[CCCĐ] Lang thang Việt Nam - Tìm cơ hội đứng dậy sau vấp ngã.

Cổng trời từ trên cao nhìn xuống hùng vĩ quá cụ ạ

Son.Hoang

Xe tăng
Nhiều ông chưa có trải nghiệm có số tiền như cụ thớt mà thích ra vành ra vẻ dạy đời người ta phết.
Nói chung em hâm mộ quá trình leo lên 1xx tỏi như cụ thớt, và trải nghiệm chia 10 tài sản như cụ í cũng ko phải ai cũng trải qua để mà dám nói thấu hiểu. Và em cũng đồng cảm với cụ í hiện tại vì thời điểm 2007 e cũng từng như cụ í cũng phải đi lang thang Xiên Vịệt 3 tuần 1 mình như cụ í để F5 lại công việc. Cá nhân em sau chuyến đi đó em về quay lại cviec thì mọi thứ đều may mắn và thuận lợi hơn rất nhiều.

Chúc chủ thớt relax và khi cụ quay lại em nghĩ mọi việc sẽ tốt hơn tới cụ 🍺
Nhưng chắc gì chủ thớt đã có 1xx tỷ rồi mất. Đã có gì chứng minh đâu, cụ cũng chỉ là nghe thôi mà. 😂

inovavgj

Xe container
ơ đấy , cụ giống em , toàn mua vé số ủng hộ người khó khăn , trong đó trẻ em , người già, người tàn tật bán vé số kiếm sống nhiều lắm, lần nào vào đó đi cafe , ăn cơm em cũng mua vài tờ ủng hộ
Bây giờ em đi cà phê và chờ mua vé số ạ.

Binh Nguyen

Xe buýt
Nhưng chắc gì chủ thớt đã có 1xx tỷ rồi mất. Đã có gì chứng minh đâu, cụ cũng chỉ là nghe thôi mà. 😂
Em xin phép chỉ quote còm cụ 1 lần để nói quan điểm của em về thớt này. Em thấy chả mất gì mà không tin và cụ chủ thớt vì số Xxx tỷ nó liên quan đến tâm lý của cụ ấy chứ có thể lớn với em mà lại nhỏ với cụ khác. Vậy nên em rất thích theo dõi hành trình của cụ chủ, với thời gian thực này như mình cũng được phần nào đồng hành chuyến đi.
Cụ tin hay không tuỳ cụ.

Mình giọng Bắc, cách dùng câu, từ, khác người Nam. Cách hiểu câu chữ cũng khác người Nam. Trừ khi thân quen, hoặc có việc liên quan, hoặc họ chủ động bắt chuyện trước, nếu không thì nói ít càng tốt ạ.

Son.Hoang

Xe tăng
Em xin phép chỉ quote còm cụ 1 lần để nói quan điểm của em về thớt này. Em thấy chả mất gì mà không tin và cụ chủ thớt vì số Xxx tỷ nó liên quan đến tâm lý của cụ ấy chứ có thể lớn với em mà lại nhỏ với cụ khác. Vậy nên em rất thích theo dõi hành trình của cụ chủ, với thời gian thực này như mình cũng được phần nào đồng hành chuyến đi.
Cụ tin hay không tuỳ cụ.
Thế thì đừng nói tới số tiền nữa mà chỉ quan tâm tới hành trình thôi. Coi như chỉ là hóng hành trình xuyên việt thôi. Em cũng chả bao giờ đề cập nhưng có cụ nói như đúng rồi nên em phản biện thôi.

Lam garden

Xe tăng
Cụ thớt chụp ảnh rất chắc tay, từ bố cục, ánh sáng đến nội dung…đều rất cứng :D. Không biết là do năng khiếu hay được đào tạo ah.

Cụ thớt chụp ảnh rất chắc tay, từ bố cục, ánh sáng đến nội dung…đều rất cứng :D. Không biết là do năng khiêu hay được đào tạo ah.
Em trước đây cũng chơi ảnh một chút, nhưng giờ thôi rồi ạ, chụp đại mấy kiểu bằng điện thoại thôi.