Chi hội Lập hội Fortuner Hoàng Cầu - Đống Đa

Longthinhdetail

Xe máy
em chào các bác for tuner bác nào có nhu cầu :
-dọn nội thất
-đánh bóng sơn
-vệ sinh gầm
-phủ nano
-thay dầu lọc dầu
-gạt mưa
thì qua ủng hộ em nhá.cảm ơn các bác

SerieA

Xe hơi
cụ chủ định bóp chết hội rồi :(

Chim di bo

Xe tải
Làm tí ảnh của Hội off ngày CN này.!.

Hội FT nhà mềnh càng ngày càng rôm.!.
Các cụ cho nhà cháu hỏi, cái cụ mà đầu trọc ở Pic cuối cùng có phải đi con xe mầu bạc có cái giá nóc không ạ? Cháu hỏi vì hôm trước gặp cụ ấy ngồi trong xe mà em đi bên cạnh tưởng xe không người lái ợ :D

Leolai

Xe điện
Làm tí ảnh của Hội off ngày CN này.!.

Hội FT nhà mềnh càng ngày càng rôm.!.
Các cụ cho nhà cháu hỏi, cái cụ mà đầu trọc ở Pic cuối cùng có phải đi con xe mầu bạc có cái giá nóc không ạ? Cháu hỏi vì hôm trước gặp cụ ấy ngồi trong xe mà em đi bên cạnh tưởng xe không người lái ợ :D
Quá chuẩn nun á cụ ạ, tại cụ ý cắt tóc ngắn quá lên là nhìn người cụ ý thấp cụ ợ!

Leolai

Xe điện
Tình hình là E sô ly các cụ vì vừa roài đồng ruộng mênh mông mà lúa thì đang thiếu phân bón nên em phải rời xa các cụ thời gian để đi ủn lúa cho nhà lông sớm có thóc ạ! Mong hội ân xá cuối tuần này em xin mời các cụ một chầu tại Hẻm quán ở Hoàng Cầu các cụ nhoá! Cụ nào hay ký do bận thím nhà thì cố mà nịnh đi để cuối tuần lày ta ợp một phát nhá!
Lượm lặt lên luôn tí hoa nịnh các cụ ạ!

Dáng em cao cao.!.

Em giản dị.!.

Đêm đêm ngửi mùi hương...!

Hoa sứ nhà nàng.!.

Chỉnh sửa cuối:

Chim di bo

Xe tải
Quá chuẩn nun á cụ ạ, tại cụ ý cắt tóc ngắn quá lên là nhìn người cụ ý thấp cụ ợ![/QUOTE]

Vâng , em đi sau 1 đoạn thấy xe cứ lắc lư, mà nhìn từ phía sau lại rồi nhìn qua gương chiếu hậu chẳng thấy người lái, em tò mò phi ngang qua thì thấy cụ ấy cùng 1 mợ chắc cũng tầm chiều cao như cụ ấy đang tý toáy nghịch cái gì đó chỗ cần số , đầu tiên cứ tưởng xe không người lái :))
À mà em đang ủ mưu phá kho thóc của Nhật đánh đu em Fortuner như của các cụ, các cụ cho em xin vào bang hội nhá, em hứa đi cafe và chém nhiệt tình ạ, em định lấy bản V 1 cầu, ko rõ em nó uống bao nhiêu sữa / 100km đường trường và nội thị tắc vừa các cụ nhỉ? Em chân thành cảm ơn.

Leolai

Xe điện
Quá chuẩn nun á cụ ạ, tại cụ ý cắt tóc ngắn quá lên là nhìn người cụ ý thấp cụ ợ!

Vâng , em đi sau 1 đoạn thấy xe cứ lắc lư, mà nhìn từ phía sau lại rồi nhìn qua gương chiếu hậu chẳng thấy người lái, em tò mò phi ngang qua thì thấy cụ ấy cùng 1 mợ chắc cũng tầm chiều cao như cụ ấy đang tý toáy nghịch cái gì đó chỗ cần số , đầu tiên cứ tưởng xe không người lái :))
À mà em đang ủ mưu phá kho thóc của Nhật đánh đu em Fortuner như của các cụ, các cụ cho em xin vào bang hội nhá, em hứa đi cafe và chém nhiệt tình ạ, em định lấy bản V 1 cầu, ko rõ em nó uống bao nhiêu sữa / 100km đường trường và nội thị tắc vừa các cụ nhỉ? Em chân thành cảm ơn.
Con FT AT 1C thì ng nhà em đi 12-13l nội thành, đường trường 10.9-11,5l cụ ạ, cuối tuần này cụ ghé Hoàng Câu ộp với bọn em cho vui! Chúc cụ sớm cướp giật nàng 2 về! :P

Chỉnh sửa cuối:

Chim di bo

Xe tải
Con FT AT 1C thì ng nhà em đi 12-13l nội thành, đường trường 10.9-11,5l cụ ạ, cuối tuần này cụ ghé Hoàng Câu ộp với bọn em cho vui! Chúc cụ sớm cướp giật nàng 2 về! :P
Vâng, nhất định rồi cụ ạ.

Leolai

Xe điện
Vâng, nhất định rồi cụ ạ.
"...em tò mò phi ngang qua thì thấy cụ ấy cùng 1 mợ chắc cũng tầm chiều cao như cụ ấy đang tý toáy nghịch cái gì đó chỗ cần số , đầu tiên cứ tưởng xe không người lái.."
Mợ chủ nhà cụ ý cao lắm, em bật mí cho cụ kẻo mai một ọp cả gấu mà cụ nhỡ miệng cái là cụ ý mất vợ 2 lun đoá. :((

xeso

Xe hơi
Website
www.dpaasia.com.vn
Tình hình là E sô ly các cụ vì vừa roài đồng ruộng mênh mông mà lúa thì đang thiếu phân bón nên em phải rời xa các cụ thời gian để đi ủn lúa cho nhà lông sớm có thóc ạ! Mong hội ân xá cuối tuần này em xin mời các cụ một chầu tại Hẻm quán ở Hoàng Cầu các cụ nhoá! Cụ nào hay ký do bận thím nhà thì cố mà nịnh đi để cuối tuần lày ta ợp một phát nhá!

Dáng em cao cao.!.

Em giản dị.!.

Hoa sứ nhà nàng.!.
Lau lam moi thay cu chu quay lai cuoi tuan nay phai hoanh trang cu nhi.

Chim di bo

Xe tải
Mợ chủ nhà cụ ý cao lắm, em bật mí cho cụ kẻo mai một ọp cả gấu mà cụ nhỡ miệng cái là cụ ý mất vợ 2 lun đoá. :((
Thế ạ? em cũng có cảm tình với những người hình hình cái cai Lavie lắm ạ :D

Vunguyen.vn

Xe tải
Báo cáo các cụ là con chim này mới nhận xe hôm qua,sở thích nó là tạt đầu,húc mít, nhổ nuớc bọt.. Vào người đi đường. Rất có tố chất các món ăn chơi đàn đúm,sưu tập các loại bướm đen,bướm đêm, bướm to nhỏ.. Ko chê bướm nào.
Đề nghị ae ta bầu nó làm CT hội thả chim săn bướm trong chi hội FT.
@ Thuận: lâu a ko vào OF nhận dc link SMS hoá ra nguyên nhân hắt hơi đây

Leolai

Xe điện
Báo cáo các cụ là con chim này mới nhận xe hôm qua,sở thích nó là tạt đầu,húc mít, nhổ nuớc bọt.. Vào người đi đường. Rất có tố chất các món ăn chơi đàn đúm,sưu tập các loại bướm đen,bướm đêm, bướm to nhỏ.. Ko chê bướm nào.
Nghe cái là em bít 2 cụ ngang ngửa nhau mỗi người mỗi cái tài riêng!
Ko sao anh, cv mỗi người nghề phai đi phải chạy, miễn là bác đừng quên tụi em là ok roài!
Cụ Hải đi đâu có bận quá ko chả thấy để ý tin nhắn của em nữa :(( chủ nhật tuần này xin ý kiến hội nhà mình cái giờ ọp cái đi ạ! Vì em rảnh cả ngày luôn! Các cụ cố gắng kéo gấu đi cùng cho xôm ạ! Hẻm Quán ko có địa chỉ cụ thể nhưng nó nằm ngay trên đường Hoàng Cầu! Chỗ mình uống cafe thì đi xuôi xuống, qua cái ngã 3 chừng 300m là tới, nó nằm bên kia đường nhé!

Chỉnh sửa cuối:

Leolai

Xe điện
Thế ạ? em cũng có cảm tình với những người hình hình cái cai Lavie lắm ạ :D
Xe cụ đã bấm lút chưa ạ, cụ cho cái mãi vạch chiều phang con lô cuối tuần anh em mềnh ộp thì hết nấc luôn! :))

Chỉnh sửa cuối:

Vunguyen.vn

Xe tải
Xe cụ đã bấm lút chưa ạ, cụ cho cái mãi vạch chiều phang con lô cuối tuần anh em mềnh ộp thì hết nấc luôn! :))
30A 318 không bảy.
Ra đuờng thấy con xe màu bạc này các cụ cứ tạt đầu phanh hự phát cho em. Chủ xe rất thích cảm giác mạnh, từ bé vợ toàn cho lái xe Diesel lại chấm nhỏ nên dc lái PKL có vẻ vênh váo lắm, nhà có cái ngõ bé tý về đỗ xe cửa nhà lại còn kêu người nhà mang xe máy ra chắn đầu, chắn đuôi xe sợ dân tình làm sước sơn.

Leolai

Xe điện
30A 318 không bảy.
Ra đuờng thấy con xe màu bạc này các cụ cứ tạt đầu phanh hự phát cho em. Chủ xe rất thích cảm giác mạnh, từ bé vợ toàn cho lái xe Diesel lại chấm nhỏ nên dc lái PKL có vẻ vênh váo lắm, nhà có cái ngõ bé tý về đỗ xe cửa nhà lại còn kêu người nhà mang xe máy ra chắn đầu, chắn đuôi xe sợ dân tình làm sước sơn.
Văn phong cụ tả làm em đang nấc hết nấc luôn!
Cuối tuần này hết sô của em có khi đến sô cụ chim di bo không chừng ấy chứ nhẩy :P

bopbi

Xe hơi
Dạo trước chả thấy cụ chủ họp hành gì cả, cn này hô hào Ae họp cho xôm nhé.

Leolai

Xe điện
Dạo trước chả thấy cụ chủ họp hành gì cả, cn này hô hào Ae họp cho xôm nhé.

Dáng em cao cao.!.

Em giản dị.!.

Hoa sứ nhà nàng.!.
Nghe cái là em bít 2 cụ ngang ngửa nhau mỗi người mỗi cái tài riêng!
Ko sao anh, cv mỗi người nghề phai đi phải chạy, miễn là bác đừng quên tụi em là ok roài!
Cụ Hải đi đâu có bận quá ko chả thấy để ý tin nhắn của em nữa :(( chủ nhật tuần này xin ý kiến hội nhà mình cái giờ ọp cái đi ạ! Vì em rảnh cả ngày luôn! Các cụ cố gắng kéo gấu đi cùng cho xôm ạ! Hẻm Quán ko có địa chỉ cụ thể nhưng nó nằm ngay trên đường Hoàng Cầu! Chỗ mình uống cafe thì đi xuôi xuống, qua cái ngã 3 chừng 300m là tới, nó nằm bên kia đường nhé!

Didilailai

Xe tải
Hội nhà mình xôm quá! Chúc hội luôn luôn vững mạnh và phát triển rộng hơn nữa!
Em đang chạy FE Everest cho em nhập hội với đc ko các cụ? Sang năm em cũng tính cưới em FT nên cũng muốn học hỏi và khám phá FT này ạ! Số cầm chân em là 09x5 66 xx 99 (x=8)!

Leolai

Xe điện
Hội nhà mình xôm quá! Chúc hội luôn luôn vững mạnh và phát triển rộng hơn nữa!
Em đang chạy FE Everest cho em nhập hội với đc ko các cụ? Sang năm em cũng tính cưới em FT nên cũng muốn học hỏi và khám phá FT này ạ! Số cầm chân em là 09x5 66 xx 99 (x=8)!
Mời cụ vào nhà chơi ngay và luôn đi ạ! Topic lập chủ yếu anh em giao lưu là chính, ngoài ta còn học hỏi chia sẻ kinh nghiệm và trải nghiệm về xe để so sánh ưu nhược điểm! Cụ vào tuần này là may mắn lắm vì tuần này anh em giao lưu bữa bia do chính em chủ chi vì ctac xa nhà về nhớ anh em quá sinh ra chảnh chút ạ! Số cầm chân em ở trang 1 cụ lưu vào CN tuần này (28/9) em alo cụ nhoá! :)

Chỉnh sửa cuối: