Lắp ổ USB cho Cìvịt.

thehai

Xe tải
Bác lắp cái cổng AUX là hợp lý nhất. Civic thực tế là đã thiết kế cổng đó rồi, chả hiểu sao ông VN mình lại cắt đi. Em lắp chưa đầy 20phút (tự lắp) lấy giắc cắm từ máy tính mà ra. Sau đó nếu bác có Ipod thì cắm vào mà nghe, hoặc bác đi mua lấy 1 cái MP3 cũng được. Đơn giản hơn mà em hay làm là cắm trực tiếp điện thoại của mình vào đó để nghe (khi có điện thoại thì bật loa ngoài nghe và nói luôn). Còn lắp USB trên đầu zin của Civic thì e ko rõ. Chất lượng nghe qua AUX thì tùy vào bài hát mà bác copy, nên dùng từ 128kbps trở lên là tốt rồi!

chuotlang

Xe lừa
Xe em cũng có AUX mà chẳng bao giờ dùng tới, các cụ cho em hỏi là nghe nhạc từ thiết bị có jac cắm 3,5mm thì em phải mua dây nối loại gì để nó ra đầu AUX nhỉ?

vm_phuong

Xe đạp
Xe em cũng có AUX mà chẳng bao giờ dùng tới, các cụ cho em hỏi là nghe nhạc từ thiết bị có jac cắm 3,5mm thì em phải mua dây nối loại gì để nó ra đầu AUX nhỉ?
Cụ mua dây nối 3.5mm ra 3.5mm thôi. Chợ Giời bán đầy.

dungtrangauto

Xe đạp
bác mua cái usb 1gb trong đó có sẵn bộ phát FM....nghe nhạc thoải mái..:21::21:bác lên chọ trời, nhiều lắm(b)(b)

SGAT

Xe đạp
Hay quá em cũng muốn lắp thêm ổ cắm USB cho con Civic của em theo đường AUX để nghe nhạc .Cụ thể làm như thế nào ,có bác nào biết tư vấn cụ thể (bằng hình ảnh) cho em với ,em sẽ tự làm xem sao

dangtaplai_cv

Xe đạp
kính các cụ, các cụ chi cho em cách lắp usb qua đường AUX với, có cái này đỡ phải ôm theo chồng đĩa

anzure

Xe hơi
Em mua cái FM Transmitter, nghe cũng hay chứ đâu có đến nỗi còn có 32kb đâu. Cái này tiện cái đỡ phải dỡ táp lô.

AlexDo

Xe điện
Website
www.facebook.com
Bộ FM Transmitter của em múc về ko bị loẹt xoẹt gì cả, âm thanh nghe khá ổn, chấp nhận đc, nén file khoảng 192kbp trở lên thì ngon lành, âm thanh FM ST ! Trc em cũng định qua bác Khôi làm quả dây AUX lòi thòi ra, nhưng lại ngại tháo taplo nên hì hục sợt trinh trên amazon & ebay xem mấy anh Tây review cái FM transmitter nào ngon thì múc về ! Cuối cùng kết quả tạm ổn, đảm bảo mỹ thuật và ko phải thi công gì cả.(b)

Cụ cho em hỏi sao nghe cái nhạc của VOV cũng thấy ST mà ối giồi ôi chất lượng dã man lởm luôn, em chạy KM có dây AUX cắm Ipod yên tâm hẳn, chả kém CD mấy

nhulong

Xe điện
Website
www.teckey.com
Cụ cho em hỏi sao nghe cái nhạc của VOV cũng thấy ST mà ối giồi ôi chất lượng dã man lởm luôn, em chạy KM có dây AUX cắm Ipod yên tâm hẳn, chả kém CD mấy
Em chả hiểu đc, dưng mà em nghe thấy cũng ổn, tuy ko bằng burn mp3 vào cd để nghe nhưng mà thấy cũng ST ổn đấy chứ. Chắc do tai em tai trâu quá !

antoniodung

Xe tải
Cụ nào có số đt cụ khôi 1A trần thánh tông ko cho em

viet_phat

Xe tăng
TN Kinhđô 93 Lò Đúc & Số 8 LêQuangĐạo,MỹĐình
Website
phutungoto.vn
Các cụ tư vấn giúp em với: Tình hình là qua một thời gian sử dụng ổ đĩa nghe nhạc, em thấy rất bất tiện và không enjoy tí nào. Em muốn lắp thêm ổ cắm sử dụng USB cho em Cìvịt AT 1.8 (2009) để nghe nhạc, cụ nào biết thì tư vấn giúp em nhé! Có cả địa chỉ lắp thì càng tốt ạ. Tks các Cụ nhiều:6:
Vâng, :6:mỗi Cụ cho một ý kiến khiến em hiện giờ không biết phải chung kết thế nào? Túm lại thì chọn cái nào hả các Cụ?*-)

Theo em, mợ nên cấy thêm công AUX nữa, kết nối với DVD theo xe là ok rồi.