[SNOF] Lời cảm ơn từ BTC sn OF7

Em thấy cụ Hoangtung76 nói quá chuẩn!
Em cũng định nói dưng lại thôi! Chương trình quá nhạt kể từ lúc bắt đầu ăn Búp bê. Đáng nhẽ OTOFUN là phải hoành tráng, phải bùng nổ ngay từ phút đầu khai mạc!
Mà các bài hát MÁU lửa cũng không nhất thiết là loại nhạc dồn trống đùng đùng để rồi giọng lại quá chìm so sới nhạc! Hình như năm nay không quan tâm đến nhạc nhẽo, giọng hát.. mà chỉ cần nữ ăn mặc óng ánh, lên sân khấu nhảy múa....
Cái sân khấu hoành tráng bao nhiêu thif chương trình ngược lại bấy nhiêu! Đáng lẽ sân khấu phải là trái tim, linh hồn của bữa tiệc!
Em cũng về trước cụ Hoangtung76 1 tý,
Là em có tý nghề nhạc em nói thế thôi ạ!
Cá nhân anh về phần ca nhạc trong lúc Admin cầm đao chém gió"bánh" bài hát truyền thống OF không được cất lên đã là một thiếu sót rất lớn!

vudinhquang

Xe container
Bài Viễn Du Ca em thấy bật từ sớm, lúc em đang điều xe cơ!
Cá nhân anh về phần ca nhạc trong lúc Admin cầm đao chém gió"bánh" bài hát truyền thống OF không được cất lên đã là một thiếu sót rất lớn!

HoangTung76

Xe điện
Có, anh có biết nhưng phần quan trọng, trang trọng thì nên có bởi nó là một trong những biểu tượng của diễn đàn mà!
Êu ơi cụ lại bê của em sang đây, thực ra thì nó là một nỗi niềm và cực tiếc của cá nhân em thôi, mà cái tiếc nhất là lúc long trọng nhất cắt bánh sinh nhật, pháo hoa, pháo giấy bắn tung tóe hoành tráng thì ôi thôi không có một tí nhạc nhẽo phụ họa lên gì cả, em hơi hụt hẫng thôi. Chắc năm sau sẽ rút kinh nghiệm làm tốt hơn cụ ạ, riêng cá nhân em rất thèm cái sân khấu như hôm sinh nhật. =))

Naviman

Xe tăng
Êu ơi cụ lại bê của em sang đây, thực ra thì nó là một nỗi niềm và cực tiếc của cá nhân em thôi, mà cái tiếc nhất là lúc long trọng nhất cắt bánh sinh nhật, pháo hoa, pháo giấy bắn tung tóe hoành tráng thì ôi thôi không có một tí nhạc nhẽo phụ họa lên gì cả, em hơi hụt hẫng thôi. Chắc năm sau sẽ rút kinh nghiệm làm tốt hơn cụ ạ, riêng cá nhân em rất thèm cái sân khấu như hôm sinh nhật. =))
Em chỉ hóng SNOF7 thông qua việc lướt trên này. Ghi nhận BTC đã có sự chuẩn bị từ khá lâu (và khá vất vả, bận rộn) nhất là phần cơ sở vật chất nhưng phần chương trình thì có vẻ chưa xứng tầm với quy mô của SNOF. Cụ HoangTung76 rất có khiếu của một hoạt náo viên đúng nghĩa nhưng hình như ko được trọng dụng trong các thớt đăng ký phần MC và ca nhạc của cụ Kenu. Thông báo làm clip cũng đưa ra gấp quá nên các Chi hội khó lòng chuẩn bị kịp.
Hi vọng SNOF8 sẽ khắc phục được một số điểm yếu năm nay... mong lắm thay...

vudinhquang

Xe container
Em cũng giống cụ hoangtung76. Tiếc cái sân khấu hoành tráng SN7 quá! thấy bảo các tiết mục chuẩn bị hàng tháng trời mà tự chung lại chưávui bằng cái sân khấu còi siêu ộp! Không phải em thèm lên sân khấu mà phá đám đâu nhá! Em vẫn khôngquên khoảg lặng khi mọi người lắng nghe em Gọi Nắng 2012 và giọt nắng bên thềm 2011. và nhộn nhịp cả khán phòng nhảy theo HTùng

Chỉnh sửa cuối:

colormatizTài khoản đã xác minh

Buôn bán ở chợ giời!
Website
www.mast.com.vn
Cũng như bao lần sinh nhật, sau khi kết thúc Em luôn có thói quen lang thang các chi hội đọc bài hơn là vào Sub - box sinh nhật đọc " thường em đọc sau vì cái này được bảo tồn không xóa :)" một hồi lang thang em xin được mang một comment tâm sự, cảm nghĩ về sinh nhật OF7, tuy comment này không màu mè, không tiêu cực nhưng phản ánh cực kỳ chính xác buổi sinh nhật vừ qua của một thành viên bên KCC về để BTC cũng như BĐH có những góc nhìn hai mặt cho những lần sau!
Cảm nhận của cá nhân em cũng như vậy ạ: kịch bản chương trình năm nay chưa thật ổn, trong chương trình chính không hề nghe thấy âm điệu của Viễn du ca mà một sai sót đáng tiếc...

Ta rút kinh nghiệm để năm sau cùng làm tốt hơn cả nhà nhé. Em xin tiến cử luôn cụ Hoangtung76 vào BTC SN OF8, ý cụ sao?

Trận siêu off năm ngoái cực vui nhưng quy mô nhỏ và mọi người đến tham dự đa phần đã biết nhau nên để khuấy cho máu sẽ dễ hơn nhiều.

Adesign

Xe tăng
Website
www.vectorad.vn
Theo e mỗi chương trình đc tổ chức thực hiện, đều ko tránh đc những sai xót nhất định, kể cả chương trình do các đơn vị tổ chức chuyên nghiệp thực hiện. SNOF7 các chương trình đa phần do các ofer thực hiện lên chương trình chưa đc mỹ mãn là đúng. Dưng nói đi nói lại các cụ biết nghề, biết tổ chức thì ko vun tay vào làm cùng thì làm sao mà tránh khỏi những điều các cụ đang bàn luận. Rút kinh nghiệm e xin đề nghị sang năm trước SN ta tổ chức cuộc thi về ý tưởng - kịch bản cho SNOF8 để lựa chọn 1 kịch bản xuất sắc nhất rồi cùng chung tay thực hiện.

Website
www.facebook.com
Cảm nhận của cá nhân em cũng như vậy ạ: kịch bản chương trình năm nay chưa thật ổn, trong chương trình chính không hề nghe thấy âm điệu của Viễn du ca mà một sai sót đáng tiếc...

Ta rút kinh nghiệm để năm sau cùng làm tốt hơn cả nhà nhé. Em xin tiến cử luôn cụ Hoangtung76 vào BTC SN OF8, ý cụ sao?

Trận siêu off năm ngoái cực vui nhưng quy mô nhỏ và mọi người đến tham dự đa phần đã biết nhau nên để khuấy cho máu sẽ dễ hơn nhiều.
Siêu ọp thì em vẫn đăng cai chân MC ợ.:))

kenu97

Xe container
Em cũng giống cụ hoangtung76. Tiếc cái sân khấu hoành tráng SN7 quá! thấy bảo các tiết mục chuẩn bị hàng tháng trời mà tự chung lại chưávui bằng cái sân khấu còi siêu ộp! Không phải em thèm lên sân khấu mà phá đám đâu nhá! Em vẫn khôngquên khoảg lặng khi mọi người lắng nghe em Gọi Nắng 2012 và giọt nắng bên thềm 2011. và nhộn nhịp cả khán phòng nhảy theo HTùng
giờ các cụ nói thế e thấy hơi buồn.
Topic e lập để các cụ đăng ký hát cả tháng trời chả ai đăng ký, sát đến ngày tổ chức mới đăng ký sao mà kịp.

SonrackTài khoản đã xác minh

OF vì cộng đồng
Topic e lập để các cụ đăng ký hát cả tháng trời chả ai đăng ký, sát đến ngày tổ chức mới đăng ký sao mà kịp.
Lỗi chính là do of ẹp trước SN ít quá ! :P

Trước quả siêu ộp cuối năm bọn anh riêng vụ hát hò thông báo kêu gọi trước mấy tháng :P Cộng với ọp rượu, bia bàn hát cũng mất hơn chục buổi :P

Website
www.facebook.com
Trước quả siêu ộp cuối năm bọn anh riêng vụ hát hò thông báo kêu gọi trước mấy tháng :P Cộng với ọp rượu, bia bàn hát cũng mất hơn chục buổi :P
Đăng ký trên OF có 7 bài, em đang sợ cháy chương trình. Ai ngờ đến buổi siêu ọp các cụ đăng ký thêm suýt soát 40 bài, em bố trí được có hơn 2 xuỵch là hết giờ.:D

kenu97

Xe container
vờng. rút kn lần sau sẽ ọp triền miên :D

phamcuong.vibm

Xe hơi
Lần sau nhất định em sẽ xông phi lên đăng ký sớm để được hát ợ.:D

Chautt

Xe tải
Chục là chục thế nào. Lão với Rubic và lão Cua chả cắt cơm tối chuyển ra 34 cả mấy tháng còn j. Chưa kể những bữa cơm trưa cộng với cà phê khuyến mại tâm sự càm tỉnh của lão X. Giờ cộng tiền off hồi ấy cũng là một mớ kha khá nhỉ.