[Funland] Lấy vợ có sướng không các cụ !!!!

Yeuaibaygio

Xe container
Cụ thớt vẫn chưa chốt được à?
Cụ kiếm 1 cô góp gạo thổi cơm chung, ưng nhau thì cưới, không lại giải tán.

LãoHổ 110i

Xe hơi
Em hơn 30t đang chịu áp lực từ gia đình chưa lấy vợ. Vì khả năng tán gái của em kém (chỉ biết nhắn tin chúc ngày mới. Em ăn chưa. Chúc ngủ ngon. Gọi điện chẳng biết nói gì cho hay) Các cụ cho em kinh nghiệm từ tán.. cưới...ở chung ạ.
Lấy vk sướng chứ cụ mạnh mẽ lên cụ

dracula_bg

Xe điện
Lại nhớ ngày em độc thân chẳng khác gì cụ thớt mấy, bình thường kể cả người thân hay bạn bè gọi đt hay nt chẳng biết nói gì, tán gái cũng ko biết cách nốt, thế mà gặp gấu ko hiểu sao em hót dai kinh, em gọi đt nói chuyện mà đến nỗi tổng đài nó tự cắt phải gọi lại đến 2 lần liền. Tài tài là.

LãoHac88

Xe buýt
Lại nhớ ngày em độc thân chẳng khác gì cụ thớt mấy, bình thường kể cả người thân hay bạn bè gọi đt hay nt chẳng biết nói gì, tán gái cũng ko biết cách nốt, thế mà gặp gấu ko hiểu sao em hót dai kinh, em gọi đt nói chuyện mà đến nỗi tổng đài nó tự cắt phải gọi lại đến 2 lần liền. Tài tài là.
Đúng người đúng thời điểm cụ nhi.

Bimmer

Xe điện
Cũng sướng cũng khổ nhưng mà không lấy là không xong đâu

Qualcomaptx

Xe tăng
Em hơn 30t đang chịu áp lực từ gia đình chưa lấy vợ. Vì khả năng tán gái của em kém (chỉ biết nhắn tin chúc ngày mới. Em ăn chưa. Chúc ngủ ngon. Gọi điện chẳng biết nói gì cho hay) Các cụ cho em kinh nghiệm từ tán.. cưới...ở chung ạ.
Em có một ng em trong SG rất đào hoa,thay vợ như thay nhớt- cứ mỗi năm một e.Cuối cùng,cưới một e cả làng đều...chê.Nó có ông anh ruột thì ngược lại,38 tuổi chưa đc cái gì😒.May thay,ông này vừa kiếm đc ny.Bà này chỉ đạt đc 1 chỉ tiêu- đẻ đc😋