[Funland] Làm thụ tinh nhân tạo ở Hn thì bệnh viện nào tốt ạ?

farevell

Xe buýt
em đang làm ivf ở vinmec thấy quá ok, bv bưu điện nghe nói csvc ko bằng và cũng có vụ chuyển nhầm phôi người khác nên cũng hơi ghê

Filip Nam

Xe tải
Nhân tiện các cụ cho e hỏi ở hà nội chỗ nào làm sinh con chọn giới tính chi phí ngon bổ rẻ và xác xuất cao ạ. Hai vkck bình thường. Dự kiến thì hết khoảng bn a

lamhoangvan87

Xe container
Ng ta làm IVF là các trường hợp ko có thai tự nhiên dc cụ ah. Chứ có mà sẩy liên tiếp nó lại vde khác rồi.
Vk ck cưới trên 1 năm mà có xxx đều đặn nhưng ko có thai,( với em, em nghĩ 6 tháng) là đã cần đi khám rồi, nếu có dki có thể nên làm iui hoặc ivf luôn, khi mẹ khỏe trứng khỏe. Cũng nhiều ng có bệnh vái tứ phương, ai mách gì theo hết, bệnh viện nào cũng đi khám, từ năm này qua năm khác nhưng tính tổng ra cái chi phí đó lại tốn nhiều lần so với IVF ấy. IVF h tỷ lệ thành công cũng khá cao.
Vâng, e có phủ nhận IVF ko hiệu quả đâu.
Chỉ là bổ sung thêm thông tin thôi cụ.
Vì thực tế trước khi làm IUI hay IVF thì các bác sĩ đều chỉ định làm các xét nghiệm loại trừ nguyên nhân.
Trường hợp sảy thai liên tiếp như e nói, nếu đúng nguyên nhân do hệ miễn dịch quá mạnh thì làm IVF cũng vẫn bị sảy như thường.

lamhoangvan87

Xe container
Nhân tiện các cụ cho e hỏi ở hà nội chỗ nào làm sinh con chọn giới tính chi phí ngon bổ rẻ và xác xuất cao ạ. Hai vkck bình thường. Dự kiến thì hết khoảng bn a
giờ mặt bằng cũng tương đương nhau cụ ạ. tài chính loanh quanh 2-300.