Lắp dvd, camera lùi cho ranger xls at

TOANHIGHSKY

[Tịch thu bằng lái]
Website
longbienauto.com
Mình mới mua xe ford ranger xls at, đang tính lắp dvd, camera và cảm biến lùi.
Cụ nào tư vấn minh chổ làm và giá cả với.
Mình dự chi <10tr thôi
cụ tham khảo DVD theo xe Ford Rangger giữ nguyên các tính năng nguyên bản theo xe

buffalo

Xe tăng
10 củ lắp những thứ của bác yêu cầu em nghĩ còn dư đc mớ để làm việc khác đấy, bác chịu khó tham khảo giá các gian hàng KD trong này là ok :D

caibang77

Xe hơi
cụ tham khảo DVD theo xe Ford Rangger giữ nguyên các tính năng nguyên bản theo xe

Cụ mô tả cho em thông số, các chức năng của cái dvd này nhé, cái dvd này chất lượng âm thanh thế nào, cả giá nữa. In box cho em cũng được

SanNhim

Xe hơi
Em cho muốn lắp 1 bộ như vậy, Xe em Ranger XLSAT. Em chọn Pi 8650BT Mặt dưỡng em chọn cái tên. Cụ inbox hộ em với.

phuocnh

Xe tải
Cụ mà ở hà nội thi alo cho e.0987777392

artmedia5881

Xe container
10 quá dư dả. MUa cái cam có 350k, cảm biến 300k, còn lại là đầu xịn của jvc cũng chưa tới 10 củ khoai
Cam nhé: http://1top.vn/san-pham/cmos-170º-wide-angle-360º-rotation-night-vision-car-front-side-rear-view-reverse-backup-camera-for-all-jm1emin3.html

Cảm biến lùi: http://1top.vn/san-pham/car-led-display-parking-reverse-4-sensors-backup-radar-system-sound-alert-emeirqql.html

DVD ngon: http://www.duylinhaudio.vn/v3/BLAUPUNKT-LOS-ANGELES-500/sanpham/47/1329

Còn đủ cho cụ thay cả cái sub gầm nữa í. Cái cảm biến và cam thì cụ cứ mạnh dạn ship về, sau đấy ra duy linh lắp đầu DVD bảo nó lắp luôn cho cái cảm biến và cam một thể :)):)):))
Em cam trong link của cụ em thấy bên cụ HDcam toàn lắp trên gương làm cam tiến thoai

Mr Win

Xe buýt
nếu là em em cứ theo cụ ngocphandang, cư như cụ ấy là chuẩn như Lê Duẩn

TOANHIGHSKY

[Tịch thu bằng lái]
Website
longbienauto.com
dạ cụ tham khảo tính năng và thông số đây ợ

Tính năng nổi bật
Cảm ứng mượt như iphone và Galaxy s4
Màn hình chuẩn HD 800x480
Tích hợp Bluetooth và load danh bạ lên DVD
Vi xử lý 1.2 GH, RAM 768 MB
Kết nối GPS toàn cầu,dẫn đường hiện đại chính hãng VietMap.
Màn hình 8 inch cho các dòng DVD thông dụng.
Hàng nhập khẩu linh kiện nhật bản ,lắp ráp
Ứng dụng trò chơi trên màn hình
Máy tính tích hợp trên DVD
Trên mỗi sản phẩm đều có mã vạch chống hàng Giả ghi rõ địa chỉ nhà máy sản xuất.
Sản phẩm được bảo hành chính hãng 1 năm.
Đánh giá về DVD highsky
1.Độ bền vượt trội
Hệ thổng tản nhiệt hoàn toàn mới trên nguyên lý tản nhiệt sử dụng cho các sản phẩm công nghệ cao như: iphone,Samsung,HTC,JVC,giúp giảm nhiệt độ một cách nhanh chóng,tăng tuổi thọ của DVD lên nhiều năm...

2.Công nghệ cảm ứng
Công nghệ cảm ứng chỉ dành cho điện thoại Iphone và Samsung ,nay đã được sử dụng trên DVD highsky mang tới cảm giác thân thiện và thoải mái khi sử dụng.
3.An tòan
DVD HIGHSKY tạo nên một bước ngoặt về tính năng an toàn cho xe, toàn bộ hệ thống dây giắc chịu được nhiệt độ cao trong nhiều tiếng đồng hồ khi bật liên tục : trên 1,700 tiếng giúp cho người sử dụng hoàn toàn yên tâm khi lái xe đường dài.

4.Hình ảnh sắc nét
DVD HIGHSKY sử dụng công nghệ HD ,khách hàng có thể xem phim và giải trí với những hình ảnh sắc nét và sống động.

5.Kết nối ngoại vi
Kết nối với ipod,iphone ,Ti vi….xem phim HD …vv

6.Màn hình
Màn Hình 8 inh cho các đầu DVD phổ thông, điều này các đối thủ khác chưa có.

7.Âm Thanh sống động chân thực
Công nghệ mới làm giảm thiểu tạp âm, độ méo

son_rua_sanbay

Xe buýt

Tính năng nổi bật
Trên mỗi sản phẩm đều có mã vạch chống hàng Giả ghi rõ địa chỉ nhà máy sản xuất.
Đánh giá về DVD highsky
1.Độ bền vượt trội
Hệ thổng tản nhiệt hoàn toàn mới trên nguyên lý tản nhiệt sử dụng cho các sản phẩm công nghệ cao như: iphone,Samsung,HTC,JVC,giúp giảm nhiệt độ một cách nhanh chóng,tăng tuổi thọ của DVD lên nhiều năm...

2.Công nghệ cảm ứng
Công nghệ cảm ứng chỉ dành cho điện thoại Iphone và Samsung ,nay đã được sử dụng trên DVD highsky mang tới cảm giác thân thiện và thoải mái khi sử dụng.
3.An tòan
DVD HIGHSKY tạo nên một bước ngoặt về tính năng an toàn cho xe, toàn bộ hệ thống dây giắc chịu được nhiệt độ cao trong nhiều tiếng đồng hồ khi bật liên tục : trên 1,700 tiếng giúp cho người sử dụng hoàn toàn yên tâm khi lái xe đường dài.

4.Hình ảnh sắc nét
DVD HIGHSKY sử dụng công nghệ HD ,khách hàng có thể xem phim và giải trí với những hình ảnh sắc nét và sống động.

5.Kết nối ngoại vi

6.Màn hình

DVD theo xe là thế nào hả cụ? highsky là hãng tàu mà cụ?
có cụ nào chuột bạch chưa ah?

TOANHIGHSKY

[Tịch thu bằng lái]
Website
longbienauto.com
DVD theo xe là thế nào hả cụ? highsky là hãng tàu mà cụ?
có cụ nào chuột bạch chưa ah?
màn theo xe là màn chỉ cần cắm giắc là ăn luôn?không phải đấu dây và không phải dùng mặt dưỡng.

cartoyvn_com

Xe đạp
có bác ơi hàng theo xe ạ.màn hình 8inh ful hd có gps .

SanNhim

Xe hơi

Tính năng nổi bật
Đánh giá về DVD highsky
1.Độ bền vượt trội

2.Công nghệ cảm ứng
3.An tòan

4.Hình ảnh sắc nét

5.Kết nối ngoại vi

6.Màn hình

Em đã sử dụng sản phẩm này và có một số nhật xét như sau.
1. Về màn hình cảm ứng không được như các bạn nói. Giống một số đầu dvd thôi.
2. Cấu hình các bạn bán ở đây chưa phải là cấu hình cao. Theo e tim hiểu loại này dùng chip duacore A8 (ở đây k phải) nên khi đọc phai video hd hoặc full hd phải covert về định dạng nhỏ hơn nhiều dẫn đến chất lượng video hd không đẹp lắm. Em phải thử nghiệm rất nhiều lần convert mới chọn đc định dạng mp4 để xem phim.
3. Khả năng đọc usb không cao lắm (chỉ đọc đc usb đến 32gb), thẻ nhớ đọc đến 16gb.
4. Vẫn không sử dụng hết tất cả các phím điêu khiển trên bảng điều khiển (các phím số để quay số là không thực hiện đc.)
5. Với giá 12,5tr mà đầu k có hdmi, đọc usb hạn chế dung lượng... Nếu cho e chọn lại e sẽ k chọn.

Monacoco

Xe đạp
Mình mua cái Pi 8550 rồi giờ cụ mới nói.

An_Dương oto

Xe tăng
Em đã sử dụng sản phẩm này và có một số nhật xét như sau.
1. Về màn hình cảm ứng không được như các bạn nói. Giống một số đầu dvd thôi.
2. Cấu hình các bạn bán ở đây chưa phải là cấu hình cao. Theo e tim hiểu loại này dùng chip duacore A8 (ở đây k phải) nên khi đọc phai video hd hoặc full hd phải covert về định dạng nhỏ hơn nhiều dẫn đến chất lượng video hd không đẹp lắm. Em phải thử nghiệm rất nhiều lần convert mới chọn đc định dạng mp4 để xem phim.
3. Khả năng đọc usb không cao lắm (chỉ đọc đc usb đến 32gb), thẻ nhớ đọc đến 16gb.
4. Vẫn không sử dụng hết tất cả các phím điêu khiển trên bảng điều khiển (các phím số để quay số là không thực hiện đc.)
5. Với giá 12,5tr mà đầu k có hdmi, đọc usb hạn chế dung lượng... Nếu cho e chọn lại e sẽ k chọn.
Trong tầm giá này hình ảnh đẹp, âm thanh ngon thì cụ có thể lựa chọn dòng Pioneer hay JVC đều khá thoải mái rồi. Nhưng có nhiều tiện ích DVD TQ có được còn DVD xịn ko có.

SanNhim

Xe hơi
Trong tầm giá này hình ảnh đẹp, âm thanh ngon thì cụ có thể lựa chọn dòng Pioneer hay JVC đều khá thoải mái rồi. Nhưng có nhiều tiện ích DVD TQ có được còn DVD xịn ko có.
Vì loại này liền dưỡng và nghe các bạn sale nói quá nên em mới mua. Trước khi mua e cũng tìm hiểu loại này rồi, trên mạng nói chip dua A8 và có nhiều tính năng hay nên em mới mua. Mới lại em mua sản phẩm này một thời gian sau mới lắp vào xe nên lúc mua k kiểm tra đc.

duongda

Xe hơi
Ko biết họ có bán cái mặt dưỡng rieng ko nhỉ. Em mua về chế con table vào ...

An_Dương oto

Xe tăng
Vì loại này liền dưỡng và nghe các bạn sale nói quá nên em mới mua. Trước khi mua e cũng tìm hiểu loại này rồi, trên mạng nói chip dua A8 và có nhiều tính năng hay nên em mới mua. Mới lại em mua sản phẩm này một thời gian sau mới lắp vào xe nên lúc mua k kiểm tra đc.
12.5tr cụ cố hêm bữa nhậu nữa là được em Pioneer 8550BT ngon choét rồi nhỉ.

j3lack

Xe hơi
Mỗi cửa hàng một kiểu. Cụ chọn pi là chuẩn rồi ah. Ó

ww.Longthinh.vn

Xe điện
Website
longthinh.vn