Longblue9x 0968231191 lừa đảo bán iphone trên otofun

Trạng thái
Thớt đang đóng

be bư

Xe ngựa
1000đ cũng là trả. Cứ xem trả lời là đoán đưọc thôi.

Cụ chỉ đưọc cái nói cái ai cũng biết. Đòi đc tiền xong chả thở phào nhẹ nhõm mà phắn. Cứ ngoáy tiếp thì dư luận lại chả gạch, mà có khi cụ gạch đầu tiên chứ. Đại loại: người ta đã thiện ý, đã nhận tiền rồi còn nhai đi nhai lại, abc và xyz:))

Ở đây chủ yếu quan tâm cụ trẻ bờ nu kia. Cụ trách chủ tóp tiện tay ném đá dưng mà ai mướn cụ trách thuê?
Ý em là ở lại đây ngày ngày chém gió . Đầy vụ xong kiện là lượn mất cmn hàng lươn

kiendaydien

Xe buýt
Có 2 phương án em thấy khả thi. 1 là quế 2 là sả bạc hà cụ nhé. Tùy theo lựa chọn của cụ ạ. Mùa này lạnh thì dùng quế cho ấm. Còn sả bạc hà em thấy nhiều người dùng hơn trong hạn chế say xe.
Cụ cho sả bạc hà nhé . Cụ ship qua Vạn bảo hộ em , 09-8338-8687 . Loại này 130n cụ nhỉ .

toanthangcs

Xe điện
Khổ nỗi, người Việt mình quan niệm: Dùng Iphone mới là sành điệu và hiểu biết về công nghệ (em cũng thế) thành ra bị lừa nhiều quá.

ttrunghaiau

Xe buýt
Giả hay ko cháu nghĩ min mod điều tra đc ngay mà nhỉ?

huy hugo

Xe đạp
chẳng biết ai đúng ai sai. thôi có tiền vào hãng mà mua mới dùng cho đỡ bảo bị lừa.

Mr Chun

Xe tăng
Cụ lại làm em khó ngủ, có ảnh không cụ. Hàng ip cũ ở Việt Nam! Thì 99% là hàng lô từ Quảng Châu
Cu long này Có con bồ trông ngọt nước phết . Iem thì iem chả bàn mấy vụ này vì vài thương gia bên nhật tảo cháu chả lạ thằng deck nào cả . Thằng it thì cũng đi check máy hộ bạn , thằng nhiều thì cũng lấy 1 hay 2 con . Cho đến khi đứa bạn cùng lớp dh mở shop điện thoại chuyên đánh hàng bên hàng xóm về đi lấy hàng cùng nó mới biết là các thương gia cùng đi chung mối . Nào là hàng A nào là hàng A1 vv . Từ đấy cháu cứ hàng mới là phang deck nghe thương gia chém

Datnam

Xe hơi
Em là e cay cú các cụ lắm nhá, làm e tan giác mơ iphone. Bi giờ mới đủ xèng làm e iphone mơi đây.

ngoc_phuong

Xe lăn
Báo cho các cụ tin vui . Sky này ko phải sky bên nhattao , sky này là một cụ cung bán iphone trên of và bên nhattao cụ này cung kha nổi tiếng với lượng view lượng comment khá lớn . Đều là các nam thanh nữ tú tuổi đời còn rất trẻ . Các cụ tự tìm hiểu nhá .
Ông sky . Êu ai ưa kiểu bán hàng của long blu nhưng ông bẩn tính bỏ mịa ông nên dẹp trò này đi , it nhât trên of này cũng có vài người biết ông là ai rồi nhé . Ko hay đâu
Cụ phọt ra luôn đê. Khú khú

lequangvsc

Xe buýt
Website
Ketoanthuevietnam.vn
Cụ lội hết còm trong thớt rồi hãy nói chuyện với em.
Cháu đã lội hết 49 tầng từ hôm qua. Và nếu cháu là chủ thớt thì cháu cũng ko ra gặp mặt Long Blue. Vì:
1. Giọng điệu hăm dọa khiến cháu ko yên tâm, và khả năng bị "úp" là khá cao.
2. Có cụ cogang bảo đứng ra để đi cùng, nhưng có chắc cụ ý kè kè đc suốt để bảo vệ thớt hay ko, xh này loạn lắm, nó gặp lúc nào nó xử lúc ý. Ko chết thì cũng nằm viện. Vì Long Blue đã chuẩn bị viện phí đủ cho chủ thớt như còm của Long.
3. Có khả năng thớt cũng kinh doanh buôn bán IP, và khi chơi bài như này, rất có thể Long sẽ tìm cách trả thù lại y như vậy (cháu đoán kiểu thám tử xíu thôi =)) )

Cháu edit thêm xíu:
Cụ MinD nói đúng, hầu hết mọi người đều biết nick sky này ko phải của người bị hại. Những lời lẽ hằn học của Long đều cho thấy Long cũng biết sky ko phải người bị hại, và Long chỉ muốn gặp sky để giải quyết ân oán: "tại sao bóc phốt ra nhiều diễn đàn để đá bát cơm của Long"

Chỉnh sửa cuối:

bacon

Xe hơi
Hơn 8 triệu cứ vào hãng mà mua ss chính hãng cho lành có vđ họ thay mới luôn

Cụ Kéo

Xe ba gác
Website
shopee.vn
Nhờ cụ OF-TTRV ngó thử xem cụ chủ có phải là âm binh của thương gia nào không ạ ? :D
Em có đầy đủ thông tin hồ sơ + fb của mợ Hạnh , cụ chủ đâu cần che :D

Chỉnh sửa cuối:
Website
www.otofun.net
Trạng thái
Thớt đang đóng