Li vịt --- không như là mơ...

philongcar

Xe tăng

cái này đập vào mắt cụ lại ko thay =))
chưa là "nhập" đc rồi

MinPrince

Xe buýt
Kệ mợ người ta các cụ ợ :))...ai có đk cứ múc, ai chả có đk thì thôi..xe người ta làm gì là quyền của người ta :-??. Mà Li bỏ ra thêm 20tr kể cả cắt mợ mác Ie đi thì cũng xứng đáng...85 tr cơ mà :-? Bỏ tiền thế chả lẽ ko được gọi là xe xịn :)).

Mà xe là 1 chuyện, quan trọng là có xiền tiêu pha thoải mái hàng ngày :)). H thời đại là vào trạm xăng phải hô to: Em ơi đầy bình mới chơi =))

Nói chung là tùy...:))

Nhưng có một điều là các bác buôn bán làm giá kinh vãi...Có khi yên xe, tay xách rồi này nọ tăng nhanh mợ nó hơn giá đô, giá vàng....ngủ 1 giấc đã tăng lên 500k , ngày sau tăng 1-2 củ ~.~. Haizzzz

H em nhìn Li Việt thấy chả làm sao cả...ngon choẹt :)) hô hô hô//

AudiR

[Tịch thu bằng lái]
Website
vtc.vn
Cụ nối chân bộ vành vs cái thụt bao nhiêu đấy ợ ?

mrrocky

Xe buýt
Em thấy thay những gì cần thiết thôi đừng thay nhiều quá :|

Djhuy

Xe đạp
Bác này cắt chữ i.e à:)) trời sáng bác vẫn để đèn đầy đủ chứ...."Nhập" mà,tắt làm sao đc:))

Chỉnh sửa cuối:

Robertino

Xe tải
Thay tay xách + yên độ vưỡn là chuẩn :D

Djhuy

Xe đạp
=)) e cũng ko thích những ng cắt chữ ie lắm
Bác ý có xiền,có nhu cầu để nó đc đẹp như thiết kế của xe nhập thì anh em rất quý,nhưng để ngụy trang và đánh lừa mọi người đi đường đây là xe nhập thì em thật sự ko còn thích bác ý nữa rồi

loctai888

[Tịch thu bằng lái]
Website
www.facebook.com
Bác ý có xiền,có nhu cầu để nó đc đẹp như thiết kế của xe nhập thì anh em rất quý,nhưng để ngụy trang và đánh lừa mọi người đi đường đây là xe nhập thì em thật sự ko còn thích bác ý nữa rồi
cắt ra cũng chả sao cả,nhớ hồi xưa mấy mấy ông đi wave anpha đỏ cờ,sao ko để nguyên cái tem wave anpha đi mà cứ thích thay wave 110 làm gì =)),nói chung đấy là sở thích từng ng,họ cũng chẳng mong bác yêu quí họ đâu,mà bản thân họ cũng có yêu quí bác đâu =)),đúng là dân Vn có khác,chuyện gì cũng lôi ra được =))

Djhuy

Xe đạp
cắt ra cũng chả sao cả,nhớ hồi xưa mấy mấy ông đi wave anpha đỏ cờ,sao ko để nguyên cái tem wave anpha đi mà cứ thích thay wave 110 làm gì =)),nói chung đấy là sở thích từng ng,họ cũng chẳng mong bác yêu quí họ đâu,mà bản thân họ cũng có yêu quí bác đâu =)),đúng là dân Vn có khác,chuyện gì cũng lôi ra được =))
Nếu mà nói như bác:)) thì chắc bác cũng ko giống cái thằng dân "Vn" mà bác đang nói đâu nhỉ,tôi nx người ta vì đó là sở thích của tôi=)),tôi ko có quyền tự do ngôn luận à....Bác thấy tôi nx ngươi ta bác lôi tôi ra móc máy làm gì:-j đúng là 1 số người dân Vn,đầu óc ngắn não ko chịu nhăn nên hay lộn xộn

Chỉnh sửa cuối:

loctai888

[Tịch thu bằng lái]
Website
www.facebook.com
Nếu mà nói như bác:)) thì chắc bác cũng ko giống cái thằng dân "Vn" mà bác đang nói đâu nhỉ,tôi nx người ta vì đó là sở thích của tôi=)),tôi ko có quyền tự do ngôn luận à....Bác thấy tôi nx ngươi ta bác lôi tôi ra móc máy làm gì:-j đúng là 1 số người dân Vn,đầu óc ngắn não ko chịu nhăn nên hay lộn xộn
đúng là sở thích của ông rồi có ai nói gì đâu,thế việc comment của tôi cũng là sở thích của tôi =)) còn móc máy hay ko là do ông tự nhận đấy thôi,tôi có nói đích danh ai đâu,đúng là số 2 VN, mà số 2 về nhì đếch ai dám về nhất luôn =)) =))

codyamchen

Xe đạp
Sao ko thay nốt cái ốp bô đi hả cụ cho nó giống nhập,em ko thích lên đồ để giống xe nhập nói chung là chả giải quyết được vấn đề gì,để gần chục triệu tiền lên đồ đấy đổ xăng đi cho nó sướng,sao dân mình cứ phải bắt chước bằng được cái anh xe nhập mới lạ.
Cho = bạn = bè mà cụ,chả để làm cái j,thay đi có cái mác nhập chạy cho đỡ xấu hổ :D

codyamchen

Xe đạp
lại còn bóc cả chữ ie,thà dán chữ xe tôi là xe nhập đấy cho oách xà lách cụ ơi :bz,e sang bên Bike các cụ trong Nam chạy SH,toàn chế thêm công tắc tắt đèn vs chống phù bình,thế mà ngoài HN mình thì cứ thik có đèn sáng đi ban ngày mới oách,xong lại còn bật cả pha :-s
E cũng chả hiểu bác ợ,đông thì ko nói làm j,hè r mà cứ đèn pha bật ság như ngày mai lên thì cái xe nào chịu đc ợ

cupheu

Xe tăng
Em thề,hn đi trên đoạn tây sơn,2 chú SH việt đèo ny đèn sáng choang,lại còn bật pha,1 chú Li việt cũng bật đèn sáng choang,nhà cháu hỏi ông anh,ông ý bảo mày đíu bít gì,xe nhập đấy,công tắc tắt đèn đấy là để làm đẹp thôi,ko sử dụng đc >-)

conchimmuloa

Xe tải
Có xe Li việt để cắt còn hơn những bạn bãi rác không có xe như người ta GHen ănn tức ở đi nói người ta.Nước VN có những người thế này thì mãi ko phát triển là phải \m/ :))

conchimmuloa

Xe tải
Em mới thay vành trước 16' sao không thấy bị như CỤ chủ thớt nhỉ ;))

Mr_Lee

[Tịch thu bằng lái]
chết cười với mấy bác ở đây.....

EM MUA LI VỊT ---- ĐƠN GIẢN VÌ EM BIẾT NÓ KO HOÀN HẢO ----- KHÔNG HOÀN HẢO -----> ĐỘ CHO NÓ TỐT NHẤT TRONG KHẢ NĂNG CÓ THỂ.
CÒN CHỮ IE ---- SAO CÁC CỤ KHÔNG NGHĨ EM BỊ MẤT RỒI THAY TEM KHÁC NHỈ.......ĐẾN CÁI ỐP BÔ MẶT TIỀN NHƯ THẾ EM CHẢ THÈM THAY....THÌ NÓI GÌ ĐẾN CÁI VIỆC BÓC CHỮ IE RA AH.....

MÀ EM NÓI LUÔN, ÔNG NÀO ĐI LI VỊT CHẲ MUỐN LÊN VÀNH, LÊN LỐP, LÊN TAY XÁCH.....NHƯNG VẤN ĐỀ Ở ĐÂY LÀ TIỀN THÔI.....KHÔNG CHỊU ĐC NHIỆT CỨ ĐÂM CHÉM LINH TINH, CHẢ CÓ TÍNH XÂY DỰNG GÌ CẢ....

Chỉnh sửa bởi quản trị viên:

kureyonshin

Xe tải
Em thề,hn đi trên đoạn tây sơn,2 chú SH việt đèo ny đèn sáng choang,lại còn bật pha,1 chú Li việt cũng bật đèn sáng choang,nhà cháu hỏi ông anh,ông ý bảo mày đíu bít gì,xe nhập đấy,công tắc tắt đèn đấy là để làm đẹp thôi,ko sử dụng đc >-)
mời cụ ly vodka :))

mrrocky

Xe buýt
chết cười với mấy bác ở đây.....

EM MUA LI VỊT ---- ĐƠN GIẢN VÌ EM BIẾT NÓ KO HOÀN HẢO ----- KHÔNG HOÀN HẢO -----> ĐỘ CHO NÓ TỐT NHẤT TRONG KHẢ NĂNG CÓ THỂ.
CÒN CHỮ IE ---- SAO CÁC CỤ KHÔNG NGHĨ EM BỊ MẤT RỒI THAY TEM KHÁC NHỈ.......ĐẾN CÁI ỐP BÔ MẶT TIỀN NHƯ THẾ EM CHẢ THÈM THAY....THÌ NÓI GÌ ĐẾN CÁI VIỆC BÓC CHỮ IE RA AH.....

MÀ EM NÓI LUÔN, ÔNG NÀO ĐI LI VỊT CHẲ MUỐN LÊN VÀNH, LÊN LỐP, LÊN TAY XÁCH.....NHƯNG VẤN ĐỀ Ở ĐÂY LÀ TIỀN THÔI.....KHÔNG CHỊU ĐC NHIỆT CỨ ĐÂM CHÉM LINH TINH, CHẢ CÓ TÍNH XÂY DỰNG GÌ CẢ....
Vodka cho bác em cũng đang độ li vịt này :D