Chi hội Lời cảm ơn!

Em xin trân thành cảm ơn những cụ mợ đã đóng góp tiền làm từ thiện cho chuyến đi vừa rồi. Sau chuyến đi, em nhận thấy những đóng góp của chúng ta rất thiết thực cho Nậm Ban. Bà con và các em nhỏ khổ cực vô cùng. Tất nhiên một bàn tay vỗ khó kêu, tuy những đóng góp của chúng ta không nhiều nhưng nhiều cái nhỏ sẽ thành công.
Ngoài ra em cũng xin báo cáo em và cụ chủ tịch cũng đã hoàn thành tốt nhiệm vụ của HNC giao phó.
Em xin chân thành cảm ơn.

ph_hanoi

Xe buýt
Website
www.mercedes-benz3s.com
Hoan nghênh các cụ thực hiện sứ mạng cao cả trở về. Để biểu đương tinh thần bất khuất của các cụ, những thành viên còn lại quyết định tổ chức buổi đuổi gà Xuân Mai, kính mong 2 cụ có mặt đầy đủ để chúng e có cơ hội tuyên dương các cụ ạ.
Ngoài ra e nghĩ cũng nên tổ chức các hoạt động bổ ích để HNC hoạt động có ý nghĩa, có như vậy HNC mới càng lớn mạnh được
Kính các cụ!

Ms_Diep

Xe hơi
Lời quả tạ!
Cám ơn lại cái cám ơn của các cụ đã xông pha lên chốn rừng thiêng nước độc (may còn le lói có hoa đẹp). Bọn e ở nhà ngóng các cụ quá, cổ dài đến tận tuần sau mới tụ được. Kinh mời các cụ/mợ đã, đang và sắp có lòng với Từ thiện Nhà chúng em 8h30sang thứ 6 ngày 5/10/2012 lên Xuân Mai đuổi gà mái tơ và trống choai với bọn iem. Xuất phát tại 3B nhơ, nhớ!!!!!!!!!!!