[Funland] Làm vòng cung trăng cùng OTOFUN

Trạng thái
Thớt đang đóng

Ba Ngơ

Xích lô

Hoangraptor

[Tịch thu bằng lái]
Em thấy nhiều bác bươu đầu phết! Em kiếm cái mũ rồi chui vô vậy!

oishivn

Xe điện
Chào CCCM,

Tết Trung Thu là Tết Đoàn Viên: Dù cuộc đời sóng gió đến thế nào, cuối cùng nơi ai cũng muốn trở về vẫn là gia đình

Sắp đến Trung Thu rồi, lại một mùa trăng yêu thương nữa đến. Mong mỗi chúng ta dù cuộc sống khó khăn hay sang giàu, đầy đủ sung túc hay thiếu thốn chật vật thì ai cũng có một mùa trăng đong đầy hạnh phúc bên gia đình, dù chỉ là những hạnh phúc giản đơn, bình dị.

trung thu_cover fb.jpg

Làm vòng cung trăng cùng OTOFUN để ôn lại những kỉ niệm về dịp tết Trung Thu đáng nhớ của cụ/mợ nhé.

Thớt này mở ra không chỉ giúp các cụ/mợ có thể chọn được những món quà cho người thân trong dịp tết trung thu. Mà đây cũng là nơi các cụ/mợ chia sẻ về những kỉ niệm tết trung thu của bản thân hoặc những nét văn hóa trung thu của địa phương.

Ngoài ra, khi dạo thớt cụ/mợ có thể nhận được các phần quà mã lực để chuyến trông trăng năm này thêm nhiều kỉ niệm và cũng để làm vốn cho những lần “vấp ngã” vì đam mê ;)) ;)) ;))

Chúc cụ/mợ có thêm 1 tết Trung Thu hạnh phúc bên người thân!!!
Có bị giới hạn lượt nhận quà ko để em gọi đồng bọn ManhpdRosemaryCherry vào kay kom hử chã ;))

Hoangraptor

[Tịch thu bằng lái]

dracula_bg

Xe điện
Giời ạ, đọc cái tiêu đề cháu cứ tưởng cụ chủ vừa đăng ký xong một xuất với anh eo lon mớt

Hoàng Trang

Xe ngựa
Trung thu năm nay quá đặc biệt. Tuần trước em mua bánh Bảo Phương Thuỵ Khuê còn phải gọi họ mang ra chốt bên ngoài, mà may còn mua được chứ không như năm ngoái mua được hàng thủ công của em New.Moon ngon ơi là ngon, he he :D
Bảo Phương mấy hôm trước đông người đến mua không đảm bảo giãn cách nên xe phường đến chốt chặn luôn rồi ạ.

Trạng thái
Thớt đang đóng