Chi hội Lập hội Terios đê... anh em ơi

Maybach Tàu

Xe container
Cụ nào đi Tè 2545 màu trắng lên tiếng cái nhỉ, hôm qua ép em vào vỉa hè:102:

Upapa

Xe đạp
Cho em thêm một ý kiến ý voi nữa các Bác nhé: em vừa bấm quẻ rồi, thấy ngày thứ 5 ngày 6/8 ngày lộc tháng phát nếu được bác stdt "hô hoán" để mời các Bác ọp tiếp phát nữa đi ( Địa điểm bia hơi HN trên đường Lê Văn Lương, có nhiều chỗ đậu xe) từ 18h chiều cho đến 8h sáng hôm sau quay lại cơ quan là vừa đẹp. Các Bác có ý kiến sao ạ? up cho em phát đi nhé. Bác nào đi được (nếu Bác stdt mà kẹt hay đi công tác) các Bác đặt gạch nhé, em sẽ xác nhận lại với các bác. OJB 5338: 0938226886.
Chỗ này uống bia này em biết rồi nhưng mai em lại có hẹn với 1 em chân dài rồi (Súng đã lên lòng cho nên chiến trường này không thể bỏ được). Pls là moves to next week đi. set ngày là lên đường.

Bác stdt ơi, cái vụ bọc ghế, bọc cánh cửa của bác thế nào rồi? Hết mùi chưa? Bác thử hôm nào để ngoài nắng xem no có cái mùi của da và keo không nhé? ko có là em cũng đi làm. Em chỉ lăn tăn vụ mùi thôi.

sonhaitco

Xe hơi
Em nhà tận Điện Biên thỉnh thoảng về HN thì có tham gia vào hội được không nhẩy các bác. Nếu được cho em đặt một chỗ nhé. Đt của em đây: 0904060299.

TER-2008

Xe buýt
Nhất trí off quả nua đê, các bác cố gằng thu xếp, lịch nếu vào T7 hoặc CN mà k phải đi làm of lun từ sáng khỏng 9-10h đỡ có chương trình khác. T7, CN tui có lịch chốt thường kỳ rùi, hôm trước vì buổi đầu k nỡ về sớm qua lúc về chạy từ Linh đàm về ngãn tư sở hẹn đón bà cả mà vội quá.
Các bác thống nhất rùi lên kế hoạch, cẩn thận nhắn tin 1 phát cho chắc vì có luc k online (b)

stdt

Xe tải
To Upapa
Quả ghế + ốp cửa giả da đã hết mùi >>>Xe bây giờ trông ngon hơn hẳn khi còn ghế nỉ .Xe anh hôm nào chả phơi nắng ,nhưng bây giờ chả còn mùi j nữa

Chú làm đi ,cũng hạt rẻ mà....

Upapa

Xe đạp
To Upapa
Quả ghế + ốp cửa giả da đã hết mùi >>>Xe bây giờ trông ngon hơn hẳn khi còn ghế nỉ .Xe anh hôm nào chả phơi nắng ,nhưng bây giờ chả còn mùi j nữa

Chú làm đi ,cũng hạt rẻ mà....

Thế thì off luôn các bác ơi. Em check lại cái xem thế nào. Bà xã em có tin vui rôi nên phải check cho kỹ. Vợ em sợ cái mui da đấy lắm.
Chiều T6 đi làm về đi off luôn em nghĩ là tốt nhất còn T7 và CN thì ở nhà ôm vợ ôm con và xem phim HD -> vừa nhậu vừa nói chuyện mới vui. Dạo này nghe biết tin vợ có tin vui , trong người em cung thấy rất sướng. Phải đi nhậu thui.
PS: Em nhậu ngày nào cũng được.

davidhuy

Xe tăng
Thế thì off luôn các bác ơi. Em check lại cái xem thế nào. Bà xã em có tin vui rôi nên phải check cho kỹ. Vợ em sợ cái mui da đấy lắm.
Chiều T6 đi làm về đi off luôn em nghĩ là tốt nhất còn T7 và CN thì ở nhà ôm vợ ôm con và xem phim HD -> vừa nhậu vừa nói chuyện mới vui. Dạo này nghe biết tin vợ có tin vui , trong người em cung thấy rất sướng. Phải đi nhậu thui.
PS: Em nhậu ngày nào cũng được.
Mời anh đi, anh nhậu với chú, và truyền ít kinh nghiệm làm bố F1:21:(b)

anhbq

Xe tải
Tôi đã mời 1 bác tham gia TerHN, bác này rất máu, có lẽ già nhất OF, thương binh thời chiến tranh Nam-Bắc, nick LHH, tham gia... 0912129921, mới tậu chú ter mận Bordeaux...gần 300M, bác này chưa có bằng nhưng đã mua xe...
nếu họp hành gì thì các đ/c ới bác LHH cái nhé.

batdauhoclai

Xe buýt
Lúc nãy đi trên phố Thợ Nhuộm, gặp một em rất giống Terios màu trắng, do không đề tên gì, đằng sau mang logo otofun.com, cái logo của hãng xe thì trông qua thấy giống Daihatsu nhưng nhìn kỹ thì thấy nó hơi khác. Đây là lần đầu tiên em thấy một con Terios màu trắng (hay là sơn lại nhỉ?), trông cũng hay hay. Bác nào trong hội này có con này không, biển 30K 2545.

Tiếc là không mang theo máy ảnh chụp lại cái

Anh em chạy Terios hãy tập hợp nhau lại thành hội cho có bạn có bè đê .Công nhận terios ít thật ,em đi tỉnh mà nhiều bác ko biết ter là xe của hãng nào .E cứ mạnh dạn kêu gọi anh em chạy ter lập hội tán phét cho máu

anhbq

Xe tải
Xe tầu, hiệu Zotye, sản xuất tại thị trấn Yong Kang, tỉnh Zhejiang, máy 1.3 và 1.6 Mitsubishi, lấy mẫu i sì, từ táp lô, xi nhan, ghế, khoang hàng phía sau... tôi đã đến đây và lái thử rồi, không thể so được với hàng Nhật (nhiều xe Nhật, Hàn, Đức, Mỹ... còn không so được với Terios chứ nói gì TQ). HN có vài chiếc trắng ngà và đỏ ớt. Có Cty nhập thử vào Miền Trung định lắp ráp, sau đó lại thôi. Bên kia bán độ 6.5k$

Chỉnh sửa cuối:

batdauhoclai

Xe buýt
Cảm ơn bác,

Thế hóa ra nó là hàng nhái ăn cắp bản quyền hả bác? Bọn Tàu cao tay thật, :^)

Xe tầu, hiệu Zotye, sản xuất tại thị trấn Yong Kang, tỉnh Zhejiang, máy 1.3 và 1.6 Mitsubishi, lấy mẫu i sì, từ táp lô, xi nhan, ghế, khoang hàng phía sau... tôi đã đến đây và lái thử rồi, không thể so được với hàng Nhật (nhiều xe Nhật, Hàn, Đức, Mỹ... còn không so được với Terios chứ nói gì TQ). HN có vài chiếc trắng ngà và đỏ ớt. Có Cty nhập thử vào Miền Trung định lắp ráp, sau đó lại thôi. Bên kia bán độ 6.5k$

stdt

Xe tải
To Anhbq
Bác nào đứng xách cặp trong ảnh thế ,trông ko giống bác

TER-2008

Xe buýt

Trời, rui yêu TER lắm nhưng như bác thì sợ đụng chạm quá, ae mình dùng rồi biết vậy chứ khi bảo TER bền lắm lại lành nữa vật tư dễ khối ng k tin.
Thế cưới 1 em TQ này ( k rõ tên) có dc vào hội TER k nhỉ ??? :21:

anhbq

Xe tải
Ông sách cặp ảnh trên chỉ đi để sách cặp, ảnh này chụp cùng Phó TGĐ sản xuất và cô em phòng XNK, toàn chính chủ nhé:

Phụ tùng như lốp, đèn 2 tròng, xi nhan, dây đai... của TQ đầy. Mấy anh em cùng phường buôn lậu cứ săn đón: bác cần phụ tùng gì thì đề xuất, nhưng hơn 6 năm chưa thấy hỏng gì nên chưa đề được.

Phát nữa:

Chỉnh sửa cuối:

stdt

Xe tải
Úi giời,phong độ quá ,lập cty nhập khẩu phụ tùng thôi

Upapa

Xe đạp
Nhìn bác anhnq nhà mình hoành tráng quá. mà sao lại từ 27 9 2006 vậy bác? Ở bên Malay cũng có chú giống y xì phọc Ter, có cả 2 loại sàn và tự động. HỎi hội bán xe thì bảo là xe sx tại malay nhưng em nghĩ là TQ hết.

TUAN DUNG

Xe máy
Bán xe Terios biển Y chính chủ (rao hộ)

Em nhờ Mod tí. Báo cáo các bác, em có cu bạn thân là chủ nhà hàng ở Hanoian cafe (mới đổi tên là cái gì đó nghe cứ i ta li a gì í) nó muốn nâng đời xe nên cần bán. Chi tiết về em nó như sau:
- Xe màu xanh nước biển (chả biết có đúng k), biển 29Y, chính chủ đi từ mới
- xe nguyên bản chưa độ đệ gì
- xe chạy gần 6 vạn

Em không có ảnh đâu, có gì các pác cứ gọi cho Long qua số: 0979 286 878 or 0943 266 768 để xem xe, nhà nó ở Mỹ Đình. EM hết

TUAN DUNG

Xe máy
Xin lỗi em quên, giá mà nó mong muốn là 285 triệu, có thương lượng. Thôi em té.

HBO

Xe máy
Em không đi xe Suzuki nhưng muốn tham gia hội các bác được không ạ?

phongthanhauto

Xe buýt
Em không đi xe Suzuki nhưng muốn tham gia hội các bác được không ạ?

Kụ ơi đây là hội Daihatsu chứ không phải là hội Suzuki, nếu cụ tham gia xin nồng nhiệt chào đón bất kể cụ đi xe gì kể cả không có xe