Lấy Phò G mới từ hãng về, thất vọng :(

Salonauto

Xe hơi
Cụ có v2 mới là sướng rồi, em toàn fải de v2 đã có ít nhất 1 đời chồng nè[-X

vietdungtoyota

Xe máy

otothanglong

Xe điện
Sau bao ngày mong mỏi, không nghĩ chiếc Fortuner G lại ồn thế không biết. Mới chạy từ Hãng về nhà tầm 30km trên con đường đẹp thơ mộng dọc biển Đà Nẵng mà ồn ghê, cứ tưởng như vùng sâu vùng xa đồi núi hẻo lánh, không biết xe chưa chạy hết roda hay do e k bik chạy hay do e là người kĩ tính trong khâu cách âm :( . Chiếc xe bồng bènh như con sóng dạc vào bờ :( . E đã chạy qua chiếc Santafe 2009 dầu 2 cầu, êm ngọt xớt mà sao chiếc này khủng bố thế k bik :( , hay e đã quen với máy xăng. Các cụ cho ú kiến giúp e cải thiện với. Dù kinh doanh nhưng đây là chiếc đầu tiên về phuc vụ gia đình, bản thân và kinh doanh nên độ hài lòng tụt dốc ghê
Cụ thật dũng cảm cưới về xong mới chê ỏng chê eo, li dị ngay đi cụ:D

otothanglong

Xe điện
Lúc mua cụ không chạy thử hở. Lưu ý với bác dòng FT biệt danh vua lật, bác dùng hết sức cẩn thận nhé.
Nói thật cụ đừng giận nó lật với những thằng ngu ngồi ôm vô lăng thôi, chứ bao người đi có sao đâu. Mà cụ cũng có vấn đề về sức khoẻ hay sao ?, em chưa thấy ai nói nó là Vua Lật cả:D

SmallRiver

Xe điện
Kinh doanh dùng con này là đúng rồi. Mua con xe hãng khác khách không đi đâu!

enghoang

Xe buýt
Thằng cu em ở VP hôm ngồi hàng thứ 3 Inova của VP vẫn khen Inova đỡ ồn hơn con C200 2014 của nó đang dùng.

Nguyên Apple

Xe đạp
Website
hoianbudgetcarrental.com
Chia buồn cùng cụ chủ, cơ mà cụ kinh doanh thì cháu nghĩ cũng hợp lý. Fortuner cháu kết nhất không gian rộng rãi. Nhà cháu đi gia đình, đợt trước cũng test Fotuner chán chê nhưng cuối cùng quyết Sò DATH.
Sò dầu ngon không bác? Cách âm ra sao hè? Máy êm k bbá
Cụ này chém vãi nhỉ?
Sao chém bác. Đợi thứ 2 lấy số xomg lăn bánh. Sẽ trải nghiệm tiếp :(
E đi đường nhựa nhưng nhiều ổ gà nhỏ, đường sần sùi mà tiếng ộn lốp cin altis 2014 nghe đau đầu quá, nội thất thì nge tiếng ghế cựa cứ loạch xoạch, hơi chán xe này,hic, máy thì êm bốc
altis mà vậy thì xe nào ngon nữa hè., chán ghê

Nguyên Apple

Xe đạp
Website
hoianbudgetcarrental.com
Có mấy lời với cụ:
1. Tầm tiền này mà cần cao to, thoáng, rộng, chạy tiết kiệm, bảo dưỡng rẻ thì FT G là số 1 rồi.
2. Nếu thích máy dầu thì chọn Toy là sai lầm lớn vì Toy ko mạnh về máy dầu. Cụ nên chọn Hyundai/ Kia hoặc Ford sẽ tốt hơn.
3. Nếu về giữ giá thì dòng Suv tại VN chỉ có Santafe là số 1 về giữ giá. Còn FT thì chưa có tuổi về khoản này.
4. Một đc cơ quan em: trước chạy Zace GL, năm 2008 đổi FT G, chạy được năm bán vì ồn quá, chuyển sang FT V cũng được năm lại tống đi vì nó ăn uống khiếp quá. 2011 mua con Santafe đời 2009 bản Mlx 2.0 đến đợt vừa rồi đổi sang Sorento 2015. Anh ấy kết luận xanh rờn: đã Suv máy dầu nên chọn Santafe, ít tiền hơn thì chọn đàn em của nó là Sorento chứ đừng mua Toy máy dầu.
Kl: với tầm tiền của cụ, FT G là chuẩn rồi. Vì STF thì quá đắt, bản rẻ nhất cũng tỏi mốt chưa đk. Sorento 1,1 tỷ cả đk. Cụ có cố được ko?
1 tỷ 1 thì dễ mà . Vì giờ mới ra biển đã 1 tỷ 050 đẩy đủ bảo hiệm thân vỏ lệ phí các thứ. Xe giá gốc 932tr . Chán ghê. K vì kinh doanh là chả bao giờ lấy chiếc này :(

Nguyên Apple

Xe đạp
Website
hoianbudgetcarrental.com
Cụ có v2 mới là sướng rồi, em toàn fải de v2 đã có ít nhất 1 đời chồng nè[-X
@@ e cũng ước như cụ mà bô lão k cho mua xe cũ :(
Bây giờ cụ mua rồi thì biết làm sao cứ để đi thôi cụ ah, nếu cụ thich đi êm ái không ồn an toàn thì cụ mua xe Highlander thì không có gì phải chê cụ ah. Trước đó cụ đi máy dầu bao giờ cũng ồn hơn máy xăng chứ. Xe trong nước không duyệt được cụ ah.
Đã biết sẽ ồn mà không ngờ ồn như vậy. Ù cả tay cho 1 tỏi . Nếu only for family. Chắc chắn sẽ sorento or santafe :( . Buồn ghê. Thật là thất vọng.
Nói thật cụ đừng giận nó lật với những thằng ngu ngồi ôm vô lăng thôi, chứ bao người đi có sao đâu. Mà cụ cũng có vấn đề về sức khoẻ hay sao ?, em chưa thấy ai nói nó là Vua Lật cả:D
Tièn công sức của bô lão. Mình kinh doanh nên tạm lơ lơ vậy :( . 5 năm sau đủ lực. Làm riêng con vậy :(

Nguyên Apple

Xe đạp
Website
hoianbudgetcarrental.com
Thằng cu em ở VP hôm ngồi hàng thứ 3 Inova của VP vẫn khen Inova đỡ ồn hơn con C200 2014 của nó đang dùng.
Ngồi hàng ghê sau thử c200 2009. Thấy êm ru mà he. K lẽ 2014 tệ hơn. Thèn innova hàng ghế sau của đời mới ngon, thấy ổn, k ồn.

ducletrung

Xe container

Ni no Kuni

[Tịch thu bằng lái]
Toy mua vể là để bán đi giữ giá mà cụ. Có phải để phục vụ cụ đâu mà chê. Chạy được là ok rồi. Cụ mỗi lần lên xe cứ nghĩ là dùng 3 năm bán lại mất có tí là hết thấy ồn và bồng bềnh ngay cụ nhé.
Santafe tuổi gì, đi thì sướng hơn phò tủn đấy nhưng bán lại xe hàn mất giá lắm, ở Xứ mình thờ toy là chuẩn rồi cụ ơi.
Chúc mừng cụ đã có lựa chọn sáng suốt.

Kh_Ch

Xe hơi
Tưởng xe này ngon mà, nhiều người thik

thuandd

Xe buýt
cái này đúng tâm trạng này :D
Cụ ấy công nhận rồi nhá ....:D:D:D
Cụ có dịp du lịch Đà Nẵng - Hội An. Con đường 5 năm rất êm ái. Học tài chính, làm lễ tân - xin chạy xe thêm - trải qua Aveo hạng B cũng k ồn như vù tai - cerato koup 2 cửa 3 chiếc , thưe đi chơi thường xuyên - santefe 2009 2 cầu máy dầu của khách sạn kiêm công ty xây dựn nên có loại xe này - ford everest 2008 hay 2009 gì đó, cũng ồn như con for này. Con cruze ls của thèn bạn, êm ái đầm xe, con innova 2006 thuê lúc mới đc cấp bằng, ù y changcon này :( ... Đánh giá khách quan
Em that với cụ nhé, nếu cụ Dìm hàng câu Like em không bàn .... Em thấy cụ Học cao, hiểu rộng đi rất nhiều loại xe, thế mà bỏ ra hơn tỷ bạc mua cái xe mà không đi thử, không tham khảo, không mục đích sử dung. Theo em bác bán mịa nó đi giá Hiện tại Santafe giá khoảng 1,5 tỏi, Everet cũng thấy định giá khoảng đấy, Bù thêm tý tiền làm con đúng ý khỏi phải lên đây than thở, người nào thông cảm họ không nói gì, người không thông cảm người ta chửi đồ Ngu có tiền mà éo biết tiêu.

Chỉnh sửa cuối:

AlexDo

Xe điện
Website
www.facebook.com
Cụ ấy công nhận rồi nhá ....:D:D:D

Em that với cụ nhé, nếu cụ Dìm hàng câu Like em không bàn .... Em thấy cụ Học cao, hiểu rộng đi rất nhiều loại xe, thế mà bỏ ra hơn tỷ bạc mua cái xe mà không đi thử, không tham khảo, không mục đích sử dung. Theo em bác bán mịa nó đi giá Hiện tại Santafe giá khoảng 1,5 tỏi, Everet cũng thấy định giá khoảng đấy, Bù thêm tý tiền làm con đúng ý khỏi phải lên đây than thở, người nào thông cảm họ không nói gì, người không thông cảm người ta chửi đồ Ngu có tiền mà éo biết tiêu.
Có đk thì thêm 2 tỉ nữa mua Land mới đi a :D

Manh Nam SHBC

Xe buýt
Cụ yên tâm mà chạy dòng toyota thần thánh bền lắm, đặc biệt là túi khí... ồn thì cũng không sao đâu vì toyota đăng ký bản quyền độ ôn đặc trưng rồi :))
Cụ không thích ồn thì làm cách âm và thay lốp mic.. là ok

HUNGSMUN

Xe container
CỤ tìm ông nào nặng tai mà gả đi, tai cụ thính chắc là không chịu được rồi.:))