Lễ hội hoa tại ĐÀ LẠT

phuongnam

Xe tải
Xin gửi các bác 1 vài hình ảnh về lễ hội hoa đang được tổ chức tại ĐÀ LẠT

Doanvien

Xe container
Website
www.facebook.com
Xấu hổ quá đi mất, là ng Đà Lạt mà ko làm được cái topic về Festival Hoa của quê hương mình.
Được 2 ngày cuối tuần phải đi học suốt..
Nhà Dũng Khọm lặn lội từ Hà Nội xa xôi vào mà cũng ko thu xếp gặp được, chỉ ghi lại lời nhắn nhờ khách sạn chuyển giúp.
Tối đến ra tham dự Lễ Khai mạc mà đông quá, chen chúc mãi thì khai mạc mất tiêu, lủi thủi làm ly sữa rhum cho ấm người ngắm 15 phút pháo bông, lại lang thang xong về...
Mai lại phải đi làm...
Xin lỗi các pác OF!

NGUYENNGOC

Xe tải
Chà, cái bác phươngnam này nhanh tay thật, đã có ảnh lên rồi cơ đấy. Tối qua khai mạc em cũng ở Đà Lạt, dưng mà người đông kinh không sao chen nổi.Em vừa về đến nhà xong (em ở Phan Rang) cơm nước xong vào mạng đã thấy topic của bác rồi (hehe chắc sợ để lâu có người post mất)
@Doanvien: Bây giờ em mới biết bác là dân ĐL đấy. Hic
@All: nếu bác nào có dịp qua miền biển quê em thì ới em một tiếng nhé. Hân hạnh đón tiếp

Tít Thò Lò

Xe máy
Hội con bọ cũng đi ĐL đấy, anh em nào có hình thì up lên cho có không khí. Năm nay 3 bánh chưa mạnh nên BTC chưa ngỏ nhời, hy vọng lần sau hội 3 bánh đã ổn định, sẽ tham gia cho thêm phần hoành tráng.

Mic71

Xe buýt
Ảnh đẹp quá bác Phương Nam, Vote bác.
Nhà Khọm hoá ra đi ĐL săn ảnh hả.
Bác Doanviên, bác Nguyenngọc :hy vọng sang năm được hội ngộ với các bác ở trong đó

Doanvien

Xe container
Website
www.facebook.com
Vâng, có khi nhà Khọm đi săn ảnh đấy!
Tiếc quá...
Thôi trong vòng mấy ngày tới thu xếp thời gian đi làm vài tấm cho có không khí..
Có chụp mà ban đêm, máy còi nên chả thấy gì, chỉ thấy tối thui!

NGUYENNGOC

Xe tải
Hôm ở ĐL em thấy cả con "bò" vàng vàng biển 50Z đấy. Thú thật nghe các bác bình phẩm nhiều rồi nhưng là lần đầu tiên em được nhìn tận mắt đấy. Đẹp hơn trên ảnh nhiều. Tiếc là chỉ được ngắm bên ngoài... .

Doanvien

Xe container
Website
www.facebook.com
Hội con bọ cũng đi ĐL đấy, anh em nào có hình thì up lên cho có không khí. Năm nay 3 bánh chưa mạnh nên BTC chưa ngỏ nhời, hy vọng lần sau hội 3 bánh đã ổn định, sẽ tham gia cho thêm phần hoành tráng.
Ko biết pác Hùng VW (nhà Bùi Đình Túy) có lên ko?
Gọi mãi mà ko được, sóng với chả di động!

Doanvien

Xe container
Website
www.facebook.com
Hôm ở ĐL em thấy cả con "bò" vàng vàng biển 50Z đấy. Thú thật nghe các bác bình phẩm nhiều rồi nhưng là lần đầu tiên em được nhìn tận mắt đấy. Đẹp hơn trên ảnh nhiều. Tiếc là chỉ được ngắm bên ngoài... .
Xe đẹp lên em chỉ thêm chán sống: Lambor 50Z 1333, BMW Z4, Porsche, Lexus LS460, LX, RX... BMW X5, Serie 7, Mini Cooper mui trần..
Haxaco tổ chức lái thử Mer C-class, hoành tráng..:D

THUNDER-VR

Xe tải
Website
www.ngochoangaudio.com
ảnh đẹp lắm bác phương nam ạ ! rất thời sự, nhưng ai ko đc trực tiếp xem thì xem hình bác chụp cũng cảm nhận sơ về không khí của lế hội ! vote bác phát ! hi
Bác DoanVien @ : buồn làm gì bác ơi ! còn nhiều dịp mà, em cũng như bác hôm rồi trên em có lễ hội cồng chiêng , đua voi.... mà em có chộp được tấm nào đâu , làm cắm đầu luôn ấy chứ ! mà Đà Lạt em vẫn chưa được đi bác ạ ! hy vọng có dịp dc du lịch đà lạt một phát ! hi voted!​

phuongnam

Xe tải
Chà, cái bác phươngnam này nhanh tay thật, đã có ảnh lên rồi cơ đấy. Tối qua khai mạc em cũng ở Đà Lạt, dưng mà người đông kinh không sao chen nổi.Em vừa về đến nhà xong (em ở Phan Rang) cơm nước xong vào mạng đã thấy topic của bác rồi (hehe chắc sợ để lâu có người post mất)
@Doanvien: Bây giờ em mới biết bác là dân ĐL đấy. Hic
@All: nếu bác nào có dịp qua miền biển quê em thì ới em một tiếng nhé. Hân hạnh đón tiếp
Em ở CAM RANH nè bác,cũng thỉnh thoảng ghé quê bác đấy,bữa nào ọp 1 cái nhé bác(b) (y)

Dũng Khọm

Xe điện
Tưởng nhớ
Người OF
@doanvienap : cảm ơn bác đã giúp đỡ , đợt này bác bận quá nên em tha , lần sau em lên nhất định off chai đấy nhé . Lần này em lên đó để offchai , săn ảnh là phụ , săn mẫu là chính , hehe
@phuongnam : ảnh đẹp bác ợ , lần này em chụp phim , chắc phải mấy hôm nữa mới có ảnh góp vui cùng bác

Doanvien

Xe container
Website
www.facebook.com
@Thunder: e tưởng có mình em, ra pác cũng thế... Cứ cắm đầu cắm cổ chả biết tí gì về Lễ Hội cả! Hôm nay chạy ngoài đường mà CSGT hết chặn đầu này tới chặn đầu kia, mọi bữa em đi làm có 10 phút, hôm nay mất cả 20-25 phút! Hehe, lúc nào lái F1 lên pác!
@phươngnam: okie pác, khi nào lên ọp 1 phát nhỉ!
@Dungkhom: dạ ko có gì mà pác cảm ơn hoài thế? Lời nhắn của em pác có nhận được ko? Hẹn pác 1 ngày gần nhất nhé! Mau scan hình rồi cho e coi với!

adco

Xe điện
Trời nắng tốt sao hình của bác phươngnam cứ mờ mờ nhỉ.
Hôm qua em coi TV thấy có cảnh 1 chiếc taxi kéo 1 chiếc xe hoa đi diễu hành, chắc xe hoa bị hư vào giờ chót, bôi bác khg thể tả