[Funland] Lập hội golf giao lưu thường xuyên

simplazavn

Xe buýt
Các Kụ có điều kiện thật là sướng.Em thân Cu-li biết bao giờ mới được cầm cái gậy golf đây??
Em kể cụ nghe chuyện partner chiều nay vừa oánh golf cùng em kể. Cách đây 3 năm anh í hay chạy công trình, mỗi lần đi qua sân golf luôn tự hỏi không biết bao giờ mới có điều kiện chơi và không biết trong đó họ làm gì. Thoáng cái mà giờ đã tuần đi vài trận. Em thật cụ đời chả biết đâu đc, quan trọng là cứ phấn đấu đi ạ :)

sthd

Xe lăn
Em kể cụ nghe chuyện partner chiều nay vừa oánh golf cùng em kể. Cách đây 3 năm anh í hay chạy công trình, mỗi lần đi qua sân golf luôn tự hỏi không biết bao giờ mới có điều kiện chơi và không biết trong đó họ làm gì. Thoáng cái mà giờ đã tuần đi vài trận. Em thật cụ đời chả biết đâu đc, quan trọng là cứ phấn đấu đi ạ :)
ăn thua gì cụ, bạn em đang vay lãi ngày để chơi đấy! mà đúng là không dùng tiền công được đâu, thuế không chấp nhận HĐ chơi G

simplazavn

Xe buýt
ăn thua gì cụ, bạn em đang vay lãi ngày để chơi đấy! mà đúng là không dùng tiền công được đâu, thuế không chấp nhận HĐ chơi G
Chuẩn cụ, cứ tiền ta ta chơi cho thanh thản ạ.
Mà em sợ cái độ nghiện của bạn cụ đấy :)

Trang béo

Xe tăng
ko yêu mấy anh chơi golf đâu,ra đường nhấm nháy anh nào về...quai cho 1 gậy thì thấy tía má nội ngoại lun chứ chả chơi:))

kinum08

Xe tăng
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
ngaỳ trước e mọ mẫm lên ba vì làm đc vài gậy xem sao, thẻ iếc đàng hoàng nhưng nghĩ mình ko hợp vì nó đi bộ nhiều quá mà căng thẳng, lên xe chỉ thích đua xe sân cỏ hơn chơi golf nên em bỏ luôn. E là thích vui hơn tiền, quan hệ, hay căng thẳng ăn thua... Các cụ chơi golf vui thế này là nhất rồi

simplazavn

Xe buýt
ko yêu mấy anh chơi golf đâu,ra đường nhấm nháy anh nào về...quai cho 1 gậy thì thấy tía má nội ngoại lun chứ chả chơi:))
Mợ cận thận quạ :)
ngaỳ trước e mọ mẫm lên ba vì làm đc vài gậy xem sao, thẻ iếc đàng hoàng nhưng nghĩ mình ko hợp vì nó đi bộ nhiều quá mà căng thẳng, lên xe chỉ thích đua xe sân cỏ hơn chơi golf nên em bỏ luôn. E là thích vui hơn tiền, quan hệ, hay căng thẳng ăn thua... Các cụ chơi golf vui thế này là nhất rồi
Em lại chỉ thích đi bộ. Loanh quanh 1 buổi đi bộ được 8-10km, tối ngủ ngon hẳn.

0oMinho0

Xe tăng
E thích chơi golf 1 lỗ hơn =)) mà môn này nó còn đắt hơn môn golf của cụ sân đẹp thì 2tr 30' còn sân bt thì 500k/1h.

k_ngan124

Xe container
Cháu thì muốn yêu anh nào chơi golf mà tử tế tẹo - chơi golf do đam mê chứ ko phải loại đi chơi ké , bẩn tính nhưng mà hơi buồn chẳng bạn nào yêu nên ứ đc lựa chọn keke. :))

- Người chơi golf là có đam mê với thể thao, biết quý trọng sức khỏe, biết cân nhắc cái gì tốt cái gì dở cho sk. Mê golf còn hơn mê nhậu và mê gái
- Golf mắc nên đã chơi golf thì cũng có điều kiện, nhưng món này hơi quý tộc nên phông văn hóa cũng khác mấy ông đá banh, ham nhậu, ...

ongdogia

Xe tăng
Cụ chủ cho em đăng ký nha.
Em ở Hải Dương cơ, nếu các cụ bố trí được, mời các cụ về sân Chí Linh teeoff (báo trước để em book sân ợ).

simplazavn

Xe buýt
E thích chơi golf 1 lỗ hơn =)) mà môn này nó còn đắt hơn môn golf của cụ sân đẹp thì 2tr 30' còn sân bt thì 500k/1h.
Hole 19 đấy cũng nhiều cụ golf về mạnh mồm nói là đi đấy ạ, nhưng em chơi xong về chỉ thấy ăn ngủ ngon là sướng rồi.
Cháu thì muốn yêu anh nào chơi golf mà tử tế tẹo - chơi golf do đam mê chứ ko phải loại đi chơi ké , bẩn tính nhưng mà hơi buồn chẳng bạn nào yêu nên ứ đc lựa chọn keke. :))

- Người chơi golf là có đam mê với thể thao, biết quý trọng sức khỏe, biết cân nhắc cái gì tốt cái gì dở cho sk. Mê golf còn hơn mê nhậu và mê gái
- Golf mắc nên đã chơi golf thì cũng có điều kiện, nhưng món này hơi quý tộc nên phông văn hóa cũng khác mấy ông đá banh, ham nhậu, ...
Mợ thật tinh tế ;)
Cụ chủ cho em đăng ký nha.
Em ở Hải Dương cơ, nếu các cụ bố trí được, mời các cụ về sân Chí Linh teeoff (báo trước để em book sân ợ).
Cụ check pm nhé, em add cụ vào list, em chưa đi Chí Linh bao giờ.

Jerry Minh

Xe tăng
E mới tập tọe ... E vào hóng ... :-"

stevejob

Xe buýt
Thẻ floating cụ ạ. 1 định danh, 3 vô danh. Hôm nào không full thì em book qua agent ạ.
Thỉnh thoảng muon thẻ cụ cũng ok chứ ạ :). Phí 1 lần chơi cho định danh, vô danh, member guess... ở phoenix là nhiêu cụ nhẩy?

DUCHOPHE

[Tịch thu bằng lái]
Kụ chủ CLB ơi cho em hỏi nếu không phải member thì phí 1 lần chơi bn kụ ?

FANCRV

Xe tăng
Hic, em bây giờ tuần 2-3 buổi rồi, tham gia với Cụ nữa chắc khỏi làm ăn, gấu nó cắt...

simplazavn

Xe buýt
E mới tập tọe ... E vào hóng ... :-"
Em mà như cụ là enjoy ngay ;) càng cọ sát nhiều càng nhanh tiến bộ ạ.
Thỉnh thoảng muon thẻ cụ cũng ok chứ ạ :). Phí 1 lần chơi cho định danh, vô danh, member guess... ở phoenix là nhiêu cụ nhẩy?
Đi bộ $45, thêm xe thì $65. Em chưa chơi member guest nên không biết ạ.
Kụ chủ CLB ơi cho em hỏi nếu không phải member thì phí 1 lần chơi bn kụ ?
Tùy sân cụ ạ, nhưng trung bình weekday khoảng 1.8, weekend khoảng 2.5.
Hic, em bây giờ tuần 2-3 buổi rồi, tham gia với Cụ nữa chắc khỏi làm ăn, gấu nó cắt...
Em đang mơ có 1 cuộc sống tuần 2-3 buổi như cụ. Thèm qua. Vợ em thì cứ nói đi golf là chả ý kiến gì ;)

htcable

Xe hơi
Website
tga.net.vn
Em vào checkin thỉnh thoảng bám càng các cụ nhé ;) hiện các cụ đang đóng quân ở diving range nào thế ợ?

simplazavn

Xe buýt
Em vào checkin thỉnh thoảng bám càng các cụ nhé ;) hiện các cụ đang đóng quân ở diving range nào thế ợ?
Ko cho bám càng ;))
Cụ có tham gia không thì pm em sdt và email. Hiện đã trao đổi 2 ngày nay rồi ạ.

nolove

Xe hơi
Ko cho bám càng ;))
Cụ có tham gia không thì pm em sdt và email. Hiện đã trao đổi 2 ngày nay rồi ạ.
Cụ cho em tham gia với nhé, HDC em là 36. Thi thoảng tham gia với các cụ cho vui, em nghĩ 1 vài năm nữa thì members ở đây tăng đáng kể đó :). Tks cụ.