Tin tức Lỗi gió rít khi chạy 80km và lõi kêu rít rít khi đánh lái

FUKCLU3

Xe tải
Xe gì cả đống lỗi. Chán.
Không cửa sổ trời.
Không ghế điện. Ghế chỉnh điện có nhớ vị trí á.
Không bánh xơ cua.
Không trợ lực điện để hễ thả tay là trả lái nhanh như...điện.
Không màn hình Ultra HD.
Không HUD.
Không bậc điện.
Không tay nắm thò thụt.
Không kính 2 lớp.
Không rèm cửa bên hông...
Thiệt tình.

FUKCLU3

Xe tải
hic
e cũng biết mua Vinfast là vin nô
cơ mà mình chịu nhục nhiều rồi
nên cũng kệ thôi
nhắm mắt múc đại con A bản full vậy
hy vọng chạy 5 năm ko bị hỏng hóc gì lớn

xe vin.png
Cụ ở đây thêm vài ngày thì hưởng nhục Vino no luôn đấy...😀😀😀

HDHD.

[Tịch thu bằng lái]

HDHD.

[Tịch thu bằng lái]
Thôi cụ ơi, đừng sỉ nhục 3/ họ vẫn gửi tiền đều về xây dựng nươc nhà. Họ chỉ đấu tranh quyền chính trị chứ họ ko ti tiện ghen tức với doanh nghiệp và người dân đâu ạ.
Cụ nhầm, có gửi tiền về cũng đầu tư kiếm tiền cho bản thân thôi cụ. Làm gì dc cao cả như cụ vừa bán xe made in vietnam, vừa đóng góp xây dựng với truyền bá văn hoá, con người, kinh tế, chính trị của Việt Nam.
Người như cụ em nghĩ nên dc tạc tưởng để tưởng nhớ.
:-bd

HDHD.

[Tịch thu bằng lái]
Thành phần như bọn mày tao cho vào bồn cầu giật nước ko đến 3s - éo đáng để xưng cụ nhé - add mob thông cảm lượng thứ cháu cay bọn 3 que vào phá pic.
Em lại sợ cụ quá cơ.
:T

Porsche911GTS

Xe tải
Porsche Cars North America 980 Hammond Drive Suite

Gừng

Xì hơi lốp
Theo cụ thì Vin nô nhục hơn hay Hán nô, Nhật nô, Hàn nô nhục hơn :))

e vừa là Hán nô( e làm bên nn nên tiền chủ yếu là từ tàu ), vừa là Nhật nô ( đồ điện tử, ô tô xe máy e toàn dùng nhật ) vừa là Vin nô

nên cũng thấy nhục gấp 3 lần rồi ạ

Hic

FUKCLU3

Xe tải
Cứ cho là làm nô đi. Làm nô cho đồng bào còn hơn cả dân tộc đi làm nô cho dân tộc khác.
Khác máu nó tanh lòng. Trở chứng nó bắt cởi truồng, bẻ hết răng tống vào lò hơi ngạt thì vui lắm cụ nhỉ?

FUKCLU3

Xe tải
Có 1 số cụ không chịu nổi cảnh người Việt có thể thôi làm nô, vươn lên làm chủ.
Hay vì mình muốn làm cai nô cho Tây mà nô vươn lên làm chủ hết thì cai ai bây giờ?
Như thằng cai da đen do Samuel Jackson diễn trong bộ phim kinh điển Django Unchained. Xem đi để biết hậu vận loài cam tâm làm cai nô cho Tây nó ra sao.

Chỉnh sửa cuối:

wudangbeijing

Xe hơi
Cam 2020 bị lỗi lẹt xẹt đây các cụ, em hóng được bên box toyota, các op phơ vào chém đi, đừng có chê mỗi vinfast tội cho em nó quá. nó hàng con cháu, còn ông TOI hàng ông bà cu kỵ mà cũng lỗi tòe loe ra =)) =)) =)) =))
Cụ nên mang xe vào hãng đi. Hôm nay em vào hãng và kết luận là lỗi thiết bị của hệ thống làm mát. Tuần sau e mang xe vào để thay. Quy trình thay là phải tháo cả taplo. Thời gian dự kiến mất nguyên ngày.
Hơn nữa, kể cả có thay thiết bị thì cũng không có bảo đảm là hệ thống làm mát được êm như Altis hay Vios hoặc xe khác. Rất chán đời với con cam này.
em vẫn thấy hãng lâu đời nó có quy trình quy củ hơn, những vấn đề bất thường nó sẽ ghi nhận và thay thế sửa chữa cho không sớm thì muộn, còn mấy ông kỹ thuật của Vinfast ko biết thì lại chống chế là xe nó như vậy, xe nào cũng vậy...

HDHD.

[Tịch thu bằng lái]
Em là Nhật Nô, Hàn Nô, Đức Nô và đôi khi cả Việt Nô cụ nhé. À tuy là Nô nhưng em vẫn chửi khi những gì đáng phải chửi nhé cụ.
:)>-

HDHD.

[Tịch thu bằng lái]
em vẫn thấy hãng lâu đời nó có quy trình quy củ hơn, những vấn đề bất thường nó sẽ ghi nhận và thay thế sửa chữa cho không sớm thì muộn, còn mấy ông kỹ thuật của Vinfast ko biết thì lại chống chế là xe nó như vậy, xe nào cũng vậy...
Best lý do rồi cụ. Bổ sung thêm là: hãng nào cũng thế, đó là chuyện nhỏ tự khắc phục, cứ làm toáng lên,. hãng khác còn abcxz..
Em cứ có lỗi là chửi. Bất kể thằng nào. Mình là người mua, tiền mình bỏ ra, mình có quyền lợi cơ mà. Mình nói sai mới sợ chứ?
=D>

Huthasa

Xe lăn
Lâu quá ko vào, chúc mừng cụ lấy đc xe. Lại chia buồn tiếp với cụ, nhưng có nhóm Chủ xe Vinfast các cụ fix đc hầu hết rồi ạ.
Ơ. Thế hóa ra các cụ chủ. VF toàn tự fix lỗi à? Xong nhỡ có vấn đề thì có đc bh không nhỉ? Em mua Ford cũng lỗi nhưng hãng phải bh và không phải bỏ 1 xu. Lại còn phải tăng bh thêm 2 năm nữa.

Huthasa

Xe lăn
Thôi các cụ sale và các cụ yêu Vin cứ bình tĩnh, không nên to tiếng quá làm gì lại dẫn cuộc tranh luận đến công kích cá nhân. Cái gì cũng có yêu có ghét mà, đó mới là thị trường. Thiết nghĩ các cụ sale cứ làm tốt công việc của mình đi, các cụ yêu và sở hữu Vin cứ chia sẻ nhiệt tình trải nghiệm đi, tất cả những điều đó thị trường sẽ đánh giá. Các cụ ghét thì tất nhiên có muôn hình vạn trạng những cách thể hiện, và ai yêu Vin có quyền chọn nghe hay không. Em thấy các cụ sale hay seeder nên tham khảo cách đối phó dư luận của các cụ làm Toy hay Kia trước đây, khi liên tục bị công kích là thùng tôn di động, bóp cổ dân... hay KIA thì gắn với mác xe xanh đỏ tím vàng... cái gì nữa e ko nhớ. Họ vẫn hòa nhã và âm thầm làm tốt việc của mình, và sau đó thì thời gian và thị trường đã chứng minh tất cả. Em hiểu tâm trạng các cụ sale và yêu Vin khi niềm tin của mình bị xúc phạm, nhưng đôi khi gân cổ lên phản biện lại tất cả ko phải cách làm hay.
Đôi lời e góp ý, nếu ko thích nghe các cụ mợ cứ bỏ qua.
Thế đã không thành chuyện. Vì nếu thế thì VF cũng như Toy, Kia à? Sell với fan cũng như người khác à? Không. Họ là tinh hoa. Mà đã là tinh hoa thì khi xuất tinh nó phải khác người chứ.

Chỉnh sửa cuối:

HDHD.

[Tịch thu bằng lái]
Thế đã không thành chuyện. Vì nếu thế thì VF cũng như Toy, Kia à? Sell với fan cũng như người khác à? Không. Họ là tinh hoa. Mà đã là tinh hoa thì khi xuất tinh nó phải khác người chứ.
Chúng ta hay các cụ Seeder VF luôn luôn quảng cáo cái gì ta cũng ăn đứt hãng khác. Nào là 8/10 BMW, nào là Hàn không có tuổi, nào là Nhật hút máu.
Tuy nhiên khi có lỗi hay trục trặc chính chúng ta lại google tìm bất kể hãng não có lỗi giống để chống chế, dìm pha.
Tư tưởng tiến bộ và văn hoá thật.
;))

Gừng

Xì hơi lốp
Mua con xe xong level lên thợ sửa luôn. Quả đúng mãnh liệt tinh thần.
:))
con Lux A của e cũng yêu âm nhạc

nay chạy trên cao tốc Nội bài- lào cai, nghe tiếng huýt sáo du dương lắm

Chỉnh sửa cuối: