[SNOF] Lời cảm ơn từ BTC sn OF7

sunlight

Xe hơi
Năm nay em không tham gia SN được nhưng muốn có 2 chiếc áo SN, liệu có còn không ADMIN ơi ?

tuannguyengtvt

Xe đạp
Thật tiếc vì hôm đó biết lịch rồi mà em không thể tham gia được !

ditimemtrongmua

Xe tải
Hôm qua em trực ở cổng, có một số cụ không có vé được đặc cách đỗ xe sau cổng để ra mua vé. Nhưng sau đó lại không mua được vé mà vẫn đi tiếp vào dự sn. Em biết rồi nhưng không lỡ bảo mấy anh bên An Ninh chặn xe mời các cụ ra thì mất đi hòa khí quá. Vì số lượng chỉ vài người nên không đáng kể.
Mong rằng lần sau các cụ các mợ sẽ có sự chuẩn bị từ trước để cuộc vui được trọn vẹn hơn. :)
Nói thế cụ lại hiểu sai ý em rồi, mặc dù không đăng ký nhưng em vẫn mua được vé bổ sung chứ không phải là em đi chui đâu nhé :D Đi cùng em có cả gấu và f1 nữa nên kiểu gì cũng phải xoay ra vé để nịnh gấu, chứ đi một mình thì em cũng đi chui luôn đấy :))

Hôm đấy mà có màn vinh danh trao giải OFer xuất sắc nhất, em sẽ được lên sân khấu trong vai diễn viên đóng thế cho cụ (..........) - em ứ dám nói đâu =))

Su-30MK2

Xe máy
BTC ơi, sao hôm í civic bị hắt hủi, đỗ xe ra 1 góc như học sinh cá biệt thế

em đi civic lên, thấy tủi thân quá, tí nữa thì đi về luôn :))

AcidS

Xe điện
Mỗi dòng xe 1 góc mà cụ...Cụ chả đi với hội em

Chỉnh sửa cuối:

ducnguyen91

Xe đạp
sn vui vậy mà em không đến được nản quá

htpaudio

Xe tải
Website
www.htpaudio.vn
Cũng như bao lần sinh nhật, sau khi kết thúc Em luôn có thói quen lang thang các chi hội đọc bài hơn là vào Sub - box sinh nhật đọc " thường em đọc sau vì cái này được bảo tồn không xóa :)" một hồi lang thang em xin được mang một comment tâm sự, cảm nghĩ về sinh nhật OF7, tuy comment này không màu mè, không tiêu cực nhưng phản ánh cực kỳ chính xác buổi sinh nhật vừ qua của một thành viên bên KCC về để BTC cũng như BĐH có những góc nhìn hai mặt cho những lần sau!
Em thấy cụ Hoangtung76 nói quá chuẩn!
Em cũng định nói dưng lại thôi! Chương trình quá nhạt kể từ lúc bắt đầu ăn Búp bê. Đáng nhẽ OTOFUN là phải hoành tráng, phải bùng nổ ngay từ phút đầu khai mạc!
Mà các bài hát MÁU lửa cũng không nhất thiết là loại nhạc dồn trống đùng đùng để rồi giọng lại quá chìm so sới nhạc! Hình như năm nay không quan tâm đến nhạc nhẽo, giọng hát.. mà chỉ cần nữ ăn mặc óng ánh, lên sân khấu nhảy múa....
Cái sân khấu hoành tráng bao nhiêu thif chương trình ngược lại bấy nhiêu! Đáng lẽ sân khấu phải là trái tim, linh hồn của bữa tiệc!
Em cũng về trước cụ Hoangtung76 1 tý,
Là em có tý nghề nhạc em nói thế thôi ạ!
Đây có lẽ là hai comment chuẩn nhất về SN. Em cũng về từ lúc cắt bánh. Hy vọng năm tới chương trình sẽ khác.

Captiva555

Xe tăng
ma chê cưới trách, tránh sao được, riêng em thấy tổ chức lần này hoành tráng, tiếc cái trời nóng quá :D

ducnguyen91

Xe đạp
lần sau tổ chức ở đâu vậy bác

vudinhquang

Xe container
ma chê cưới trách, tránh sao được, riêng em thấy tổ chức lần này hoành tráng, tiếc cái trời nóng quá :D
Cáp ơi! Cái từ "Ma chê cưới trách" là dùng cho những trường hợp ngoài lề. Ví dụ như tiếp đón không được nồng hậu ý...!Cơ mà không dùng trong trường hợp sân khấu đã được đạo diễn sắn...!

Cáp ơi! Cái từ "Ma chê cưới trách" là dùng cho những trường hợp ngoài lề. Ví dụ như tiếp đón không được nồng hậu ý...!Cơ mà không dùng trong trường hợp sân khấu đã được đạo diễn sắn...!
Xét về chi tiết còn nhiều cái chưa được như Quan đã nói, nhưng về tổng thể thì phải thừa nhận sinh nhật năm nay có những bước đột phá và thành công trên sự mong đợi với sự góp sức của khá nhiều thành viên trong đó Quang cũng là một trong số đó ở Funs!

lead_86

Xe buýt
Website
www.facebook.com
Xét về chi tiết còn nhiều cái chưa được như Quan đã nói, nhưng về tổng thể thì phải thừa nhận sinh nhật năm nay có những bước đột phá và thành công trên sự mong đợi với sự góp sức của khá nhiều thành viên trong đó Quang cũng là một trong số đó ở Funs!
chạ thấy lão túng lói miềng. :((:((:((

Dungtocdo

Xe đạp
Mình cũng tán thành ý kiến của cụ Mr:TienTung. Tóm lại là thành công tốt đẹp.
Mình rất khâm phục BTC vì cuộc vui với số lượng người lớn đa phần lại chưa quen biết nhau mà được vầy còn mong gì hơn nữa. Tất nhiên có sự đóng góp của mọi thành viên nhà FUN.
Xin cám ơn tất cả!