[Funland] Liverbird - Phượng hoàng hồi sinh - Season 17/18

vivu80

[Tịch thu bằng lái]

Phượng Hoàng, loài chim bất tử. Những gì quá khứ mãi là quá khứ, nhưng quá khứ chính là nền tảng của hiện tại và tương lai. Liverbird - cánh chim thần thánh, đã một thời dọc ngang tung cánh, cũng một thời cát bụi tro tàn. Phượng hoàng là thế, sống kiêu hùng, chết hiên ngang, từ tàn tro lại hồi sinh ngạo nghễ, thách thức tất cả và chiến thắng tất cả, bằng sức mạnh siêu nhiên và quyền năng của chúa tể bầu trời. Hãy tin là như thế và luôn giữ niềm tin son sắt ấy trong tim, chúng ta sẽ được đáp đền xứng đáng, bởi lịch sử chỉ là một chuỗi của những luân hồi.

Hold your head up high! Hold your head up high!!!

Chiến đấu vì niềm tin bất diệt, vì tương lai rạng ngời phía trước. Come on Red men!!!!!! YNWA!!!'

Chỉnh sửa cuối:

vivu80

[Tịch thu bằng lái]
Trận đầu tiên Watford3-Kop3, dấu hiệu của một mùa giải tốt lành. Giống như đá Euro, World cup, ông nào đá ngon từ đầu hiếm khi vô địch phỏng các cụ :)) Năm nay mặt mũi Klopp sáng lắm, vận tốt đã đến, tin em đi ;)

IP man

Tháo bánh
Trận đầu tiên Watford3-Kop3, dấu hiệu của một mùa giải tốt lành. Giống như đá Euro, World cup, ông nào đá ngon từ đầu hiếm khi vô địch phỏng các cụ :)) Năm nay mặt mũi Klopp sáng lắm, vận tốt đã đến, tin em đi ;)
Haha, nỗi buồn hôm nay tan biến ngay khi đọc các còm của cụ :))
Đúng chuẩn LiverFun ợ...

vivu80

[Tịch thu bằng lái]
Haha, nỗi buồn hôm nay tan biến ngay khi đọc các còm của cụ :))
Đúng chuẩn LiverFun ợ...
Thật cả cụ là em xem trận này từ đầu chí cuối nhưng không hề thấy thất vọng tẹo nào. Có cái gì đó trong em mách bảo: mùa này sẽ là mùa của chúng ta. Em đang nghe You'll never walk alone bất hủ đây. Rất du dương, rất tuyệt vời. Nói theo nội gia quyền thì bài hát này đúng là Miên lý tàng kim (trong sợi bông gòn có thép) :)) Tự tin lên các cụ!

bridge

Xe điện
Lập tức chiếm căn mặt tiền, tiếp tục làm Liverpuldian...

vivu80

[Tịch thu bằng lái]

tab00

Xe điện
Mừng tân gia nha nha nha.

Giờ là thời điểm quan trọng của mùa giải. Các vụ chuyển nhượng chưa đóng sổ. Chân trời châu Âu còn chướng ngại Hoffenheim, còn các bảng đấu được dự báo rất tàn khốc. Giải ngoại hạng ngày càng khó lường, ko theo quy luật nào... Nhưng em vẫn có niềm tin LFC sẽ đạt được thành tựu gì đó ít nhất là hơn mùa trước. Và tuyệt vời nhất là có các cụ cùng chém đinh chặt sắt, cùng chia sẻ, giải tỏa, vỡ òa...

YNWA!!!

bridge

Xe điện
Trận sau thua thì mình đổi ý cũng chưa muộn cụ Dít nhể :))
Ok, để em tiếp tục cân nhắc... keke
Mà kể ra cái title của thớt có thêm chữ Liverpool thì tốt.
Mới đọc nhanh, tưởng nhầm thớt ... Harry Porter!!

vivu80

[Tịch thu bằng lái]
Mừng tân gia nha nha nha.

Giờ là thời điểm quan trọng của mùa giải. Các vụ chuyển nhượng chưa đóng sổ. Chân trời châu Âu còn chướng ngại Hoffenheim, còn các bảng đấu được dự báo rất tàn khốc. Giải ngoại hạng ngày càng khó lường, ko theo quy luật nào... Nhưng em vẫn có niềm tin LFC sẽ đạt được thành tựu gì đó ít nhất là hơn mùa trước. Và tuyệt vời nhất là có các cụ cùng chém đinh chặt sắt, cùng chia sẻ, giải tỏa, vỡ òa...

YNWA!!!
Cụ yên tâm nhớn, năm nay quay về C1 là đất của bọ rồi. Nhẹ cũng phải tứ kết trở lên. Box Liver xưa nay chỉ quanh quẩn vài thành viên thâm căn cố đế, nghiện Kop hơn cả thuốc phiện, gặp hảo hán cùng chí hướng xuất kiếm trảm phong thì còn gì bằng. Có phải là:

Tửu phùng tri kỷ thiên bôi thiểu
Thoại bất đầu cơ bán cú đa
:))

vivu80

[Tịch thu bằng lái]
Ok, để em tiếp tục cân nhắc... keke
Mà kể ra cái title của thớt có thêm chữ Liverpool thì tốt.
Mới đọc nhanh, tưởng nhầm thớt ... Harry Porter!!
Không cần đâu cụ. Vô trung sinh hữu, thế nó mới thực thực hư hư. Nếu ta không nuốt được nó bằng sức mạnh vật chất thì ta sẽ cho nó biết thế nào là sức mạnh tâm linh. Quan chức giờ thằng nào thằng nấy hầu đồng mở phủ khắp chốn, mồm thì lải nhải duy vật ví biện chứng suốt ngày. Cho nên mình đi theo cái hướng Harry Porter này là hợp mốt hợp thời phỏng cụ :))

ken07

Xe tải
Cụ yên tâm nhớn, năm nay quay về C1 là đất của bọ rồi. Nhẹ cũng phải tứ kết trở lên. Box Liver xưa nay chỉ quanh quẩn vài thành viên thâm căn cố đế, nghiện Kop hơn cả thuốc phiện, gặp hảo hán cùng chí hướng xuất kiếm trảm phong thì còn gì bằng. Có phải là:

Nhà mới niềm vui mới, thành công mới!

thanh040506

Xe trâu
May quá e kịp làm căn mặt tiền☺

TOMBM

Xe buýt
:D Nhìn hàng hậu vệ và lối đá thì e nghĩ Liver vẫn rất dễ sấp mặt khi gặp các đội nhỏ. Liver cần tăng cường gấp: Thủ môn, 1 trung vệ, 1 trung phong cắm. Khổ cái giờ mấy ông ngon lại ko chọn Liver.

Chỉnh sửa cuối:

bridge

Xe điện
:D Nhìn hàng hậu vệ và lối đá thì e nghĩ Liver vẫn rất dễ sấp mặt khi gặp các đội nhỏ. Liver cần tăng cường gấp: Thủ môn, 1 trung vệ, 1 trung phong cắm. Khổ cái giờ mấy ông nhon lại ko chọn Liver.
Hic, cụ nói toàn đúng cái mà LIV đang thiếu ... :((
Ko biết cứ đá thế này, LIV gặp Hoffenheim sẽ thể hiện bộ mặt nào đây 8->

vivu80

[Tịch thu bằng lái]
Em chưa bao giờ có niềm tin vào Lovren, cảm giác quá thiếu đẳng cấp để chơi cho Liverpool. Từ giờ đến cuối kỳ chuyển nhượng hy vọng Klopp đem về ít nhất 1 trung vệ chất lượng nữa.

tab00

Xe điện

Em sẽ dành riệu cho còm này của cụ. Tâm đắc vcl :))

Em còn đoán Klopp cố tình bày trò để FSG, Peter Moore & Michael Edwards quyết tâm xuống tiền mua Phan Đại, Cây Ta. Ngoài ra là giữ Coutinho, năm sau ở Nga là hội chợ cầu thủ 4 năm/lần, tội éo phải bán bây giờ.

IP man

Tháo bánh
Em sẽ dành riệu cho còm này của cụ. Tâm đắc vcl :))

Em còn đoán Klopp cố tình bày trò để FSG, Peter Moore & Michael Edwards quyết tâm xuống tiền mua Phan Đại, Cây Ta. Ngoài ra là giữ Coutinho, năm sau ở Nga là hội chợ cầu thủ 4 năm/lần, tội éo phải bán bây giờ.
Trong buổi họp báo hôm qua thì Klopp phần nào thừa nhận mâu thuẫn lớn giữa HLV và ban lãnh đạo của Liv. Rõ ràng là HLV không được quyết về nhân sự đội bóng... sự việc có vẻ căng ít nhất đến cuối tháng 8 các cụ ah.

bridge

Xe điện
Em chưa bao giờ có niềm tin vào Lovren, cảm giác quá thiếu đẳng cấp để chơi cho Liverpool. Từ giờ đến cuối kỳ chuyển nhượng hy vọng Klopp đem về ít nhất 1 trung vệ chất lượng nữa.
Em thấy Lovren có trận hay trận dở, nhưng đen cái dở nhiều hơn hay :D
Còn trận hay thì em ấn tượng khi cu cậu này bắt chết Lukaku trong trận derby vùng Merseyside=D>

vivu80

[Tịch thu bằng lái]
Trong buổi họp báo hôm qua thì Klopp phần nào thừa nhận mâu thuẫn lớn giữa HLV và ban lãnh đạo của Liv. Rõ ràng là HLV không được quyết về nhân sự đội bóng... sự việc có vẻ căng ít nhất đến cuối tháng 8 các cụ ah.
Đúng rồi đấy cụ. Có vẻ Klopp đang rất không hài lòng với giới chủ Yankee và mấy thằng cha trong ban lãnh đạo clb. Mùa chuyển nhượng này Liv làm ăn không ra gì. Chờ xem vài hôm nữa có gì mới hơn không.

bridge

Xe điện
Đúng rồi đấy cụ. Có vẻ Klopp đang rất không hài lòng với giới chủ Yankee và mấy thằng cha trong ban lãnh đạo clb. Mùa chuyển nhượng này Liv làm ăn không ra gì. Chờ xem vài hôm nữa có gì mới hơn không.
Mùa nào cũng đầy ắp thông tin Klopp mâu thuẫn với giới chủ và BLĐ làm chuyển nhượng lởm :D
Sao mà ko khắc phục được, hay các ông chủ của LIV thích thế :P