[Funland] Liệu đã cần thay đổi lớn ở đội tuyển bóng đá nam chưa.

nếu quy định diễn đàn là không được nói thật về bầu Đức và khuyến khích nói láo thì em chấp nhận. Ok
Em nghĩ nhập gia thì nên tùy tục. Cụ ko phục cụ có thể out. Chứ với còm mang tính qui chụp thế này Mod nên tháo bánh chứ ko chỉ xì hơi

tratida

Xe container
Nhiều cụ căng thẳng, hăng máu quá
căng thẳng nhưng văn minh, trung thực chứ ko có lươn khươn. Có mấy cụ già hăng máu lại lươn khươn bơm vá truyền thông bẩn, kích động bọn trẻ trâu để dẫn tới người đi viện, kẻ vào tù nữa kìa.

f1_hn

Xe container
Có thêm lựa chọn mới cũng là tốt, cho các cháu mới vào dần, Hoàng Đức đá tuyển trận đầu mới năm ngoái năm kia gặp UAE thì phải, cũng như gà mắc tóc
HĐ trận lượt đi với UAE là lần đầu đá chính thì pải...sau đó thì là trụ cột lun

hitle888

Xe điện
Cuối trận các em hơi chủ quan, chưa kể vía ông Tấn Trường đen bỏ mịa
Vía éo gì cụ, vào phát anh Tấn Trường phát ưuar bóng như mời các anh xơi, quả đấy mà TQ nó ăn thì sự nghiệp bắt bóng của anh hói tiktoc chắc cũng xong.
Ps: Nguyên Mạnh bị sao các cụ nhỉ, em chả thấy tin tức gì về chấn thương

hat.tieu

Xe lăn
Website
tiengduc.org
Đây, xem VGS nó gây hấn với ai? Đừng láo nháo đổ vạ cho contras
Cụ dùng từ sai rồi. VGS không gây hấn. Em cũng nói rõ là thành viên contras cụ nhé. Trận gặp Oman nếu mua được vé em mời cụ đi xem cùng em để xem em nói có đúng không. Cụ đồng ý không?

hat.tieu

Xe lăn
Website
tiengduc.org
Vía éo gì cụ, vào phát anh Tấn Trường phát ưuar bóng như mời các anh xơi, quả đấy mà TQ nó ăn thì sự nghiệp bắt bóng của anh hói tiktoc chắc cũng xong.
Chắc tiếp đất có vấn đề. Nhẹ thì lật cổ chân, nặng thì dây chằng như Đình Trọng cụ ạ. =((

Quả Ng Mạnh em tưởng ăn vạ câu giờ cơ, ko va chạm

nissantiida

Xe điện
nếu quy định diễn đàn là không được nói thật về bầu Đức và khuyến khích nói láo thì em chấp nhận. Ok
Mọi người đều chỉ trích có chừng mực. Có thiên vị CLB này kia thì cũng hạn chế tiêu cực quá với CLB khác. Chẳng qua mấy cụ cứ nhạy cảm, động tí vào quân HN là nhảy dựng lên. Mấy cụ cũng không ngừng chỉ trích quân hagl dù bọn nó hầu như không được dùng, mà quân ta cũng vừa thắng trận mà đầu năm cứ lôi nhau ra đánh có vui k?

Cụ cứ lôi cụ Hat.tieu ra nhưng mỗi khi em vào chỉ thấy cụ và 1 2 cụ khác tung hứng chửi chứ không thấy bài của cụ Hat.tieu chê ai. Suy ra nếu cụ Hat.tieu có thì chắc cũng ít hoặc đã xóa nên hầu như không thấy. Ít ra là không thấy thì người khác không bị khó chịu.

Em nói vậy cụ đã cảm thấy vì sao người khác đọc sẽ chán chưa ạ?

Chỉnh sửa cuối:

juve99

Xe cút kít
Bầu Hiển trước cũng nhắc nhẹ cái là ông Park cần đổi mới mà cũng bị bọn cuồng nó chửi.
Lão này đúng là hay hằn học nói móc cầu thủ HAGL, dù nói cũng có tính chuyên môn và khách quan? nhưng giọng khó nghe nên gần như hiếm khi tôi tương tác tranh luận vì nó khác hệ máu, nói chung là đếch muốn dây vào ô, mệt người, mất vui. Xem lướt qua thì chưa thấy xúc phạm các tv khác và từ ngữ vẫn trong "khuôn khổ".
E chơi trên này tiêu chí vui học hỏi là chính, ko thích bon chen thắng thua vì nó ko mạng lại lợi ích gì lại dễ ôm bực vào người. Tất nhiên ai gây sự và xúc phạm quá đáng trước là chửi lại, còn e ko có biết nói tục và tự dưng xúc phạm ai trước bao giờ, kể cả ngày mai đi có bằng vành :-o
Tranh luận trên sự hiểu biết có hạn, k fan phủng ô đếch nào ( qua thời mua áo, nhét ảnh vào ví, thuộc tất cả tên cầu thủ, sơ đồ chiến thuật... vui buồn, khóc lóc khi đội bóng, cầu thủ yêu thích thua trận lâu lắm rồi ;;) ).
Qua đây cụ Chã nào đi qua, nếu có đọc được, cân nhắc khách quan, k vì tình cảm ( đội bóng, cầu thủ mình yêu thích ) và dư luận trái chiều chi phối, xử lí sai phạm đúng người đúng tội tâm phục khẩu phục.
Thớt này e ko theo dõi kỹ nhưng đến hiện tại chưa thấy ô Trà ít đá vi phạm đến mức phải tháo bánh ? E chỉ là hạt cát giữa biển đời mênh mông, thấy cái gì nói cái đó, cụ Chã đi qua ko để ý thì thôi 😩

AKAN_N

Xe buýt
Đá ntn gặp lại Thái dúi liện có ăn đc nó ko các cụ
Nghĩ lại trận thua Thái mà cay, bọn nó dùng trò bẩn hèn hạ để gây tâm lý ức chế cho cầu thủ, cùng với trọng tài bẩn nên Thua. Cay thật, năm nay Aff 2022 vã chết nó khi đủ binh lực

conco1978

Xe tăng
Va chạm với đội bạn từ tình huống trước nữa

nhuataiche

Xe container
Nghĩ lại trận thua Thái mà cay, bọn nó dùng trò bẩn hèn hạ để gây tâm lý ức chế cho cầu thủ, cùng với trọng tài bẩn nên Thua. Cay thật, năm nay Aff 2022 vã chết nó khi đủ binh lực
Đội hình mới hạ China rõ ràng là hoàn chỉnh và sung sức hơn nhiều so với đội hình ép sân Thái toàn diện ở trận lượt về AFF cup !

Nếu rảnh bác có thể xem lại bàn của Văn Đức, bóng từ chỗ cậu ấy gần vòng cấm địa China được trả về cho tới tận chỗ Nguyên Mạnh, rồi tiếp tục được ban bật bên cánh phải trước khi Hoàng Đức chuyền tới Văn Đức. Tổng cộng là 13 đường chuyền như đá ma, đội hình China bị kéo dãn và bị đánh lạc hướng hoàn toàn.

Cú sút của Văn Đức có thể là ăn may, nhưng cần xét tới yếu tố là cậu ấy khi nhận bóng có quá dư thời gian và không gian xử lý. Đó là nhờ công sức của cả đội đã làm rối loạn đội hình của đối thủ, cũng như là rất nhiều công sức tập luyện của Văn Đức bỏ ra trước đó.
Văn Đức ở V_league nó chuyên đóng các quả sút xa như thế đấy cụ. Quả đấy là quả sở trường rồi. Nhưng năm nay cảm giác bóng chán quá, ko thấy múa may đc tí nào, chắc sắp xuống phong độ rồi

Nếu rảnh bác có thể xem lại bàn của Văn Đức, bóng từ chỗ cậu ấy gần vòng cấm địa China được trả về cho tới tận chỗ Nguyên Mạnh, rồi tiếp tục được ban bật bên cánh phải trước khi Hoàng Đức chuyền tới Văn Đức. Tổng cộng là 13 đường chuyền như đá ma, đội hình China bị kéo dãn và bị đánh lạc hướng hoàn toàn.

Cú sút của Văn Đức có thể là ăn may, nhưng cần xét tới yếu tố là cậu ấy khi nhận bóng có quá dư thời gian và không gian xử lý. Đó là nhờ công sức của cả đội đã làm rối loạn đội hình của đối thủ, cũng như là rất nhiều công sức tập luyện của Văn Đức bỏ ra trước đó.
Em xem lại vài lần mà cụ.
Mình đang thắng nên khi cầm bóng lên không được thì chuyền về chứ không cố. Đội bạn có pressing thì VN vẫn chơi được vì có tận 3 tiền vệ trung tâm đều thoát pressing tốt. Nói chung là tâm lý đang cửa thắng nên thanh thoát.
Bàn của Văn Đức em thấy nên ghi nhận nỗ lực cá nhân của cậu ấy hơn. 1 quyết định sút xa trong khoảnh khắc ấy rất ít cầu thủ làm vì cầu thủ cả hai đội đa phần em nghĩ đều tính đến xẻ nách tiếp bên trái với khoảng trống khá lớn.

hat.tieu

Xe lăn
Website
tiengduc.org
Em xem lại vài lần mà cụ.
Mình đang thắng nên khi cầm bóng lên không được thì chuyền về chứ không cố. Đội bạn có pressing thì VN vẫn chơi được vì có tận 3 tiền vệ trung tâm đều thoát pressing tốt. Nói chung là tâm lý đang cửa thắng nên thanh thoát.
Bàn của Văn Đức em thấy nên ghi nhận nỗ lực cá nhân của cậu ấy hơn. 1 quyết định sút xa trong khoảnh khắc ấy rất ít cầu thủ làm vì cầu thủ cả hai đội đa phần em nghĩ đều tính đến xẻ nách tiếp bên trái với khoảng trống khá lớn.
Góc sút rộng thì sút chứ xẻ nách làm gì hả cụ?

nhuataiche

Xe container
Văn Đức ở V_league nó chuyên đóng các quả sút xa như thế đấy cụ. Quả đấy là quả sở trường rồi. Nhưng năm nay cảm giác bóng chán quá, ko thấy múa may đc tí nào, chắc sắp xuống phong độ rồi
Xuống tí rồi lại lên thôi bác. Em nó còn trẻ mà, còn nhiều cơ hội đi lên nữa.

hat.tieu

Xe lăn
Website
tiengduc.org
Chắc là do di chứng của chấn thương nên chưa có đủ cảm giác bóng 100%. Một điểm nữa có thể là đối thủ nghiên cứu Văn Đức rất kĩ. Đội tuyển Việt Nam mình bây giờ thì nước nào đá với mình phóng viên của họ cũng có thể đọc được tên, sở trường sở đoản ra sao chứ chưa nói đến BHL của họ.

simo2001

Xe tăng
Thuần về chuyên môn, đội cầu thủ HAGL đá lắt nhắt, vô dụng, yếu ớt cả về thể lực và tinh thần, đã gây hại cho đội tuyển trong nhiều năm qua do sức ép bẩn.
Những trận có trên 2 cầu thủ Hagl trong đội hình, tuyển đều đá rời rạc, có thắng chỉ thắng đội yếu, gặp đội mạnh là thua. Hiện nay vẫn còn 6-7 Hagl chiếm suất dự bị. Để tuyển VN mạnh hơn, chỉ cần giữ tối đa 3-4 chú Hagl dự bị; để chỗ cho những người xứng đáng.