[Funland] Lấy vợ cách khoảng 15t

Trạng thái
Thớt đang đóng

Dream Tàu 2000

[Tịch thu bằng lái]
Chào các cụ, nhân có thớt lấy vợ cách nhau 2 thế hệ em cũng xin chia sẻ chuyện thật của em:

Do mải mê cv, c/s lại gặp nhiều trắc trở (chắc ít ai rơi vào như em, do ngoại cảnh) . Giờ mọi thứ mới ổn định, nhà cửa ổn định ở HN (em dân tỉnh và giờ ở HN), em trẻ so với tuổi (do ăn uống sinh hoạt thể thao tốt, chưa ai đoán đúng tuổi thật em cả)

Đầu năm nay em mới bắt đầu gặp gỡ tìm hiểu (với tuổi em nhiều ng nói là: đã hơi muộn :) ), em phải chọn từ 15t trở về vì khoảng cách gần mình gần như có gđ hết hoặc đi cạnh em thì so với em họ lại khá già.

Em chỉ lăn tăn mỗi chuyện đó: (xes) nếu lấy vợ khoảng cách là 15t thì có ổn không?

Mong các cụ chia sẻ nghiêm túc ạ
đấy cũng tùy suy nghĩ của cụ thôi

MDPlaza2

Xe hơi
Gấu em kém 12t đây, vẫn rất ổn (em sn 76) về mọi mặt. Nhưng kém 15t có khi em lại ko kham nổi :)

Haidagon

Xe tải
Cách 15 tuổi nhưng tiền lương có cách 15 lần không, nếu được theo em cụ không phải lăn tăn gì, còn cách 1,5 lần lương thì không nên à

TuyPhong03

Xe tải
Hiện tại là ổn ko vấn đề j đâu cụ, e gặp nhiều trường hợp 40 lấy 25. Có điều nếu cụ muốn lâu dài thì phải duy trì tập luyện ăn uống khoa học, tránh lúc 60 chân yếu tay mềm nhé.

Xe gòng

Xe điện
cách 15 tuổi thì ko chiều nổi các cháu đâu, lấy cháu 28 ~ 30t là đẹp rồi!! Sẹc tốt mà đã biết lo toan...

chaybo135

Xe hơi
Chào các cụ, nhân có thớt lấy vợ cách nhau 2 thế hệ em cũng xin chia sẻ chuyện thật của em:

Do mải mê cv, c/s lại gặp nhiều trắc trở (chắc ít ai rơi vào như em, do ngoại cảnh) . Giờ mọi thứ mới ổn định, nhà cửa ổn định ở HN (em dân tỉnh và giờ ở HN), em trẻ so với tuổi (do ăn uống sinh hoạt thể thao tốt, chưa ai đoán đúng tuổi thật em cả)

Đầu năm nay em mới bắt đầu gặp gỡ tìm hiểu (với tuổi em nhiều ng nói là: đã hơi muộn :) ), em phải chọn từ 15t trở về vì khoảng cách gần mình gần như có gđ hết hoặc đi cạnh em thì so với em họ lại khá già.

Em chỉ lăn tăn mỗi chuyện đó: (xes) nếu lấy vợ khoảng cách là 15t thì có ổn không?

Nếu bác vẫn khỏe (mà theo em bác lên đi kiểm tra xem sức khỏe của mình như nào? kiểm tra luôn cả sức khỏe sinh sản) mọi thứ ok thì bác hoàn toàn yên tâm. Cũng phải lưu ý với bác là khi bác lấy vợ mà trẻ thì ham muốn của vợ trẻ nó sẽ cao, thời gian khá dài, bác chỉ cần có sức khỏe thì mọi việc ok hết!
Còn nếu bác yếu hoặc không chịu nổi nhiệt thì em tin là bác sẽ dễ bị bỏ rơi (hoặc cảm thấy tự hụt hẫng)! (nhưng cái này nó cũng còn tùy vào độ ham muốn của vợ bác thế nào sau 1 thời gian đã con cái rồi).
Mong bác giữ sức và tự tin để vượt qua chính mình!
Quan điểm là em ủng hộ bác vợ trẻ!

huongtran.hvnh

Xe hơi
Cụ nên lấy tầm tuổi cháu là đẹp nhất =)) cháu vẫn độc thân nhé ạ

whereismydream

Xe đạp
ngày xưa con gái 22 23 đang còn trẻ nhưng giờ tầm đó đang còn muốn tung tăng, trừ khi lấy được người cửa trên chứ bình thường ôm một ông già dù đk kinh tế tốt cũng vẫn luôn có tư tưởng núi này núi nọ sang trai đẹp cao ráo hàn xẻng
Những trường hợp đó thì nên cho out luôn để các em đó tìm bến đỗ là các giai hàn xẻng. Em lăn tăn là những người có ý định nghiêm túc với mình thôi cụ

whereismydream

Xe đạp
Cụ thấy thế là lạ ạ :(
Buồn cuời có nhiều em trên zalo sn 91 năm nay gần 30 rồi , bảo em chưa từng nhận lời yêu ai , em chưa dắt ai về nhà , định mệnh em nó chứ
Không phải lạ, mà bản thân các cụ ấy gặp nhiều trường hợp "lưỡi không xương", nên có thể bức xúc
Như em ngày xưa trọ nhà chủ, con gái rất ăn chơi, nhưng bà chủ thích gả cho em. Em ấy nay ngủ thằng này, mai thằng khác,...nhưng khi về nhà, gặp em thì luôn buông các câu kiểu như: "em là mẫu ng truyền thống, em thích cs gđ..." đại loại vậy

fanmu1234

Tháo bánh
Hiện tại là ổn ko vấn đề j đâu cụ, e gặp nhiều trường hợp 40 lấy 25. Có điều nếu cụ muốn lâu dài thì phải duy trì tập luyện ăn uống khoa học, tránh lúc 60 chân yếu tay mềm nhé.
Lấy vợ cách 15 tuổi thì đa số cứ xác định là mọc sừng khi về già

Lúc ấy chồng 60-65 cao huyết áp, tiểu đường, tim mạch, gút

Lúc ấy vợ mới 45-50 còn hừng hực.

Em biết có bà bây giờ 55 vẫn nước nôi đầy đủ =))=))=))

Xe nội lước

Xe container

Ng như cụ thì k đáng lo đâu ạ...bạn em 46 ,anh ấy gầy nhưng phu nhân kém 10 kh đáp ứng nổi..anh ấy tâm sự gia đ k vui vì anh hay phải ăn thêm ngoài bữa ở nhà..

vandinh

Xe container
Trạng thái
Thớt đang đóng