[SNOF] Lỗi vượt đèn đỏ của Ofer SNOF, của bác nào vào nhận giúp em

bimbim taxi

Xe tăng
Đúng là Fun thật=)) tuy nhiên sang SN sau BTC nên làm kỹ lưỡng hơn, có vạch kẻ đường chẳng hạn... thì còn Fun nữa=))
Đã làm thì làm giống thật. Lấy 3 cái par led ra làm đèn giao thông. Đúng là ý tưởng hơi ngốc. Có đèn đỏ thì e vẫn đi. Bố thằng nào quy tôi được e. Chả có vạch kẻ đừong. Đèn thì lởm, các cụ cứ qua là đúng.... Chả có gì phải lăn tăn. Còn nếu lắp cột đèn chuẩn và có vạch kẻ đg xem. Ít nhất 98% Ofer sẽ chấp hành đúng.. E tin là như vậy....
Vấn đề FUN hơm là ở chỗ các cụ xuống chia xiền với xxx rởm :))
Lởm để cho các cụ vượt, nếu bị bắt thì còn có chỗ mà cãi.
Vấn đề là tuyền các cụ chơi bài 50/50, chưa kể sau đó vẫn akay không chịu chấp nhận thực tế bị BTC troll
các cụ FUN quá, nếu e bị xxx tuýt trong trường hợp này là e dở luật ra cãi ngay.:))
XXX nó lấy những ảnh này làm căn cứ xử phạt nguội thì sao các cụ :s
Bẩm các cụ ...Em là người đóng vai trò ko kém quan trọng trong vụ Media Fun lần này ...Em chỉ dám có đôi lời thế này để cả nhà hiểu và cùng cười thui ạ.

Vì muốn xây dựng một clip hài hước theo kiểu " Cười Chút Thôi " nên ý tưởng của bọn em đưa ra đều chuẩn như thật nhưng như thế thì chẳng có gì để nói :
Mục đích là làm sao các cụ bị tuýt xuống thấy bất bình và tranh cãi như những gì các cụ đã chém trên các Box thời gian qua trước mặt xxx, thế nên nhóm của bọn em mới thay đổi từ đèn tín hiệu , không kẻ vạch đường, trang phục xxx thì ko có biển tên, thắt lưng em bỏ ra và đeo vào là cái dây D&G, Giày thì đi giày thể thao, thậm chí tay cầm gậy đc chuyển sang tay trái cho ngược đời (mặc dù đạo cụ bọn em có đầy đủ ) ....vậy mà chẳng có đoạn cãi nhau nào như mong muốn ạ...... Dù sao mong các bác các cụ hiểu rằng đây là kịch bản gây cười cho SN7 và không ném đá mất vui.....
Về số tiền các cụ duí cho em để qua trạm... Em cùng cả nhóm thực hiện chương trình trao lại hết ngay trên sân khấu roài ạ ....
Sang năm bọn em sẽ cố gắng đưa ra những kịch bản hài hước hơn nữa nhưng sẽ ko phải là tình huống của xxx nữa .
Hẹn các cụ các mợ cùng cả nhà năm sau ...chắc chắn sẽ hay hơn

Chỉnh sửa cuối:
Đèn trong đó là sao vậy các cụ?phạt thật ạ?

bộ hành

Xe buýt
Lởm để cho các cụ vượt, nếu bị bắt thì còn có chỗ mà cãi.
Vấn đề là tuyền các cụ chơi bài 50/50, chưa kể sau đó vẫn akay không chịu chấp nhận thực tế bị BTC troll
em đọc thấy nhiều các cụ ofer nhà mình có câu" không được đưa xèng cho xxx, làm hư xxx...." vậy các cụ nhà mình lói 1 đằng...........hả cụ :))

tiencoi79

Xe điện
Bẩm các cụ ...Em là người đóng vai trò ko kém quan trọng trong vụ Media Fun lần này ...Em chỉ dám có đôi lời thế này để cả nhà hiểu và cùng cười thui ạ.

Vì muốn xây dựng một clip hài hước theo kiểu " Cười Chút Thôi " nên ý tưởng của bọn em đưa ra đều chuẩn như thật nhưng như thế thì chẳng có gì để nói :
Mục đích là làm sao các cụ bị tuýt xuống thấy bất bình và tranh cãi như những gì các cụ đã chém trên các Box thời gian qua trước mặt xxx, thế nên nhóm của bọn em mới thay đổi từ đèn tín hiệu , không kẻ vạch đường, trang phục xxx thì ko có biển tên, thắt lưng em bỏ ra và đeo vào là cái dây D&G, Giày thì đi giày thể thao, thậm chí tay cầm gậy đc chuyển sang tay trái cho ngược đời (mặc dù đạo cụ bọn em có đầy đủ ) ....vậy mà chẳng có đoạn cãi nhau nào như mong muốn ạ...... Dù sao mong các bác các cụ hiểu rằng đây là kịch bản gây cười cho SN7 và không ném đá mất vui.....
Về số tiền các cụ duí cho em để qua trạm... Em cùng cả nhóm thực hiện chương trình trao lại hết ngay trên sân khấu roài ạ ....
Sang năm bọn em sẽ cố gắng đưa ra những kịch bản hài hước hơn nữa nhưng sẽ ko phải là tình huống của xxx nữa .
Lão nói rất chuẩn em vodka cho lão rồi đới

lead_86

Xe buýt
Website
www.facebook.com

Xxx thu cái gánh hàng sữa e đi bán sn7 hết rùi sao ko trả e.

Em ơi gánh hàng sữa của em, em ra phường giải quyết nhé! Bên anh ko xử lý vụ đấy nhá. :))
Các kụ đội FUNS nhà kụ nghịch ngợm quá ! :))

Các kụ chưa đền cháu vì bầm nhầm vào thẻ sinh viên trường OF của cháu đâu nhá ! :))

Trau Dat

Xe điện

bimbim taxi

Xe tăng

bimbim taxi

Xe tăng
Lôi cả lão xxx lên fường nhé.
Hơ hơ nhà em này buồn cười nhờ ...gặp mấy ông Dân phòng để giải quyết nhá !
Thế ốm đau thế nào khỏi chưa? Đúng là mấy ông dân phòng này làm ăn thế ko đc ...để người vi phạm phát ốm thế bao giờ không?

lead_86

Xe buýt
Website
www.facebook.com
Hơ hơ nhà em này buồn cười nhờ ...gặp mấy ông Dân phòng để giải quyết nhá !
Thế ốm đau thế nào khỏi chưa? Đúng là mấy ông dân phòng này làm ăn thế ko đc ...để người vi phạm phát ốm thế bao giờ không?
Hehehe cảm ơn chú xxx. E khỏi rùi h.wa vừa oánh võng b.v nhi cả ngày xong.
Mấy ông dân fòng đó fải xử bằng bia nhé.

bimbim taxi

Xe tăng
Hehehe cảm ơn chú xxx. E khỏi rùi h.wa vừa oánh võng b.v nhi cả ngày xong.
Mấy ông dân fòng đó fải xử bằng bia nhé.
Hnay đá bóng xong có vụ đấu bia mà nhà cháu bận vc gd ko có mẹt đc...trong vòng 12h cháu bỏ mất 2 vụ, gây thất thu cho Funs nhiều thứ :))
Ui, vụ này hay quá, cố mà hóng thôi.:21:
Cụ anh chiều join đc hú em.tiếng để phi ra nhé