Longblue9x 0968231191 lừa đảo bán iphone trên otofun

Trạng thái
Thớt đang đóng

captivaltz

Xe điện

maerz03

Đi bộ
Vụ này vẫn chưa xong ạ?

dugianghubt

Xe tăng
Update tình hình hiện tại có vẻ vẫn chưa có tiếng nói chung :D
+Nong bờ nách thì muốn đổi máy dựng khác, nhất quyết éo chịu nhận máy dựng hỏng về
+Bên mua thì đòi tiền, chấp nhận thiệt 1 củ .
Là em cũng éo bao giờ nhận lại máy của cái cửa hàng đã lừa bịp một lần :D
lão hóng đâu đấy . bên động lắc nhật tảo ah ? hóng được thì cụ pm cho bạn hạnh cùng sky sang bên of giải quyết cho xôm . of dạo này it thớt hót quá

captivaltz

Xe điện
Chú longblue9x này em ấn tượng từ hồi tầm năm 2011, chú này nhận đi check hộ máy nhưng có 1 lầ bị bóc phốt trên tinhte(hồi đó chưa có nhattao) là chú này đi check máy mồm thì ra rả nói công tâm này nọ nhưng sự thật là đi đêm với người bán máy, biết máy nát nhưng vẫn giả vờ bảo máy ngon, đợi khi khách cầm máy về thì quay lại vòi ít tiền của thằng bán. Thêm nữa là hồi đó chú này đã chơi với 1 đội toàn thợ giả danh người dùng, người mua máy ko biết thấy tin đăng bán máy tưởng người dùng bán máy nhờ chú này đi check chú này biết là thợ dí máy nhưng cũng thông đồng lừa nguời mua. Vụ đó bị xì ra, chú này lên gân cổ già mồm cãi như đúng rồi.
Từ hồi đó đã làm ăn kiểu đó thì ko lạ gì chuyện sau này lừa đảo bán máy lởm.
Kụ Xehoi_Options xem còm này hay hem???

P/s: đây là ý kiến của 1 lão niên sẽ mua IP khi nào có 2s2s khú khú khú

1_vo_2_con

Xe tăng
Em đọc muốn mù mắt rồi, thế nhưng tóm chốt lại là vấn đề đã được giải quyết chưa hả các cụ? Ông đâm đơn với ông bị đâm chẳng thấy ý kiến ý cò khỉ mẹ gì cả.
Ông đâm đơn thì ôngys cũng nói rõ là hiền lanh,giả thì giả ko giả ông ý coi như rơi tiền .Ông bán máy xử lý sự việc kém quá để nó ra nông nỗi này chứ đưa giả từ đầu thì chả đến nỗi như giờ mất nhiều hơn được

Tinhdautreoxe.Com

Xe điện
Website
tinhdautreoxe.com
Ngay thým cũng thừa nhận có nhiều KDCN chân phụ đúng hem khú khú khú
Cảm ơn cụ đã quan tâm. Vấn đề của em đã được giải quyết qua còm số 128 của em và còm 155 của cụ herotran88 rồi ạ. Mong cụ xem xét lại.

decor.style

Xe hơi
lão hóng đâu đấy . bên động lắc nhật tảo ah ? hóng được thì cụ pm cho bạn hạnh cùng sky sang bên of giải quyết cho xôm . of dạo này it thớt hót quá
sự việc ở bên nhattao thì xử lý ở nhattao thôi cụ ạ , nick sky bên thớt này cũng ko phải là ông sky bên nhattao, chắc bác nào ghét nên lập clone để cảnh báo khắp các 4rum :D.
Em thấy mấu chốt vẫn ở thằng longblue9x , nó vẫn tự ám thị rằng hàng nó là xịn , mọi vấn đề hay sự việc đều là do em Hạnh làm hỏng máy , bày mưu với tay sky kia để bêu xấu nhằm nẫng tay trên của nó, đôi khi thằng này nó bị paranoid thật đấy @@

motiva

Xe tải
Cháu không biết longblue là cụ nào nhưng sau vụ này là cháu tự hứa với bản thân là không mua điện thoại 2nd qua mạng nữa ạ. Thiết nghĩ các cụ kinh doanh điện thoại online khác cũng bị liên đới qua vụ này cho dù làm ăn chân chính hay không.
Mà công nhận cụ Longblue viết cũng hay vl ạ, cái đ gì mà TÂM với TÍN làm ngày xưa tí nữa cháu cũng bị mắc câu.
Của rẻ là của ôi!

Semi-auto

Xe tải
sự việc ở bên nhattao thì xử lý ở nhattao thôi cụ ạ , nick sky bên thớt này cũng ko phải là ông sky bên nhattao, chắc bác nào ghét nên lập clone để cảnh báo khắp các 4rum :D.
Em thấy mấu chốt vẫn ở thằng longblue9x , nó vẫn tự ám thị rằng hàng nó là xịn , mọi vấn đề hay sự việc đều là do em Hạnh làm hỏng máy , bày mưu với tay sky kia để bêu xấu nhằm nẫng tay trên của nó, đôi khi thằng này nó bị paranoid thật đấy @@
Gái đ ĩ già mồm thì có gì lạ cụ, như em gì giao hợp nhưng không quan hệ ấy :))
Tâm ở đây là tâm trong dã tâm =)) các cụ khỏi thắc mắc.

Crown_Super

Xe hơi
báo cáo mod lên ban nick thằng viết bài ở trên otofun ạ vì nó là kẻ lừa đảo trắng trợn ạ !
Chú vừa ăn cắp vừa la làng đấy! Mod nào dám đánh ban nick người đúng bênh vực loại trơ tráo như chú! Chú mới là thằng lừa đảo!

lẩu cưng

Xe điện
Thằng chọi này nó học cùng thằng cu con nhà em. Nó bán cho thằng cu con nhà em cái iphone 5. "Pin thay. máy tháo rồi mà nó vẫn nói với cu con nhà em là máy zin, chưa mở bao giờ" nó còn lừa cả bạn học thì đủ hiểu như thế nào. Em cũng bảo cu con thôi đấy là bài học cho con.

Long ạ cháu bắn laser imei *** máy. dựng máy, tráo máy này sang máy kia nghĩ là lừa được tất cả mọi người à. Đừng làm thế nữa.
Cháu còn trẻ đời kiếm tiền còn dài.
cụ hiền thế, e mà như cụ bỏ vài chục củ kêu người đập chết cmn luôn và ngay, loại đấy tí tuổi mà đã bố láo ăn cắp thế này, lớn lên tí nữa thì chỉ có hại cho xã hội mà thôi.

Xichlogo

Xe tải
Ông em này đúng là tuổi trẻ nên chả biết trời cao đất dày gì cả....trên này bao nhiêu người hầu hết là đáng tuổi anh,tuổi chú,tuổi bác.Quan hệ xã hội thì chắc không ít người chả phải sợ bố con thằng nào mà còn chưa dám đòi ăn thịt người,đây chú em này đòi ăn thịt uống máu người ta à....tanh lắm chú ăn sao được..có chắc chú ăn được thịt người ta ko hay chỉ là người ta ko muốn dây dưa vì mấy triệu không đáng,thử động vào thì có khi chú lại là người bị ăn ấy...nói phải củ cải cũng nghe...đây sai rồi thì thôi tìm cách mà xử lý sau còn kiếm cơm,đây lại dọa cả người ta chứ....ngược đời vậy ta???
Làm gì thì cũng làm ơn dùng não để suy nghĩ,chú ít tuổi,ít kinh nghiệm sống nên mới vậy chứ gặp người trưởng thành thì cái họ quan tâm là lợi ích được gì,mất gì,có đáng đánh đổi không chứ ko phải là dọa dẫm kiểu hỷ mũi chưa sạch như thế....thân ái và mong chú em đọc được vài dòng này,cân nhắc và đưa ra hướng xử lý chứ t thấy mấy diễn đàn đâu đâu cũng có vụ này...chả ai giàu được thêm vì vài triệu bạc đâu

be bư

Xe ngựa
Các ném đá ác quá cụ ý bỏ chơi of rồi

comcuon

Xe tải
Update tình hình hiện tại có vẻ vẫn chưa có tiếng nói chung :D
+Nong bờ nách thì muốn đổi máy dựng khác, nhất quyết éo chịu nhận máy dựng hỏng về
+Bên mua thì đòi tiền, chấp nhận thiệt 1 củ .
Là em cũng éo bao giờ nhận lại máy của cái cửa hàng đã lừa bịp một lần :D
:)) Nong bờ nách với chả Nong bờ Nu, em nà em cứ nong bờ né thôi

ATNH

Xe buýt
E đọc được đâu đó thế này:
-Khi tranh cãi với khách hàng nếu mình thắng,thì khách hàng sẽ bỏ mình mà đi.
-Khi tranh cãi với bạn bè nếu mình thắng,thì tình bạn thêm xa cách.
-Khi tranh cãi với anh em mà mình thắng,thì tình cảm anh em sứt mẻ.
-Khi vợ chồng tranh cãi mà mình thắng,thì tình cảm thêm nhạt phai.
Vậy thì mình thắng để làm cái gì? Giữa cái được và cái mất, cái được nhiều hay mất nhiều nó thật mong manh. Cho nên dù với bất kỳ claim của khách hàng nào chưa biết đúng hay sai, đầu tiên phải nói lời xin lỗi đã, có lời xin lỗi rồi thì nói chuyện sẽ dễ dàng hơn, vì cuộc sống này cái đúng và cái sai là ko tránh được, đôi lúc nó là một.

Lambatda

Xe điện
Cháu không biết longblue là cụ nào nhưng sau vụ này là cháu tự hứa với bản thân là không mua điện thoại 2nd qua mạng nữa ạ. Thiết nghĩ các cụ kinh doanh điện thoại online khác cũng bị liên đới qua vụ này cho dù làm ăn chân chính hay không.
Mà công nhận cụ Longblue viết cũng hay vl ạ, cái đ gì mà TÂM với TÍN làm ngày xưa tí nữa cháu cũng bị mắc câu.
Của rẻ là của ôi!
Cụ chắc hay dùng ip mới sợ 2nd, chứ như dùng máy cũ của các hãng phân phối chính thức ở VN thì test dễ vô cùng, dùng vô tư. Smp cũ thì nên mua của bọn Le, dùng đc mà giá cả phải chăng, dễ tương thích và đc hỗ trợ lên đời android tốt hơn so với mặt bằng các hãng.

Trạng thái
Thớt đang đóng