đáng tiếng cho VN khi thiếu mất DT.
Ông quang huy nói : duy mạnh chỉ good khi đá cặp với đình trọng. Chứng tỏ đình trọng hơi bị bá. Nói chung tuyển mình trừ xuân trường là hết cửa còn lại sẽ tiến bộ nhiều nhất là cp , công nhận CP gần đây tư duy chiến thuật tiến bộ thật .

NQHU

Xe điện
Thủ môn mà để lọt lưới 5 bàn/2 trận thì dù thế nào cũng là có vấn đề.
Nhiều cụ cứ nói này nọ nhưng bản thân con số đã nói lên rồi.
Nói như vậy thì Degea là thủ môn siêu dở, nửa mùa giải (lượt đi) 19 trận thủng lưới 17 trận bằng đội bét bảng, ôm 32 quả trứng trung bình bục gần 2 bàn/ trận. Đáng lẽ MU phải đuổi cổ đi nhờ??? sao fan "phong thánh" BLD thì sống chết dùng đủ cách để giữ lại khó hiểu không ta :)) :)) :))

Bóng đá là thể thao tập thể mình thằng thủ môn đá méo đâu! Hậu vệ đá ngu rồi đối thủ mạnh thủ môn đỡ bằng nồi, thần thánh save được chục quả cũng đến lúc phải thủng lưới. Ngược lại, đội mạnh điển hình như Man city Ederson đứng chơi cả trận, có clean sheet ngon ơ, đen lắm trận nào đội bạn sút được 1, 2 nhát vào lưới nhặt bóng 1, 2 lần thôi. =)) Bẩu Ederson hay hơn Degea khác gì trò cười không???

Văn Lâm không hoàn hảo nhưng nó là tốt nhất cho Việt Nam. Nó hoàn hảo thì Việt Nam không đến lượt mời nó về đứng gôn đâu. Thể hình thể lực của nó đủ tiêu chuẩn bắt bất cứ tuyển Âu nào, chuyên môn không đủ đỉnh cao mới tới lượt Việt Nam.

Musical Stone

Xe điện
B10A KĐT Nam Trung Yên, Trung Hòa, Cầu Giấy
Website
amisha.vn
Cũng là đang hay nhất trong số thủ môn VN rồi cụ :(. Em nhìn mấy chú còi, đứng trong gôn thấy mênh mông còn ghê răng hơn.
Degear hôm qua như có thần nhập, nhỉ?

mr teppi

Xe buýt
CẦN GÌ PHẢI PHÂN TÍCH LẰNG NHẰNG, VỀ MẶT VẬT LÝ, TM ĐỨNG XA TÍT, NÓ ĐÁ GÓC XA BAY HẾT MÌNH CÒN CHẲNG TỚI, SAI MẸ NGAY TỪ ĐẦU CÒN CỐ CÃI. CỨ ĐỨNG GIỮA GÔN SẼ ĐẨY ĐƯỢC QUẢ ĐÓ.
Đừng nó họ tưởng mình ngu, nói xong họ biết mình ngu thật. Ghét nhất kiểu éo biết gì nhung hay cào bàn phím. Đứng giữa gôn thì lập hàng rào làm ccc ah!

NQHU

Xe điện
Fox nó pro nhất rồi còn pán lâm tây ko có lỗi. Tụi fan dũng pe nó té nước theo mưa làm trò..
Dũng pe ko có cửa bằng lâm tây nhưng lâm tây ra vào cũng hơi chánhy vọng qua Thái hlv thủ môn bên đó sửa lại .
Điểm yếu của Lâm là kiểm soát khu 16m50 mà! Mấy ông HLV thủ môn Việt Nam không train được cho nó vì mấy ông kiểm soát cũng như lờ, xưa nay toàn phi cảm tử táng chết hậu vệ đội mình cho cầu thủ đội bạn ghi bàn :)) :)) :))

Dũng pee pee thôi, bắt dở cỡ nào fan vẫn hít hà yêu cầu bắt chính hết.
Ở Thanh Hóa cứ bắt trận nào lỗi tè le trận đó, chụp hụt, gạt bóng vào lưới, chuyền bóng cho tiền đạo đội bạn ghi bàn,...đủ hết nhưng fan vẫn kêu gào sao Thanh Hóa không cho nó bắt chính là đủ hiểu rồi ah! :D

mr teppi

Xe buýt
Điểm yếu của Lâm là kiểm soát khu 16m50 mà! Mấy ông HLV thủ môn Việt Nam không train được cho nó vì mấy ông kiểm soát cũng như lờ, xưa nay toàn phi cảm tử táng chết hậu vệ đội mình cho cầu thủ đội bạn ghi bàn :)) :)) :))

Dũng pee pee thôi, bắt dở cỡ nào fan vẫn hít hà yêu cầu bắt chính hết.
Ở Thanh Hóa cứ bắt trận nào lỗi tè le trận đó, chụp hụt, gạt bóng vào lưới, chuyền bóng cho tiền đạo đội bạn ghi bàn,...đủ hết nhưng fan vẫn kêu gào sao Thanh Hóa không cho nó bắt chính là đủ hiểu rồi ah! :D
Toàn ông theo đóm ăn tàn, thắng thì lao vào tung hô, thua quay sang chỉ trích mà! Cả đời chả sờ vào quả bóng. Chả hiểu giải bóng nào so với giải nào. Thấy Pee pee bắt giải trẻ tưởng hay, vô địch AFf tưởng thế giới có giải đấy cao nhất. Vl chả bao giờ xem, xem đá bóng chả hiểu luật việt vị mà phán thì tổ cho khán giả bực mình, cầu thủ giảm nhuệ khí. Em xin lỗi, nhưng: ĐÃ NGU LẠI CÒN THIẾU VĂN HOÁ! Nên phải chửi cụ nhỉ?

secrets

Xe tăng
Cụ cứ cố tình ép mọi người tin theo cái mong muốn của cụ làm gì nhỉ? Sao thằng phạm lỗi dẫn đến quả phạt nguy hiểm cụ k nói nhỉ. Lại fan phong trào của Dũng shopee ạ? E hỏi thật k troll
E mong muốn điều gì nhỉ ? Thứ nhất là quan điểm cá nhân, thứ hai là lời Mr.Park chỉ có 1 và nó cần được làm rõ, không định hướng và cuối cùng: e qua cái tuổi thần tượng ai đó lâu rồi, dũng shopee là ai thế, có phải cậu đeo áo số 1 ĐTQG không ?