[SNOF] Lỗi vượt đèn đỏ của Ofer SNOF, của bác nào vào nhận giúp em

Hưng Híp

Xe tăng
Cháu không nhịn được cười cái quả biển treo ngược =))

Hưng Híp

Xe tăng

MrQuangHao

Xe tăng
Biết đi đâu về đâu....??Nhưng giờ đã có chỗ để về=

Thắng_Mềm

Xe điện
Lúc em mới nhận nhiệm vụ em đi khảo sát thực địa đến đoạn này mà em không nhịn được cười.

Cả cái đoạn biển cấm này nữa, "cấm oto nằm ngửa đi vào" =))

Lúc nhìn thấy biển này ,em k hiểu có tình ntn hay do treo bị nghiêng :)) nhưng nhìn kỹ biển này trông lởm chắc treo vui :))

kentdju

Xe điện
Đúng là Fun thật=)) tuy nhiên sang SN sau BTC nên làm kỹ lưỡng hơn, có vạch kẻ đường chẳng hạn... thì còn Fun nữa=))

Quân Đuôi

Xe điện
xem ra đợt này nhiều cụ bị BTC troll quá :))
:)):)) sau cái biển "lối đi phải theo" đó là cái baner SNOF bọn em đã di chuyển baner đó ra chỗ khác vì em biết nếu để baner đó thì sẽ chả có cụ nào đi theo cái biển đó, không ngờ cụ lại đi vào lối đó, Em vote cho cụ vì đi đúng biển chỉ dẫn ạ .
Sau khi ăn quả lừa ngọt đó , thấy đèn đỏ trông " lởm " đoán ra ngay là bài của BTC , nên cháu cứ lướt thôi .

Rồi lại gặp biển này thì khảng định 100% luôn .

Ps : Cụ cì vịt đen đi ngay phía sau mà ko thấy ảnh " Vượt đèn đỏ của cụ chủ thớt nhề !

Chỉnh sửa bởi quản trị viên:

TIT & KHOAI

Xe tải
Em thì lại nghĩ, chính những cụ dừng lại mới không nắm vững luật. Đèn này ko có trong quy định về đèn báo giao thông Việt Nam. Các cụ đi thẳng có thể ko để ý hoặc nắm rõ luật; các cụ nhớm phanh, rồi đi, hiểu luật; các cụ dừng lại, đợi đèn mầu xanh mới chính ko hiểu luật. ;))
Niis thế này cũng không đúng vì dôi khi xxx trong nhiều trường hợp vẫn có thể dùng biển báo tạm thời mà, theo bản năng thấy đèn đỏ là dừng, nhanh chậm gì vài giây để mất thời gian không đáng. Em vote cho các Cụ dừng lại ạ.

tiencoi79

Xe điện
Niis thế này cũng không đúng vì dôi khi xxx trong nhiều trường hợp vẫn có thể dùng biển báo tạm thời mà, theo bản năng thấy đèn đỏ là dừng, nhanh chậm gì vài giây để mất thời gian không đáng. Em vote cho các Cụ dừng lại ạ.
Cụ nói chuẩn, em cũng vote lại cụ. Và khen cho tinh thần đóng góp của cụ ạ :)

TIT & KHOAI

Xe tải
Em hóng cái clip các Cụ 50/50 :)

lead_86

Xe buýt
Website
www.facebook.com
Còn đây là bác control cái đèn giao thông ạ, thủ phạm chính là đây không phải em ạ, bấm từ đèn xanh qua vàng đến đỏ chỉ mất 1,5s em thật là bái phục cụ đấy =))=))

Chân dung cụ ấy, cụ nào muốn biết thì cứ PM cho em ạ,
Zống cụ láo thế nhà mình thế nhỉ.

khoai_laixe

Xe tải
Đã làm thì làm giống thật. Lấy 3 cái par led ra làm đèn giao thông. Đúng là ý tưởng hơi ngốc. Có đèn đỏ thì e vẫn đi. Bố thằng nào quy tôi được e. Chả có vạch kẻ đừong. Đèn thì lởm, các cụ cứ qua là đúng.... Chả có gì phải lăn tăn. Còn nếu lắp cột đèn chuẩn và có vạch kẻ đg xem. Ít nhất 98% Ofer sẽ chấp hành đúng.. E tin là như vậy....

mAd_lOvE

Xe lăn
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
Người OF
Website
www.myphamxachtay.com
Đã làm thì làm giống thật. Lấy 3 cái par led ra làm đèn giao thông. Đúng là ý tưởng hơi ngốc. Có đèn đỏ thì e vẫn đi. Bố thằng nào quy tôi được e. Chả có vạch kẻ đừong. Đèn thì lởm, các cụ cứ qua là đúng.... Chả có gì phải lăn tăn. Còn nếu lắp cột đèn chuẩn và có vạch kẻ đg xem. Ít nhất 98% Ofer sẽ chấp hành đúng.. E tin là như vậy....
Vấn đề là cố tình sai quy cách để Ofer có lý do mà cãi bác ơi.