liberty viet mua dc 2 tháng di 3000km chet vành sau.di bh bat doi it nhất 1 tháng

@ cuoi xe dap

Đi bộ
thân chao các bác! tình hình là e tích cóp mãi mới có tiền mua e liberty việt.xe mới mua dc 2 thang dang di tu nhiên thấy dằng sau kêu cạch cạch.e di bh vao hang thì nó bảo hỏng vành sau.nó bảo tốt nhât và nhanh nhất là ra cho bán xe bảo no bh thay luôn cái khác.e nghe theo nó ra chỗ bán xe ,no lai bảo a dem ra ttbh o đây nó chỉ bán.e lai quay lai cho bh.no lại chỉ mình sang ttbh khác.sau cùng e ra 89 lê duẩn, no bảo nó nhận bh,nhung no chụp ảnh cái vành sau cua minh gủi lên cty .bao jio co đồ nó gọi diện cho minh dến thay.e dành chịu và hỏi nó khoảng bao lâu .thi no bao it nhat là 1 tháng hoặc có khi 2 tháng.e bức xúc quá mà ko? biết làm sao.danh vao dây dể than phiền va chia xe buc xúc bác nào dính chuỏng nhu e.chán !!!!!!!!!!!!!!!!!!!

xe365vn

Xe container
nghe chuyện của cụ mà bực mình
cụ chụp ảnh, tưởng thuật lại gửi thư cho thằng Giám đốc điều hành Piajo VN
ở dưới ghi rõ gửi kèm vietnamnet, dantri, vtc, vnmedia
đảm bảo từ lúc GĐ ĐH nhận đc thư sau 3 ngày thay mới luôn và ngay :(
PS: địa chỉ cụ hỏi cụ Gúc, cụ gửi theo đg chuyển phát nhanh đảm bảo nhận ngay, qua email và qua đg fax. chắc chắn TGĐ nhận đc ;)

luanthieugia

Xe hơi
hix gặp trường hơp như bác chắc em cũng phải làm um lên >.<

@ cuoi xe dap

Đi bộ
e cũng muốn chửi cho bọn nó cho bõ ấm ức .nhưng nó bảo hết đồ pải dợi gửi lên cty bao jio có đồ về thì nó gọi.e bảo nó là trong thời gian đợi tôi treo xe lên trần nhà ngắm ah.nó bảo a vẫn di bt, còn tiếng kêu thì pải chịu thôi.còn thằng bán xe no bao e la mua xe việt thì nó thế, me luc mua thi săn đón ,lúc lỗi đùn đẩy nhau, chót mua pải xe đểu pải chấp nhận thương đau huhuuhuuhuu

cupheu

Xe tăng
Lib vịt ra làm hài lòng người dân về giá cả cũng như thị hiếu,cơ mà sao lắm lỗi thế nhỉ.có chăng 1,2 lỗi nhỏ,đằng này bao nhiêu ng kêu rồi hic

philongcar

Xe tăng
HỎNG VÀNH là sao hả cụ cụ có thể nói rõ hơn ko
- Vành bị nứt/gãy nan hoa
- Chỗ tiếp xúc với bộ côn máy có vấn đề
- Vành tự nhiên biến dạng
...

@ cuoi xe dap

Đi bộ
HỎNG VÀNH là sao hả cụ cụ có thể nói rõ hơn ko
- Vành bị nứt/gãy nan hoa
- Chỗ tiếp xúc với bộ côn máy có vấn đề
- Vành tự nhiên biến dạng
...[/QU
e dang đi thì nghe tiếng cạch cạch đằng sau như kiểu xe dạp gẫy nan hoa ấy .ra thằng bh no cũng giải thich nhu thế .nó bảo hỏng vành pải thay.

bimbim1976

Xe điện
e cũng muốn chửi cho bọn nó cho bõ ấm ức .nhưng nó bảo hết đồ pải dợi gửi lên cty bao jio có đồ về thì nó gọi.e bảo nó là trong thời gian đợi tôi treo xe lên trần nhà ngắm ah.nó bảo a vẫn di bt, còn tiếng kêu thì pải chịu thôi.còn thằng bán xe no bao e la mua xe việt thì nó thế, me luc mua thi săn đón ,lúc lỗi đùn đẩy nhau, chót mua pải xe đểu pải chấp nhận thương đau huhuuhuuhuu
Cụ đã ăn thua gì,em nè,bảo hành 3 lần rồi,mua xe từ tháng 12-2010,cuối tháng 12 bảo hành lần 1,đầu tháng 1 bảo hành lần 2,tháng 4 bảo hành lần 3,thay 4 lần phụ tùng vẫn lồi,xe GTS 125 IE xe nhập hẳn hoi nhé,giờ lại bị lần 4 nhé,gọi nhà máy chúng nó bảo lại bảo hành,em yêu cầu bản cam kết chất lượng xe sau bảo hành--->im lặng.Giờ em đã làm đơn gửi Hội Bảo Vệ người tiêu dùng,sau đó tác động ,lại thách thức khách hàng---->em gửi mail cho bảo vtc điện tử,phóng viên ghi âm lại hết ,chụp hình các kiểu đang đợi kết quả,cụ nào muốn hỏi kinh nghiệm chiến đấu bảo hành,hỏi em nhé,nhiều người bị rồi,chả phải mình cụ đâu.
MỜI CỤ XEM
http://www.otofun.net/threads/233696-gts-ie-125-canh-bao-xe-lom-thay-bom-nuoc-den-may-lan-van-loi

Chỉnh sửa bởi quản trị viên:

kuzbass

Xe tải
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
Hôm qua đi BigC gặp 1 anh đi Lib Việt XCL xe biển 5 số mới cứng chết đề nổ máy mãi không được ! Thật may mắn khi không mua Lib Việt !

yoko_pro

Xe buýt
Xe em đi thì rất hài lòng. Các cụ đừng chụp mũ kiểu như thế!
Cụ mua xe chỗ nào mà bọn nó lại bẩu là chỉ bán chứ không có trung tâm bảo hành????

zin_zin_hn

Xe điện
Hôm qua đi BigC gặp 1 anh đi Lib Việt XCL xe biển 5 số mới cứng chết đề nổ máy mãi không được ! Thật may mắn khi không mua Lib Việt !
Dùng Li việt chán lắm hả các bác? Nhưng đc cái nó bơm xăng điện tử nên tiết kiệm nhiên liệu mà. E đi thử thì thấy Li Việt thấp hơn Li nhập thì phải????????

philongcar

Xe tăng
đáng ngại nhể :D
còn bác nào có vấn đề gì show lên nốt trong thớt này lun nào :D

Viết Hưng

[Tịch thu bằng lái]
Xe em cũng bị như thế, nhân viên kỹ thuật nói là lỗi cam- bơ ( em cũng chỉ biết vậy chứ ko hiểu là lỗi cái gì ), nhưng đc cái bên tiếp nhận và bảo hành của Ý Việt làm việc rất nhanh, dễ chịu chứ ko có khó dễ gì.Chỉ ghi lại số kilomet, biển số xe - hết, chẳng phải chụp choạch gì cả, hẹn sẽ báo nhà máy, khi nào có vành mới thì alo cho em, cũng hơn nửa tháng rồi chưa thấy bên Ý Việt gọi!

[K]club

Xe tải
thế có khi xe cụ chủ bị hỏng trục giữa bánh sau hay thế nào nó mới kếu được chứ nhỉ ?

@ cuoi xe dap

Đi bộ
Xe em cũng bị như thế, nhân viên kỹ thuật nói là lỗi cam- bơ ( em cũng chỉ biết vậy chứ ko hiểu là lỗi cái gì ), nhưng đc cái bên tiếp nhận và bảo hành của Ý Việt làm việc rất nhanh, dễ chịu chứ ko có khó dễ gì.Chỉ ghi lại số kilomet, biển số xe - hết, chẳng phải chụp choạch gì cả, hẹn sẽ báo nhà máy, khi nào có vành mới thì alo cho em, cũng hơn nửa tháng rồi chưa thấy bên Ý Việt gọi!
thế này thì pải sống chung với lũ cho nó quen à bác, buồn nhỉ e thủ hỏi vành bên ngoài bán 4 củ chua chát quá .ko có tiên thay dành đắp chăn chờ độc lập vậy! quá buồn .............

meoxu

Xe tải
Hờ cái topic này tuyệt nhiên ko thấy idol nào nhảy vào nhỉ, chắc sợ vào đây lưỡi nó cưng cứng.

mrrocky

Xe buýt
Bác này đen quá :|

Viết Hưng

[Tịch thu bằng lái]
thế này thì pải sống chung với lũ cho nó quen à bác, buồn nhỉ e thủ hỏi vành bên ngoài bán 4 củ chua chát quá .ko có tiên thay dành đắp chăn chờ độc lập vậy! quá buồn .............
Em chỉ ngại nó là lỗi bị thường xuyên ( ko chữa dứt điểm đc ) thôi, khi hết thời gian bảo hành lại bị thì biết kêu ai?

Chỉnh sửa cuối:

tatuto_shop

Xe tăng
Nói chung em đang đi piagio nhưng em ghét nhất cái bọn ở Lê Duẩn, toàn lợn lành thành lợn què ức chế lắm... Nhiều lần em gọi điện chửi tụi nó rồi cạch mặt, đi pi từ hồi bắt đầu có LX 150 đến giờ chưa bao giờ hài lòng với các trung tâm bảo hành...

Chỉnh sửa cuối:

MinPrince

Xe buýt
có phải là cứ nhích ga một tí là tạch tạch không hả cụ ~.~