Lắp thêm dải led vào đèn pha Lacetti Ex lien doanh

leduytrung90

Xe đạp
Chào các bác...
nhà e mới có xe nên chưa có nhiều kinh nghiệm trong chuyện độ xe :"> ...xe nhà e xếp vào dạng còm và đèn trông có hơi cổ cổ...nên e tính lắp cho e nó 1 dải led dưới đèn pha.. e không biết lắp xong có BÙM hay bị các chú tuýt còi k :-s ??? Bác nào có kinh nghiệm xin chia sẻ cho e ạ....Thanks các bác nhiều !! Gia đình xin chân thành cảm ơn và hậu tạ...hí hí ^:)^

heli

Xe tăng
Ko bùm ko việt vị chỉ là làm như nào lắp loại gì và có ra gì ko thôi bác ơi

Ledtechvn_lhl

Xe tăng
Website
ledtechvn.com
Cụ muốn lắp dải mí có thể tham khảo mấy mẫu mí dưới đây.
- Dải mí o-block:

- Mí dạng khối:

Ngoài ra cụ nên độ thêm bi xenon cho sáng đi lại an toàn hơn cụ ạ.
Nhà cháu làm rất nhiều đèn rồi chưa thấy ai bị bắt vì độ đèn cả ^^

Một phương án nữa là cụ cất bộ đèn pha nguyên bản đi thay bằng bộ đèn pha LED nguyên bộ cho Chevrolet Lacetti/Cruze kiểu Audi

Cụ cần tư vấn thêm cứ alo cho cháu nhé: 0985 128 674 ( Hưng )

Chỉnh sửa cuối:

leduytrung90

Xe đạp
ui...thank cụ nhìu lắm nhưng.......xe iem là Lacetti EX chứ k fai Lacetti SE hay Cruze.... nhưng dù sao cũng thanks các cụ nhìu lắm.... Vodka !!!!

Ledtechvn_lhl

Xe tăng
Website
ledtechvn.com
ui...thank cụ nhìu lắm nhưng.......xe iem là Lacetti EX chứ k fai Lacetti SE hay Cruze.... nhưng dù sao cũng thanks các cụ nhìu lắm.... Vodka !!!!
Lacetti EX làm dải led mí như thế cũng rất đẹp cụ ạ. Nếu cụ tiện đường ghé qua cửa hàng cháu tư vấn trực tiếp cho là tốt nhất ^^

locbuon2003

Xe đạp
Độ lên nhìn xe khác liền hén ... rất đẹp ... long lanh quá

leduytrung90

Xe đạp
Lacetti EX làm dải led mí như thế cũng rất đẹp cụ ạ. Nếu cụ tiện đường ghé qua cửa hàng cháu tư vấn trực tiếp cho là tốt nhất ^^
oh oh vậy ah. cụ đã làm con nào show ae coi fat'....nhất định tgian tới sẽ wa cửa hàng cụ ngó nghiêng :))

bizicafe

Xe tăng
Cho em hỏi cụ Ledtechvn_lhl tí, nếu thay bộ đèn nguyên bản bằng đèn Led thế này thì liệu có ảnh hưởng gì đến vấn đề điện đóm cháy nổ không nhẩy? Và giá cụ kê trên web của cụ là giá cho cả bộ đèn trước + sau hay chỉ có 2 đèn trước, hay chỉ có 1 đèn trước ạ? ;;)

Ledtechvn_lhl

Xe tăng
Website
ledtechvn.com
Cho em hỏi cụ Ledtechvn_lhl tí, nếu thay bộ đèn nguyên bản bằng đèn Led thế này thì liệu có ảnh hưởng gì đến vấn đề điện đóm cháy nổ không nhẩy? Và giá cụ kê trên web của cụ là giá cho cả bộ đèn trước + sau hay chỉ có 2 đèn trước, hay chỉ có 1 đèn trước ạ? ;;)
Chào cụ, thay bộ nguyên bản bằng đèn bộ đèn LED không ảnh hưởng gì đâu cụ ạ. Giá trên web của bộ Đèn pha LED nguyên bộ cho Chevrolet Lacetti/Cruze kiểu Audi này là giá đôi đèn pha phía trước thôi. Cụ lắp thêm cả bộ Đèn hậu LED nguyên bộ cho xe Lacetti Premiere/Cruze này nữa thì không còn gì để chê :D

bizicafe

Xe tăng
Chào cụ, thay bộ nguyên bản bằng đèn bộ đèn LED không ảnh hưởng gì đâu cụ ạ. Giá trên web của bộ Đèn pha LED nguyên bộ cho Chevrolet Lacetti/Cruze kiểu Audi này là giá đôi đèn pha phía trước thôi. Cụ lắp thêm cả bộ Đèn hậu LED nguyên bộ cho xe Lacetti Premiere/Cruze này nữa thì không còn gì để chê :D
Vâng, cảm ơn cụ, để em ngâm kíu thêm có gì ới cụ. Mà của em là fò té cơ.

hoangmarl

Xe hơi
Cụ cho xin cái giá pha kiểu audi v2 và đèn hậu led, em ngâm cứu xem có đủ xèng ko

soc bo

Xe buýt
độ đèn thường chẳng bị thổi đâu cụ. cứ yên tâm mà làm. nhưng đừng làm chói mắt xe đi ngược chiều như mấy bố lắp xenon vào chóa zin của xen nên tóe tòe loe ra là ok

Thanh_Binh

Xe điện
Độ vòng angel eyes kiểu BMW, dải led mí khối cụ báo giá cho e để e về xin tiền bà cả.

OtoPro.net_lhl

Xe tăng
Website
otopro.net
Độ vòng angel eyes kiểu BMW, dải led mí khối cụ báo giá cho e để e về xin tiền bà cả.
Như đã trao đổi, cụ cứ sắp xếp thời gian qua cháu nhé hehe. Vấn đề đăng kiểm cụ cứ yên tâm nhé bên cháu độ rất nhiều xe rồi ạ.