Longblue9x 0968231191 lừa đảo bán iphone trên otofun

Trạng thái
Thớt đang đóng

1_vo_2_con

Xe tăng
E bảo nhé nó k giết đc mình đâu nhưng nó đập cho mấy phát vỡ đầu gẫy răng có phải tiền mất tật mang k hay nó rình đâm xe gẫy mẹ chân tay thì lúc đấy kêu ai ạ
Đanh nó xong thì cũng ra đường nhìn trước ngó sau à.Cứ tưởng hèn được là dễ à

be bư

Xe ngựa

be bư

Xe ngựa

7years

Xe điện
em hỏi ngu tý: bên off mình nhiều cụ thương gia bán giá tốt và uy tín sao cụ chủ ko mua mà mua ku trẻ ranh đó nên bây giờ mang bực vào thân????? hay là các thương gia trên mình cũng như rứa?????
p.s: e cũng đang tìm hiểu để lên đời nên hơi tò mò tý. ko có ý gì đâu nha
Thì lúc đầu tưởng "nó" là thương gia có uy tín

Mà "nó" cũng mở gian hàng OF "nhà mình"

Thế còn lại cụ tự kết luận nhá...

be bư

Xe ngựa
E theo dõi thớt từ đầu cụ ạ. Những người hiền lành, bình thường cũng chả muốn dính dáng gì đến mấy chuyện như théê này đâu. Vẫn biết thịt người tanh lắm nhưng gặp thằng cùng đường, lúc nóng giận nó ko giữ dc bình tĩnh, nó oánh vài chưởng thì mình cũng thiệt. P/s: với cách hành xử và nói năng văng mạng như chú Longblue kia thì e nghĩ gặp cũng chả làm gì.
chưa đánh được người mặt đỏ như vang , đánh được rồi mặt vàng như nghệ . thêm kinh doanh trên này có địa chỉ nhà đàng hoàng thích báo án cho đền vỡ mẹt luôn

be bư

Xe ngựa
nói nhanh cho mấy cụ trang cuối thông . tôi chuyên gia ném đá các thớt khiếu kiện đúc rút nhanh toàn ông mượn dư luận ép lấy tiền xong cắp mít đi thẳng chả giao lưu hay cảnh báo gì đâu thế cho nhanh khỏi bênh

7years

Xe điện
Thật giả lẫn lộn quá cụ nhỉ?:(
Vầng nói thật thương gia thì cũng phải có đạo đức. Không ăn không của người ta được đâu

Còn các cụ mua hàng đã tỷ mẩn tìm kiểm thì tỉ mẩn cho chót

Search cửa hàng xem nó có phốt gì không

Search số điện thoại xem nó là ai ở đâu thương gia chuyên nghiệp hay bán chuyên

Search nick xem bài viết nó có nhiều like, comment có hổ báo không, có thông minh dí dỏm lanh lợi hay không

Search nick bạn nó xem có phải âm binh không

Pm cho các cụ số má xem nó có đáng tin không

Còn đã mò mẫm tìm mua mà không chịu tỷ mẩn thì ít ra cũng dành thời gian đấy để cày cuốc rồi dành đủ tiền vào hẳn đại lý chính hãng làm cái mới

xe Tầu

Xe buýt
nói nhanh cho mấy cụ trang cuối thông . tôi chuyên gia ném đá các thớt khiếu kiện đúc rút nhanh toàn ông mượn dư luận ép lấy tiền xong cắp mít đi thẳng chả giao lưu hay cảnh báo gì đâu thế cho nhanh khỏi bênh
:)). Bác nói đúng ý em, lắm trường hợp đăng bài xong, bên kia đền bù (đại loại thế) là xoá bài rồi qua cầu rút ván ngay, đek biết ofers là ai luôn. :))

dugianghubt

Xe tăng
Báo cho các cụ tin vui . Sky này ko phải sky bên nhattao , sky này là một cụ cung bán iphone trên of và bên nhattao cụ này cung kha nổi tiếng với lượng view lượng comment khá lớn . Đều là các nam thanh nữ tú tuổi đời còn rất trẻ . Các cụ tự tìm hiểu nhá .
Ông sky . Êu ai ưa kiểu bán hàng của long blu nhưng ông bẩn tính bỏ mịa ông nên dẹp trò này đi , it nhât trên of này cũng có vài người biết ông là ai rồi nhé . Ko hay đâu

phonganngan

Xe container
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
Số 5 ngõ 1 phố Nghĩa Tân, Quận Cầu Giấy, Hà Nội
Website
chaca.com.vn
Báo cho các cụ tin vui . Sky này ko phải sky bên nhattao , sky này là một cụ cung bán iphone trên of và bên nhattao cụ này cung kha nổi tiếng với lượng view lượng comment khá lớn . Đều là các nam thanh nữ tú tuổi đời còn rất trẻ . Các cụ tự tìm hiểu nhá .
Ông sky . Êu ai ưa kiểu bán hàng của long blu nhưng ông bẩn tính bỏ mịa ông nên dẹp trò này đi , it nhât trên of này cũng có vài người biết ông là ai rồi nhé . Ko hay đâu
Ko biết có lịch sử lặp lại vụ ndchieu ko?

be bư

Xe ngựa
Đối với những người nghèo như cháu 8 củ là cả gia tài rồi ạ
nhưng tám củ mà rủa người ta chết cũng không tử tế gì , giết người có tình tiết còn được khoan hồng giảm tội , 8 tr mà đã bê bát hương lên thì giang hồ tuổi đời 50 năm như em cũng xin lậy người hiền lành nghèo khó 1 lạy

dotungvnn

Xe tải
Ơ thế hoá ra: Tá đao sát nhân; Sấn hoả đả kiếp à?

tuanvuiic

Đi bộ
Cập nhập mới nhất cho các cụ là ku Long đã đồng ý trả tiền cho bị hại và được giữ bài viết trên NT rồi nhé, không biết hoàn trả 8m6 hay 7m6 thôi. :3

cunglatruong

Xe container
em hỏi ngu tý: bên off mình nhiều cụ thương gia bán giá tốt và uy tín sao cụ chủ ko mua mà mua ku trẻ ranh đó nên bây giờ mang bực vào thân????? hay là các thương gia trên mình cũng như rứa?????
p.s: e cũng đang tìm hiểu để lên đời nên hơi tò mò tý. ko có ý gì đâu nha
mua qua dt thì sao biết trẻ hay già . e mua cam hành trình của 1 cụ ở trên này nghe giọng cũng trẻ nhưng mà uy tín lắm. giáo đúng ngày đúng hàng. mấy ngày sau khi giao hàng cọi alo hỏi thăm thấy cũng tận tình lắm

Cháu tập lái

[Tịch thu bằng lái]
nhưng tám củ mà rủa người ta chết cũng không tử tế gì , giết người có tình tiết còn được khoan hồng giảm tội , 8 tr mà đã bê bát hương lên thì giang hồ tuổi đời 50 năm như em cũng xin lậy người hiền lành nghèo khó 1 lạy
Công nhân xứ e lương tháng tầm 3tr5 ạ ( dệt may )

Trạng thái
Thớt đang đóng