Lên Xenon - Không guơng cầu cho SH...

Mr_Kid

Xe tăng
Chào các bác...
Sau 1 thời gian suy nghĩ, em quyết định sẽ lên đèn xenon cho con SH Việt 125 của em. Tuy nhiên, vấn đề ở đây là em không biết ở đâu có thể mua được đồ xịn.
Hôm trước hỏi mấy a ở phố Huế, đều nói là hàng tàu hết, bảo hành 3-6 tháng tùy nơi và tùy số tiền.
Rất mong các bác biết đựoc ở đâu bán xenon chuẩn, hàng xin thì cho em xin cái địa chỉ với ạ. E xin chân thành cảm ơn

ducanh91

Xe điện
Chào các bác...
Sau 1 thời gian suy nghĩ, em quyết định sẽ lên đèn xenon cho con SH Việt 125 của em. Tuy nhiên, vấn đề ở đây là em không biết ở đâu có thể mua được đồ xịn.
Hôm trước hỏi mấy a ở phố Huế, đều nói là hàng tàu hết, bảo hành 3-6 tháng tùy nơi và tùy số tiền.
Rất mong các bác biết đựoc ở đâu bán xenon chuẩn, hàng xin thì cho em xin cái địa chỉ với ạ. E xin chân thành cảm ơn
Bác wa phố huế mua 1 bộ xe-non balast mỏng ,bóng 6000k rùi về tự lắp lấy đơn giản thôi bác ak . Trc e cũng chơi xe-non lắp bộ đó hơn 1nam co sao đâu :D

shopdangviet

Xe buýt
Chào các bác...
Cụ thêm ít tiền làm cái gương cầu cho đỡ chói mắt ng đi đường @@, ai mà dùng xe non k gương cầu kiểu gì cũng bị em đá pha đèn rọi thẳng vào mắt =))

Mr_Kid

Xe tăng
Bác wa phố huế mua 1 bộ xe-non balast mỏng ,bóng 6000k rùi về tự lắp lấy đơn giản thôi bác ak . Trc e cũng chơi xe-non lắp bộ đó hơn 1nam co sao đâu :D
Giá rổ thế nào cụ nhỉ....

Buratino88

Xe hơi
cụ ship hàng trong SG ra chất lượng ok hơn..bác tham khảo sạp SaiGonShop,VIETTUAN ếy..chất lượng ok lắm.xài hàng philips ếy..xe bác chỉ cần lắp vào là chạy thôi, ko cần thay tháo gì đâu..e ko nhớ xe bác là điện bình hay điện máy..nếu là điện bình thì cứ cắm vào rồi chạy thôi.

Buratino88

Xe hơi
mà bác xài loại gật gù, đừng xài loại mẹ bồng con 1 xenon 1 halogen..dễ ố chóa lắm ợ

Mr_Kid

Xe tăng
400k thì phải cụ ak ! bh 6 tháng :D
Vậy ah` cụ. Vì em không ở HN, sợ mua phải hàng nó kém chất lượng mất việc lắm cụ ạ
cụ ship hàng trong SG ra chất lượng ok hơn..bác tham khảo sạp SaiGonShop,VIETTUAN ếy..chất lượng ok lắm.xài hàng philips ếy..xe bác chỉ cần lắp vào là chạy thôi, ko cần thay tháo gì đâu..e ko nhớ xe bác là điện bình hay điện máy..nếu là điện bình thì cứ cắm vào rồi chạy thôi.
Xe em điện bình, vì chưa nổ máy mà đèn xe em vẫn sáng mà. E hơi mù tịt về khoản điện đóm, cụ có thể giới thiệu em nên mua loại nào trong mấy cái sạp cụ tư vấn ko
mà bác xài loại gật gù, đừng xài loại mẹ bồng con 1 xenon 1 halogen..dễ ố chóa lắm ợ
Hic, em đang định mua loại mẹ bồng con...

kasay

Xe tải
em được cu em cho cái cầu của lexus đang định lên cho SH ko biết phải thêm những gì, các cụ tư vấn giúp em (Nếu không có gương cầu em cũng dứt khoát nói không với xenon)