Longblue9x 0968231191 lừa đảo bán iphone trên otofun

Trạng thái
Thớt đang đóng

tinhtx

Xe tải
Cậu longblue này em biết từ cái hồi lâu lắm r, lúc đấy còn chưa bán iphone, còn đi nhận làm dịch vụ "check máy" hộ ae trên tinhte. Sau có 1 vụ ông anh em bán máy, cố tình mang hàng dựng ra cho cậu ấy check, cậu ấy vẫn phán là zin, bọn em buồn cười vãi lái.
Cụ cho em xin thông tin cửa hàng của ông anh cụ để em biết em né ạ.

ducanhhtvn

Xe đạp
mua ông này 1 lần rồi. rút kinh nghiệm: cứ chính hãng TGDD; FPT shop... mà mua các cụ ah

Mazda 929

Xe điện
Thằng này nghe giọng qua ghi âm đã thấy là con lật lọng!

sac150029

Xe tải
Cụ ấy đang cày bài vào chợ ý mà.
Đợt trước bị bem một loạt nick mét xi với chim sẻ gì đó, giờ cày từ đầu nên phải huyếc liệc thôi :D
Cụ chỉ em cách lên km hợp pháp vs mã lực lên như cụ với, đã mời cụ riệu ạ :D

nacdanh1

Xe hơi
Thằng này nghe giọng qua ghi âm đã thấy là con lật lọng!
trước có vụ đạo văn của Nam Thuỳ cũng tranh cãi ác liệt. Mà admin nghe cũng có vẻ bênh vực cụ Long lắm. Đến lúc k thể chối cãi được nữa mới có phương án nhỏ để giải quyết. File ghi âm thì em chưa nghe. Nhưng e thấy cách giải quyết của mod bên nhattao cũng k ổn. Là sếp mà phán: tôi chỉ là người chuyển lời giữa hai bên,2 bên k ai nghe thì tuỳ (đại ý thế).
NÊN QUAN ĐIỂM CÁ NHÂN EM: SỐ ĐÔNG LUÔN LÀ SỐ THIỆT

Mazda 929

Xe điện
trước có vụ đạo văn của Nam Thuỳ cũng tranh cãi ác liệt. Mà admin nghe cũng có vẻ bênh vực cụ Long lắm.
Đến lúc k thể chối cãi được nữa mới có phương án nhỏ để giải quyết. File ghi âm thì em chưa nghe. Nhưng e thấy cách giải quyết của mod bên nhattao cũng k ổn. Là sếp mà phán: tôi chỉ là người chuyển lời giữa hai bên,2 bên k ai nghe thì tuỳ (đại ý thế).
NÊN QUAN ĐIỂM CÁ NHÂN EM: SỐ ĐÔNG LUÔN LÀ SỐ THIỆT
Cụ nghe thử đi, nghe khó chịu cực kỳ.
Nếu Mod mà ko công minh thì kiến nghị cho Mod về vườn!

nacdanh1

Xe hơi
Bên nhattao k cho phép thành viên vào cmt ở thớt phản ánh xây dựng thương gia nữa. Chỉ ông đâm đơn và ô dc đơn cộng Mod là 3 dc góp gió trong đó thôi.
Bên Nhattao qua các đời khiếu kiện thấy có mỗi Mod Lien Hương là giải quyết khôn khéo nhất!

jake90

Xe tăng
Đut chục củ cho admin 1 tháng thì mod dám chém ko cụ :)) vuốt mặt phải nể mũi chứ, cái này người tiêu dùng tự biết mà tránh thôi, chứ chờ các quan thì đến mùa quýt

Loanthe

Đi bộ
Có thằng bán hàng xờ mát phôn , bán lừa cho bé con dc cái ai phân 6 hay 7 gi đấy , máy trục trặc thằng anh con bé phát hiện ra máy lởm yêu cầu bảo hành , thằng bán hàng dùng xht truy cùng giết tận thằng anh , tặng luôn thằng a tiền viện phí . Nghe giang hồ đồn thằng bán hàng là đại ca đất kinh bắc xưa đã từng đầu đội nón tàn tay cầm gậy trúc với 200 con vịt tung hoành, xứ kinh đô này trong tầm kiểm soát và điều khiển của nó hết , dung nhan thì cu này hơi lác , mặt hơi ngếnh lên trên góc 120 độ trông như thằng lác , trước hay chạy con lai pơ ty . Mà e khuyên cụ nên tránh xa ra , em cũng chỉ dám hóng thôi
hức đọc còm của cụ mà e cười như bị dở (Y), cũng muốn hóng để còn biết vì em cũng đang muốn tìm mua sờ mát phôn se cần hen các cụ ạ :))

NNS

Xe ngựa
Có thằng bán hàng xờ mát phôn , bán lừa cho bé con dc cái ai phân 6 hay 7 gi đấy , máy trục trặc thằng anh con bé phát hiện ra máy lởm yêu cầu bảo hành , thằng bán hàng dùng xht truy cùng giết tận thằng anh , tặng luôn thằng a tiền viện phí . Nghe giang hồ đồn thằng bán hàng là đại ca đất kinh bắc xưa đã từng đầu đội nón tàn tay cầm gậy trúc với 200 con vịt tung hoành, xứ kinh đô này trong tầm kiểm soát và điều khiển của nó hết , dung nhan thì cu này hơi lác , mặt hơi ngếnh lên trên góc 120 độ trông như thằng lác , trước hay chạy con lai pơ ty . Mà e khuyên cụ nên tránh xa ra , em cũng chỉ dám hóng thôi
cũng làm gề đến nỗi lác:=))

(cóp bên kia về, éo biết đúng ko)

tit_batman

Xe tăng
Nghe cái giọng file ghi âm thấy hơi hơi lừa đảo rồi !
Quảng cáo 1 kiểu bán máy 1 kiểu chẳng là lừa đảo thì sao...mà còn hỏi em nó nếu anh đổi máy cho em là hết lừa đảo à ?
Cụ thớt với cụ của hàng giải quyết sớm rồi cập nhật ở #1 cho các cụ khác theo dõi !
Em nghi là thớt này sắp sập rồi :D

davidhaii

[Tịch thu bằng lái]
Chú longblue9x này em ấn tượng từ hồi tầm năm 2011, chú này nhận đi check hộ máy nhưng có 1 lầ bị bóc phốt trên tinhte(hồi đó chưa có nhattao) là chú này đi check máy mồm thì ra rả nói công tâm này nọ nhưng sự thật là đi đêm với người bán máy, biết máy nát nhưng vẫn giả vờ bảo máy ngon, đợi khi khách cầm máy về thì quay lại vòi ít tiền của thằng bán. Thêm nữa là hồi đó chú này đã chơi với 1 đội toàn thợ giả danh người dùng, người mua máy ko biết thấy tin đăng bán máy tưởng người dùng bán máy nhờ chú này đi check chú này biết là thợ dí máy nhưng cũng thông đồng lừa nguời mua. Vụ đó bị xì ra, chú này lên gân cổ già mồm cãi như đúng rồi.
Từ hồi đó đã làm ăn kiểu đó thì ko lạ gì chuyện sau này lừa đảo bán máy lởm.
Làm ăn thất đức ntn thì sớm muộn cũng lòi ra bản chất thôi, k khá được. Mấy trẩu 9x này cứ tránh xa cho khỏi rách việc, buôn với chả bán trẻ ranh.

innova02

Xe hơi
Trước mình có bán con ip6 - hàng chính chủ mà các cụ cứ chê ỏng che eo - chả ai mua :D

Mazda 929

Xe điện
Đut chục củ cho admin 1 tháng thì mod dám chém ko cụ :)) vuốt mặt phải nể mũi chứ, cái này người tiêu dùng tự biết mà tránh thôi, chứ chờ các quan thì đến mùa quýt
Cũng phải, vật chất quyết định ý thức!

dugianghubt

Xe tăng
Đúng bị đơn đây rồi , nhưng bị đơn tự sướng nên cụ nhìn thế . Cu nhìn bt hoặc gặp ngoài đi sẽ thấy , e lấy 1 con ở đây rồi
cũng làm gề đến nỗi lác:=))

(cóp bên kia về, éo biết đúng ko)

bvt256

Xe hơi
Vụ này em thấy lâu thật đấy, gần 1 tháng rồi các cụ nhỉ?

Trạng thái
Thớt đang đóng