[Funland] Lời nói dối vô hại.

toyennha

Xe lăn
F1 em phải đi "học đậu, học nhờ online" do cô giáo mới bị đi cách ly. Cả lớp ko có SGK học em đành nói gấu bảo cô chủ nhiệm cũ nói phụ huynh nhăn đ.c nhà cho em và nhà trường soạn toàn bộ sách ra, em lãnh chân giao cho các nhóc( khi nhận phải nhắn tin xác nhận vào máy em rồi em mới đi) em ko có thói quen chụp hình làm chứng cứ. Cũng may là em bỏ ra 1 ngày lang thang các nơi trong quận giao xong thì về check lại tên em trên SCT đã xóa. Mịa ơn trời mà mình đã làm để giữ lời hứa. Cũng may cho em khi qua các chốt họ đòi em đưa app chứng minh nới đến. Em chỉ nói 1 câu. Cái này ko có app. Tôi giao ngoài cho các bạn học cho con tôi. Và đây là địa chỉ tôi đến tôi ko lấy bất cứ 1 đồng nào. Và thẻ shipper của tôi đây. Test âm tính đây. Các anh thấy tôi sai cứ việc lập biên bản . Như nhờ các anh ghi chú giùm biên bản phạt tương đương giấy giao sác vợ trong ngay. Chứ qua mỗi chốt lập biên bản tôi ko đủ giấy tờ " thiết yếu" để các anh giữ. Tiền nộp phạt tôi nộp đủ. Nếu các chốt chấp nhận biên bản chồng biên bản. Thế là TNXP và Dân Quân kêu qua gặp CSGT. CSGT bảo đồng chí cứ đi . Quá các chốt # làm khó đồng chí cứ nói chốt NTS bv 175 cho qua với nhưng lý do như đồng chí đã nói thì các chốt # ko dám làm khó Đồng Chí. Số Đ.t tôi đây chốt nào làm khó cứ gọi tôi, tôi xử lý tiếp